CLB BB THỐNG NHẤT - Gò Vấp

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
hôm chiều thứ 7 vàng sáng chủ nhật được chơi bb o clb THỐNG NHẤT được gặp các bác cao thủ gò vấp và dĩ an đánh không biết mệt mỏi. để tới hôm nay thứ 3 rồi mà tay chân vẫn còn ê ẩm cả người. các cảm giác này giống cái cảm giác lần đầu tiên đi tập tạ vậy chắc phải nghi ngơi một vài ngày hì.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Anh Lực đánh vợt dọc combo gì vậy ạ?
Và anh đánh lâu chưa :D qua tết giao lưu tí ạ? (em trình E kém hehe)
mình đánh combo PG7 của DHS mút sriver_fx. mình mới chơi được khoảng 8 tháng, mình đang ở trình gà con. nhưng rất thích được giao lưu với bạn thứ 7 này mình có hẹn thằng em đang chơi ở xới ga sai gon(xới phú sóc). bạn tới giao lưu cho vui 4 h chiều thứ 7 tại clb THỐNG NHẤT gò vấp.
ở đây có bạn long gai và team( dĩ an) cũng hay tới giao lưu. được thì chiều thứ 7 này ta giao lưu học hỏi cho vui.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
à có anh Long à, bữa có hẹn đánh mà về chung với đội luôn nên không có dịp, vậy để có gì thứ 7 em chạy qua giao lưu :D
bạn long gai chơi hay. mình đang học cách trả giao bóng của bạn ấy.
Qua tết em mới vào lại SG đánh được a à :D
Anh đánh PG7 cán CPen hay lấy cán thường đánh vợt dọc ạ?
cán CPen bạn ạ. tiếc hì thôi thì hẹn bạn sang năm vậy .

Hellokitty

Trung Sỹ
mình đánh combo PG7 của DHS mút sriver_fx. mình mới chơi được khoảng 8 tháng, mình đang ở trình gà con. nhưng rất thích được giao lưu với bạn thứ 7 này mình có hẹn thằng em đang chơi ở xới ga sai gon(xới phú sóc). bạn tới giao lưu cho vui 4 h chiều thứ 7 tại clb THỐNG NHẤT gò vấp.
ở đây có bạn long gai và team( dĩ an) cũng hay tới giao lưu. được thì chiều thứ 7 này ta giao lưu học hỏi cho vui.
chiều thứ 7 này ta giao lưu học hỏi cho vui, nghỉ tết rồi => DUYỆT!!!

Hellokitty

Trung Sỹ
diadiemviet.vn - Địa Điểm Khách Sạn - Đăng Tin Miễn Phí

Là mạng xã hội Địa Điểm Nhà Hàng

Chuyên cung cấp thông tin nội dung đa lĩnh vực: Nhà Hàng, Khách Sạn, Du Lịch, Giải Trí.v.v...

Tại Địa Điểm Việt bạn có thể hoàn toàn tự do giới thiệu về doanh nghiệp của mình theo phong cách riêng mà không tốn bất kỳ một khoản chi phí nào.

Đăng tin tại Địa Điểm Việt, doanh nghiệp của bạn đồng thời được PR qua các kênh mạng xã hội miễn phí.

Website diadiemviet.vn được tối ưu hóa chuẩn SEO, tin đăng của bạn sẽ được google index nhanh nhất.

Đến với Địa Điểm Việt, đến với cộng đồng doanh nghiệp Việt để quảng bá hình ảnh thương hiệu, tham gia tìm đối tác, và phục vụ cho nhu cầu giải trí cá nhân và gia đình !

Tham Gia Ngay Hôm Nay Tại: diadiemviet.vn

Đăng tin hòan tòan miễn phí à? Có tốn khoản nào ko? Nếu ko thu gì hết thì lấy gì để duy trì được?

Bình luận từ Facebook