Chương trình khuyến mại tặng kèm áo khi mua mặt Bluefire đợt 2

lmtuan

Binh Nhì
Chỗ em học cũng có 1 anh dùng mặt này cho TMB ZLC, em hóng hớt thấy bẩu trình ngon thì oánh tốt còn trình còi thì dễ đưa bóng ra mép ... cửa sổ lắm.
Không biết có phải ko nếu ko phải đừng chém em tội nghiệp nha các bác :)

shinichi_86

Trung Uý
Khuyến cáo với ACE là mặt Bluefire nên dán keo sữa nhé! dán keo tăng lực nhanh hỏng mặt và lực ko ổn định. Dán Keo sữa mặt Bluefire sẽ phát huy dc hết tính năng của nó....

mask2009

Thiếu Uý
Qua một thời gian chạy chương trình khuyến mại của hãng Donic cho dòng mặt vợt mới Bluefire. Chúng tôi đã nhận được rất nhiều ý kiến phản hồi tốt về dòng mặt này. Số lượng bán ra cũng vượt mức mong đợi của hãng. Chính vì thế hãng đã quyết định cho chúng tôi tiếp tục chạy chương trình khuyến mãi đợt 2 . từ ngày 3-12 đến hết ngày 25 -12-2012.Chương trình được áp dụng tại Cửa hàng Duy Hưng, các Cửa hàng bóng bàn tại Hà Nội và một số tỉnh, thành phố phía Bắc có bán mặt vợt Bluefire của hãng Donic do Cửa hàng Duy Hưng phân phối.
Thay mặt cửa hàng bóng bàn Duy Hưng tôi xin được gủi lời cảm ơn chân thành nhất đến những khách hàng đã luôn ủng hộ và góp ý để cửa hàng có thể phục vụ quý khách một cách chuyên nghiệp nhất. Chúc quý khách hàng luôn chọn được những sản phẩm tốt nhất!

Mẫu áo Donic được tặng khi mua một mặt Bluefire

Dưới đây là review của một khách hàng quen thuộc .
Ấn tượng đầu là lót xanh tuyệt đẹp :D

Cảm giác nhẹ hơn Ten 64, ấn thấy cứng hơn Ten 64. Ban đầu thì giật bóng bằng Ten 64 thấy đã hơn, bóng cảm giác ôm hơn M2, đường vòng cung cao, nhưng thấy đều đều và k có nhiều khó khăn khi chụp bóng, chuyển sang giật M2 thì đường cung bóng giảm rõ rệt, bóng sang bàn xu hướng chuội, cắm, khá dị, bề mặt hơi cứng, nhám, bám và tưng hơn Ten 64. Giật xa bàn rất tốt, bóng sang bàn đối phương lao nhanh và tụt. Giật moi, masat ổn, bạt khá mạnh nhưng chưa xuất sắc lắm :D Chặn đẩy khá hay và đều.

Điểm cuối cùng e thấy tuyệt nhất đó là độ bền, nhìn miếng M2 of a Hưng giật hơn tháng mà vẫn chưa rách 1 tý riềm nào mà chỉ lên gai sơ sơ....liên kết topsheet vs sponge cực tốt và dai, công lực để giật phù được miếng này chắc cũng thuộc hạng siêu thâm hậu :D Giá thành như vậy là quá đẹp cho 1 em vừa hay lại vừa bền!!!
cái chương trình tặng áo này còn không bác chủ, có thằng em thích mẫu áo này và đang cần đôi mặt nữa...............

Bình luận từ Facebook