CLB Bà Triệu - Huế đã có máy tập bóng bàn

Phan VAn Luong

Binh Nhì
CLB Bà Triệu đã đầu tư thêm 01 máy tập bóng bàn rất hiện đại, phù hợp với tất cả các trình độ bb từ A đến Z. Giá trị của máy trên 18 triệu đồng, gồm đầy đủ các chức năng tập luyện. Hungbongban sẽ post ảnh và Clip lên để ACE thưởng thức. Đây là một cố gắng lớn của HLV Lê Đình Thuần, hy vọng máy tập này sẽ hỗ trợ cho anh, em nâng cao trình độ bóng bàn ngày càng cao hơn.
HLV Đình Thuần và thầy Nhân đã thực hành thao tác tất cả các chức năng của máy, kính mời ACE đến thưởng thức, tập luyện ......

Gửi Thuần với nhé!

Cái này chỉ để tập đánh đều, tập di chuyển và tập thể lực thôi.
Tập nhiều tổn thọ lắm đó.

Last edited:

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Như vậy mới gọi là thể dục, thể thao chứ sao lại tổn thọ đồng chí Lương !

Hùng ơi!

Tổn thọ do say quá đứt hơi luôn đó mà!

Hồi trước mình cũng có tập ở nhà, máy phát bóng đều và quá xoáy, sau khi tập máy vào đánh trong bàn không đánh được. Tập di chuyển quá sướng nên tập nhiều và tập liên tục 02 đấu gối đau nhức (do bị bong sụn chêm) thế là phải nghỉ dưỡng mất hơn 01 năm mới đi đánh lại. Từ đó nghỉ đánh máy luôn bạn ạ.

hungbongban

Moderator
Hùng ơi!

Tổn thọ do say quá đứt hơi luôn đó mà!

Hồi trước mình cũng có tập ở nhà, máy phát bóng đều và quá xoáy, sau khi tập máy vào đánh trong bàn không đánh được. Tập di chuyển quá sướng nên tập nhiều và tập liên tục 02 đấu gối đau nhức (do bị bong sụn chêm) thế là phải nghỉ dưỡng mất hơn 01 năm mới đi đánh lại. Từ đó nghỉ đánh máy luôn bạn ạ.

Có phải Mr Lương mới học Hàn Quốc về phải không ?

hungbongban

Moderator
Hùng ơi!

Anh cùng thế hệ với Thuần, HP Đông (nay công tác tại truyền hình VN)... hồi nhỏ cũng là năng khiếu của TP, nhưng nay chỉ tham gia ở dạng phong trào thôi em ạ.
Dạ, vậy hiện nay anh đang chơi bb ở Huế hay ở Hà Nội ?
Em thì nhỏ hơn anh khoảng 3, 4 tuổi cũng rất đam mê bóng bàn. Thời của anh là thế hệ bóng bàn vàng của tỉnh TT Huế đó, đến nay lớp trẻ vẫn chưa có ai khẳng định đánh bại anh Thuần cả.

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Dạ, vậy hiện nay anh đang chơi bb ở Huế hay ở Hà Nội ?
Em thì nhỏ hơn anh khoảng 3, 4 tuổi cũng rất đam mê bóng bàn. Thời của anh là thế hệ bóng bàn vàng của tỉnh TT Huế đó, đến nay lớp trẻ vẫn chưa có ai khẳng định đánh bại anh Thuần cả.

Em là Hùng xăng dầu có phải không? Hẹn gặp lại em nhé.

Last edited:

Bình luận từ Facebook