Chuyến giao lưu Bình Tĩnh của Dũng Cửu

vinh_antigai

Trung Uý
Sau 3 ngày giao lưu với anh em Quảng Bình, chiều nay D9 và Vinh_antigai sẽ đến nộp bia cùng anh em Hà Tĩnh để hoàn thành chuyến công du Bình Tĩnh.
Địa điểm tại CLB Thành Sen, 68 Phan Đình Phùng (HT). Mời các anh em đến góp vui.

Attachments

177.3 KB · Đọc: 0

son_canloc

Đại Tá
Không mấy khi D9 và Vinh Anti vào HT nhưng mình lại bận đi cổ vủ Bóng chuyền cho con gái và cũng là ngày của bà xã , hihi vì là trận chung kết nên không thể bỏ đi được , mình đã báo với AE HT chuẩn bị tinh thần để đón khách quý . Hy vọng AE HT không làm thất vọng cao thủ Thủ đô

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
A Vinh xuất quân trận đầu tiên gặp a Lợi một trong các cầu thủ hay nhất tỉnh Hà Tĩnh thua 1/3 ,anh Lợi là 1 trong các cầu thủ hay nhất tỉnh Hà Tĩnh

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Kết quả giao lưu
Dũng cửu vs Việt Anh 3/2 ( kèo Dũng Cửu chấp 232)
Dũng Cửu vs Lợi 3/0 (kèo Dũng Cửu chấp 3 bóng )
Dũng Cưu vs chú Sơn chủ nhiệm Clb 3/1 ( D9 chấp 4)
A Vinh ăn 4 trận vơi 3 bác chưa biet tên 1 bác biết tên là Hải béo anti nhưng 3 đối thủ này ko chịu được nhung pha bóng lắt léo của 1 bên gai FH + mút BH ^_^ dơ rất dị

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
D9 và Vinh antigai qua Hà Tĩnh mang theo Lốc BB đã làm ảnh hưởng không nhỏ tới người dân HT , tuy tâm bảo giờ này đang ở trung tâm Thành phố HT nhưng thiệt hại do cơn bảo BB này mang đến dự tính ngang với trận LỤT BẢO năm 1978 . Dự tính đêm khuya nay bảo khả năng tan và di chuyển chậm theo hướng Bắc . Xin thông báo để bà con biết hướng Bảo di chuyển để còn phòng chống .

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
D9 và Vinh antigai qua Hà Tĩnh mang theo Lốc BB đã làm ảnh hưởng không nhỏ tới người dân HT , tuy tâm bảo giờ này đang ở trung tâm Thành phố HT nhưng thiệt hại do cơn bảo BB này mang đến dự tính ngang với trận LỤT BẢO năm 1978 . Dự tính đêm khuya nay bảo khả năng tan và di chuyển chậm theo hướng Bắc . Xin thông báo để bà con biết hướng Bảo di chuyển để còn phòng chống .
Thiếu bác Sơn_canloc mới có thể chặn đứng cơn bão nhưng vì hôm nay 20/11 ngày nhà giáo lên bác cơ việc bận ko kịp làm mấy lít rượu để đưa D9 và a Vinh antigai lên xe trong tình trạng ko biết j ^_^

vinh_antigai

Trung Uý
Vẫn biết miền trung là nơi phải gánh chịu nhiều trận bão gây thiệt hại về người và của... Vậy mà anh em Hà Tĩnh vẫn tiếp đón bão một cách rất nhiệt tình. Xin cảm ơn các chú các anh em đã dành cho D9 và Vinh những tình cảm nồng hậu. Xin chúc bóng bàn Hà Tĩnh ngày càng phát triển. Hẹn ngày gặp lại.

Bình luận từ Facebook