Clb bb THẠCH BÀN - Long Biên - Hà Nội

Shimizu

Trung Sỹ
Anh em Thạch Bàn xem có làm 1 đội đánh giải cựu SV cho vui, cũng vào thứ 7, chủ nhật nên dễ chơi..

Báo cáo bác bên họ nhà bác Vươn đang hừng hực khí thế mài dao, kiếm, hoa cải và bình gas, thèm Bia để tiếp đội GPMB. Cho nên chẳng còn tâm trí nào tham gia giải cựu SV bác ah.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Báo cáo bác bên họ nhà bác Vươn đang hừng hực khí thế mài dao, kiếm, hoa cải và bình gas, thèm Bia để tiếp đội GPMB. Cho nên chẳng còn tâm trí nào tham gia giải cựu SV bác ah.

Đằng nào chẳng nát mà ae cứ phải hừng hực... Vụ kia chính quyền sai lầm. Chứ chế độ này đi giải phóng mặt bằng thì đừng có dân nào chạy được!

Shimizu

Trung Sỹ
Nhưng vụ này toàn bên trung ương qua cầu bị trảm!!! LLTT chắc không phải ngoại lệ rồi. QT, Chandatmattoet uống ít thèm Bia đi nhé! Để bụng hôm thịt đội GPMB còn uống BiaBia

tuấn số 7

Thiếu Uý

Anh em chuyển sang thứ 7 tuần sau được không??? Chứ tới ngày 10,11 sợ xa quá, mất hứng..
@quantau: chuyển lịch sang thứ 7 tuần sau được k Quân ơi??

Shimizu

Trung Sỹ
Anh em chuyển sang thứ 7 tuần sau được không??? Chứ tới ngày 10,11 sợ xa quá, mất hứng..
@quantau: chuyển lịch sang thứ 7 tuần sau được k Quân ơi??

Em vừa xác nhận lại lịch với "chim to như phích" rồi. Rất hân hạnh được đón tiếp các bác vào ngày 3/11.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em vừa xác nhận lại lịch với "chim to như phích" rồi. Rất hân hạnh được đón tiếp các bác vào ngày 3/11.

Chốt lịch nhé. Thanks. À mà anh em nên chuẩn bị sẵn vũ khí chứ súng hoa cải k ăn thua đâu. Đội GPMB đã chiến thì chỉ có bom nguyên tử thôi:))

Drhongson

Đại Tá
Từ khi công lệnh giải toả mặt bằng khu vực Thạch Bàn đựợc phát ra các thanh phần đầu gấu ở khu vực này cầm đầu là Quân tàu “chim to như phích” đã liên tiếp dùng những lời lẽ đe doạ và ngấm ngầm tụ tập đồng bọn để chống lại đoàn GPMB. Việc này đã gây bức xúc lớn trong dư luận nên cần giải quyết ngay và triệt để. Đúng ngày 3/11 (tức sớm hơn 1 tuần) đội GPMB sẽ vượt sông Hồng để dẹp loạn khu vực Thạch Bàn.

Shimizu

Trung Sỹ
Từ khi công lệnh giải toả mặt bằng khu vực Thạch Bàn đựợc phát ra các thanh phần đầu gấu ở khu vực này cầm đầu là Quân tàu “chim to như phích” đã liên tiếp dùng những lời lẽ đe doạ và ngấm ngầm tụ tập đồng bọn để chống lại đoàn GPMB. Việc này đã gây bức xúc lớn trong dư luận nên cần giải quyết ngay và triệt để. Đúng ngày 3/11 (tức sớm hơn 1 tuần) đội GPMB sẽ vượt sông Hồng để dẹp loạn khu vực Thạch Bàn.

Bác yên tâm sang Thạch Bàn nhé! bên này không có "vùng cấm đâu". Bia nộp thoải mái bác ah.Bia

Bình luận từ Facebook