CLB Bế Văn Đàn 1 - Mùa giải HANOI Premiership 2014

xosothudo

Thượng Sỹ
Hùng TE="ndtmagic, post: 361347, member: 1404"]"Bác" là ai mà lộng ngôn thế? Bác đến gặp chủ lực Hùng Con và Tuấn Tim xem còn dám lộng ngôn vậy ko![/QUOTE]
"Bác" là ai mà lộng ngôn thế? Bác đến gặp chủ lực Hùng Con và Tuấn Tim xem còn dám lộng ngôn vậy ko!
Hùng con Tuấn Tim ko cho 2 bóng thiên hạ lại nói mình chăn gà.ô hố sao ko post nốt Tài con nữa nhể.hay linh lhc lh xiếc nữa

tai quat

Trung Sỹ
Bác Vinh trọc hôm nào xếp cánh ú ớ này dàn hàng ngang Em nện cho nôn nước ọe pia ra Bác nhể
-------------
Gặp ba búa chưa? nếu chưa gặp thì khi gặp "mang theo các dụng cụ về y học hoặc đội thêm mũ nồi bằng sắt + úp mặt nạ sắt " Nếu ko là bị biến dạng và trở thành "gà dị dạng" đó! Xin chúc mừng "xolathudo" có lòng can đảm!

Last edited:

ndtmagic

Thượng Sỹ
kết quả thi đấu NKHN 2 - Bế Văn Đàn: 2 - 5.
Picture 007.jpg

ndtmagic

Thượng Sỹ
Cập nhật điểm của Bế Văn Đàn 1 tới vòng 9 lượt đi.
Bảng C
1 Bể bơi chúc sơn 77
2 Bế Văn Đàn 1: 76
3 Agribank Tây Đô 66
4 CT2 Định Công-Dũng cửu shop 63
5 Hồng Mai 1 56
6 NTĐ Bách Khoa 52
7 Năng khiếu HN 2 51
8 Cland 44
9 Quan Hoa 40
10 Quang trung - dũng cửu shop 33
11 Hữu Nghị Xa La 27.

Trận đầu ra quân thuận lợi nên cả lượt đi được hưởng. AE cố gắng phát huy vậy!

ndtmagic

Thượng Sỹ
kết quả thi đấu vòng 12 lượt về giữa HN Xa La - Bế Văn Đàn 1: 3-4, lại điệp khúc 3-4 của lượt đi, kết thúc lượt đấu bằng một trận mưa tầm tã, Đội trưởng Tuấn Tim đã phải dắt xe vì đường ngập nước. hoan hô đội trưởng, chúc anh e BVD sẽ tiếp tục phát huy ở các vòng sau, Cheer cheer!!!
d315 002.jpg

ndtmagic

Thượng Sỹ
kết quả thi đấu vòng 13 hạng 1700 bảng C giữa Bế Văn Đàn 1 - Bể Bơi Chúc Sơn: 4 -3 . lại điệp khúc quen thuộc 4-3 của cả lượt đi. trận này Quan Tài rực sáng. chúc Quan Tài sẽ tiếp tục tỏa sáng ở các vòng sau.
d315 004.jpg

ndtmagic

Thượng Sỹ
Lượt về giữa chủ nhà CT2 và Bế Văn Đàn 1. Với sự cổ vũ nhiêt tình của đông đảo các "bô lão" đội chủ nhà thi đấu như " thăng thiên". bộ đôi 2 " cụ" Hiển + Trang bằng lối đánh vừa mạnh mẽ, khéo léo đã khuất phục sức trẻ + kỹ thuật đôi mạnh nhất BVD 1 Tài + Hoàng. lúc này tỷ số Ct2 - BVD 2 - 1. Đội trưởng Tuấn Tim đang "chích " thuốc bên ngoài đã phải bỏ giữa chừng để vào sốc lại tinh thần cho đội. Anh liên tục đứng lên, ngồi xuống chỉ đạo, cử Bảo Khanh xuất trận. Bảo Khanh lĩnh ấn xung trận với cây "đao" radius đã được đục đẽo long, phượng ở cán chẳng giống ai vào trận gặp bác Biên Gai, một cao thủ sử dụng gai công với lối đánh hất hẩy, bạt hết góc. séc1 bác Biên Gai liên tục hất gai và bạt khiến bảo Khanh " ra đi" mà ko hiểu vì sao?, tiếp séc 2, dưới sự chỉ đạo sát sao của anh Tuấn Tim và cố vấn của đội BVD1, anh sử dụng lối đánh " ai đánh trước người ấy chết", khi liên tục vung đao vào đít bóng, bóng đi rất nặng khiến bác Biên Gai hất bóng toàn hỏng ra ngoài hoặc rúc lưới. Cộng thêm những cú giật bạt của Bảo Khanh khiến bác Biên Gai chịu gác " kiếm" với tỷ số 3 - 1. Toàn đội BVD phấn trấn hơn, như được tiếp thêm khí thế để giành chiến thắng 4 - 3 trước các " bô lão" CT 2. Một tỷ số quen thuộc găn liền với chiến thắng của đội. cảm ơn sự cổ vũ nhiệt tình, đón tiếp của các bác CT2!
longviet 005.png

ndtmagic

Thượng Sỹ
Ti so giữa bảo khanh và biên gai là một tỷ số phải xem xét vì khoảng cách quá chênh lệch ( 3/11, 2/11,1/11 ) Hay tại Bảo Khanh vừa tập huấn TQ về nên có lối đánh làm tê tái bác Biên gai ?
Bảo Khanh đang đc "luyện công" + tẩm bổ món Vịt Thái Hà nên rất "lệnh hồ xung" bác haitanqd ợ!

Bình luận từ Facebook