Clb bb hoàng hoa thám tĂng cƯỜng máy phát Điên phỤc tẤt cẢ ae gẦn xa tỚi chƠi Ủng hỘ

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
CLB chúng tôi vừa tăng cường một máy phát điên để hoạt đông luôn cả lúc không có điện nhé các bạn! Vậy chúng tôi rất vui được sự ủng hộ của quý khách .
Thân!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Tất cả là phục vụ là 9 đam mê là 10 bạn ạ! Ủa bạn đã từng đến sinh hoạt tại CLB mình chưa? Nếu chưa thì hôm nào bạn ghé chơi ủng hộ nhé ! Rất vui được đón tiếp bạn!

fbi

Administrator
CLB chúng tôi vừa tăng cường một máy phát điên để hoạt đông luôn cả lúc không có điện nhé các bạn! Vậy chúng tôi rất vui được sự ủng hộ của quý khách .
Thân!

Chắc là cái vụ mất điện toàn miền Nam hôm qua có liên quan đến chiêu PR của Tiến lực sỹ đây mà! FBI phải tìm hiểu kỹ vấn đề này mới được. kaka
Mr Tiến đầy đam mê thể thao cả võ thuật lẫn bóng bàn, bà xã Tiến cũng là một người rất máu lữa trong thể thao.
Chúc CLB của Tiến ngày càng đông khách và phát triển mạnh!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Chắc là cái vụ mất điện toàn miền Nam hôm qua có liên quan đến chiêu PR của Tiến lực sỹ đây mà! FBI phải tìm hiểu kỹ vấn đề này mới được. kaka
Mr Tiến đầy đam mê thể thao cả võ thuật lẫn bóng bàn, bà xã Tiến cũng là một người rất máu lữa trong thể thao.
Chúc CLB của Tiến ngày càng đông khách và phát triển mạnh!

Cảm ơn! Về lời chúc của bạn ! Rảnh thì ghé chơi ủng hộ mình nhé! à Nghĩa ơi! Chắc giải Nghĩa tổ chức Tiến không tham gia được rôi!Sory nhé! Hẹn sẽ luyện kiếm ổn hơn sẽ tham gia các giải Nghĩa tổ chức dạo này dạy nhiều đánh đám kém nên đành lỡ hẹn .

saigonfc.vn

Đại Uý
Thân!

Đầu tư đủ thứ, bàn mới- máy điện, chúc clb ngày một tốt đẹp hơn. Hẹn gặp ngày gần nhất!!!

Bình luận từ Facebook