CLB Ái Mộ - Hùng Gia Lâm chiêu sinh

tuanpl

Thượng Sỹ
Kính mời anh chị em đam mê bóng bàn qua CLB Ái Mộ - trường cấp 2 Ái Mộ - Long Biên , HN để tập luyện thi đấu.
Hiện CLB đang tổ chức dạy kèm thêm. Vậy anh chị em nào có nhu cầu tập luyện, tăng cường trình độ mời LH với Chủ nhiệm CLB Hùng GL theo số 0969578999.
Chi tiết CLB tại đây.
Trân trọng!!
Trường cấp 2 Ái Mộ là ơ đâu bạn nhỉ? Ngày xưa nhỏ mình học ở Ái mộ ko biết có phải trường Bồ Đề ko?

o3ma

Đại Tá
Trường Ái Mộ này nằm trên ngõ "Tỉnh trưởng" ai ở khu vực này lâu sẽ biết tên gọi cũ của ngõ này. Hiện nay đổi thành ngõ 298 Phố Ngọc Lâm.
Đúng không bác chủ HungGL. :)

HungGL

Đại Tá
Trường Ái Mộ này nằm trên ngõ "Tỉnh trưởng" ai ở khu vực này lâu sẽ biết tên gọi cũ của ngõ này. Hiện nay đổi thành ngõ 298 Phố Ngọc Lâm.
Đúng không bác chủ HungGL. :)
Chuẩn rồi bác ạ! Nghe danh đã lâu mà chưa được gặp bác Obama ngoài đời. Mời bacd hôm nào qua CLB e giao lưu nhé!

o3ma

Đại Tá
Chuẩn rồi bác ạ! Nghe danh đã lâu mà chưa được gặp bác Obama ngoài đời. Mời bacd hôm nào qua CLB e giao lưu nhé!
Tôi đang muốn cắp vợt đến để học đây, đang tập thôi chứ giao lưu gì được. Lúc trước có tập với Thiều Công chỗ Dung_GL được vài buổi thì CLB sửa chữa nên phải nghỉ. :(

HungGL

Đại Tá
Tôi đang muốn cắp vợt đến để học đây, đang tập thôi chứ giao lưu gì được. Lúc trước có tập với Thiều Công chỗ Dung_GL được vài buổi thì CLB sửa chữa nên phải nghỉ. :(
Ah, vậy mời anh qua chỗ em chơi nhé!

o3ma

Đại Tá
Ah, vậy mời anh qua chỗ em chơi nhé!
Cũng đang tính thế đây. Để sắp xếp làm 1 khoá. Thiều Công cũng đang muốn dạy nhưng ko có sân bãi (chỗ kia hiện đang bị trục trặc). Bạn thử hỏi Công xem có thể về CLB liên kết dạy thêm ít thời gian ko?

Dũng_GiaLâm

Trung Sỹ
Cũng đang tính thế đây. Để sắp xếp làm 1 khoá. Thiều Công cũng đang muốn dạy nhưng ko có sân bãi (chỗ kia hiện đang bị trục trặc). Bạn thử hỏi Công xem có thể về CLB liên kết dạy thêm ít thời gian ko?
Bác obama này là ai nhỉ?Sao E ko nhớ ^^ clb E chuyển sang cấp 2 Ngô Gia Tự bác ạ,có phòng tập rùi nhé.cấp 2 ngay bên cạnh đó ^^

Dũng_GiaLâm

Trung Sỹ
Vậy à? Sao ko thông báo. Tớ nhớ bạn là được rồi. Chúc nhà mới ổn định và phát triển nha.
Vì sang cấp 2 là tạm thời để chờ chỗ cũ sửa xong nên ko thông báo lên diễn đàn A ạ.A có thể tham khảo chỗ Hùng GL,clb cũng rộng đẹp lắm.còn nếu vẫn ưng Thiều Công dạy thì mời Bác qua cấp 2 Ngô Gia Tự nhé.thak bác đã ủng hộ

Bình luận từ Facebook