Chương trình khuyến mại tặng kèm áo khi mua mặt Bluefire đợt 2

shinichi_86

Trung Uý
Qua một thời gian chạy chương trình khuyến mại của hãng Donic cho dòng mặt vợt mới Bluefire. Chúng tôi đã nhận được rất nhiều ý kiến phản hồi tốt về dòng mặt này. Số lượng bán ra cũng vượt mức mong đợi của hãng. Chính vì thế hãng đã quyết định cho chúng tôi tiếp tục chạy chương trình khuyến mãi đợt 2 . từ ngày 3-12 đến hết ngày 25 -12-2012.Chương trình được áp dụng tại Cửa hàng Duy Hưng, các Cửa hàng bóng bàn tại Hà Nội và một số tỉnh, thành phố phía Bắc có bán mặt vợt Bluefire của hãng Donic do Cửa hàng Duy Hưng phân phối.
Thay mặt cửa hàng bóng bàn Duy Hưng tôi xin được gủi lời cảm ơn chân thành nhất đến những khách hàng đã luôn ủng hộ và góp ý để cửa hàng có thể phục vụ quý khách một cách chuyên nghiệp nhất. Chúc quý khách hàng luôn chọn được những sản phẩm tốt nhất!

Mẫu áo Donic được tặng khi mua một mặt Bluefire

Dưới đây là review của một khách hàng quen thuộc .
Ấn tượng đầu là lót xanh tuyệt đẹp :D

Cảm giác nhẹ hơn Ten 64, ấn thấy cứng hơn Ten 64. Ban đầu thì giật bóng bằng Ten 64 thấy đã hơn, bóng cảm giác ôm hơn M2, đường vòng cung cao, nhưng thấy đều đều và k có nhiều khó khăn khi chụp bóng, chuyển sang giật M2 thì đường cung bóng giảm rõ rệt, bóng sang bàn xu hướng chuội, cắm, khá dị, bề mặt hơi cứng, nhám, bám và tưng hơn Ten 64. Giật xa bàn rất tốt, bóng sang bàn đối phương lao nhanh và tụt. Giật moi, masat ổn, bạt khá mạnh nhưng chưa xuất sắc lắm :D Chặn đẩy khá hay và đều.

Điểm cuối cùng e thấy tuyệt nhất đó là độ bền, nhìn miếng M2 of a Hưng giật hơn tháng mà vẫn chưa rách 1 tý riềm nào mà chỉ lên gai sơ sơ....liên kết topsheet vs sponge cực tốt và dai, công lực để giật phù được miếng này chắc cũng thuộc hạng siêu thâm hậu :D Giá thành như vậy là quá đẹp cho 1 em vừa hay lại vừa bền!!!

shinichi_86

Trung Uý
Loại này là cứng hay trung bình vậy bạn? bao nhiu độ? nó tương đương với loại nào của donic vậy?

dòng này có ba loại cho anh chọn nhé M1 là cứng nhất Tương đương với Herxe HD của andro. dành cho những người chơi có cảm giác tốt, khuyên dùng với các dòng vợt rung.
ây là so sánh tổng quát giữa BlueFire M1 và T05FX và Flyatt soft (FS)
Tốc độ: M1 > 05FX > FS
Độ xoáy: M1 ~ 05FX ~ FS
Kiểm soát: M1 ~ 05FX <FS
Độ nặng: M1 > 05FX > FS
Độ bền (dự đoán): M1 ~ FS > 05FX
Giá tiền (dự đoán): FS < M1 ~2/3 05FX
Tốc độ: 97 Độ xoáy: 97 Kiểm soát: 68 Độ cứng
M2 là là dòng trung bình và được đánh giá là dễ chơi nhất hợp với nhiều cốt nhất.
Speed: 97
Spin: 107
Control: 70
Độ cứng tương đương với Ten 64
M3 là dòng mềm nhất phù hợp nhất cho các cốt cứng ko rung và hợp với đánh trái.
Speed: 90
Spin: 107
Control: 77
Dộ cứng tương đương với Yasaka zaka 7

youwin

Trung Sỹ
tặng áo màu xanh hả a? có màu khác ko e thích màu xanh! a có thể up mấy cái áo dc ko a? e thấy ok chắc mua một e M3 đánh thử!!!! thanks a! e đang chơi W shlager định mua về đánh FH, vì cốt cứng nên đang lưỡng lự giữa M2 và M3, BH e đang đánh Acuda s2

shinichi_86

Trung Uý
tặng áo màu xanh hả a? có màu khác ko e thích màu xanh! a có thể up mấy cái áo dc ko a? e thấy ok chắc mua một e M3 đánh thử!!!! thanks a! e đang chơi W shlager định mua về đánh FH, vì cốt cứng nên đang lưỡng lự giữa M2 và M3, BH e đang đánh Acuda s2
Thế bác đánh M2 có vẻ ổn hơn. Còn một loại mầu đen viền xanh nữa cũng đẹp để mai em up ảnh cho bác xem ^^.

youwin

Trung Sỹ
Hình như bên đại long shop cũng có khuyến mãi ha? màu xanh đen phải ko bạn? M2 sợ hơi cứng, nếu có mua chắc mình lấy M3 vì cốt cứng khá nảy sợ ko kiểm soát nổi, theo bạn mình nên đánh M2 ha? mình ở trong miền nam bạn có ship luôn ko? free ship ha bạn?

Tú phủi

Trung Sỹ
Chương trình khuyến mãi mua mặt BlueFire tặng áo Donic cũng được áp dụng tại Đại Long Shop 13 Hàn Thuyên - Hà Nội (gần cây xăng Trần Hưng Đạo) nhé ACE Bia Bia Bia

shinichi_86

Trung Uý
vậy là 130k hả chị, e lấy màu đỏ, để e coi còn mua gì nữa rồi đặt gạch 1 lượt luôn. có fix cho AE diễn đàn ko chị!
Thứ nhất là mình là A chứ ko phải Chị :D thứ hai là bạn xem còn lấy dc cái gì nữa thì gộp vào lấy luôn cho đỡ mất công, anh em diễn đàn chắc chắn là sẽ có tý ưu tiên rồi :D

youwin

Trung Sỹ
Thứ nhất là mình là A chứ ko phải Chị :D thứ hai là bạn xem còn lấy dc cái gì nữa thì gộp vào lấy luôn cho đỡ mất công, anh em diễn đàn chắc chắn là sẽ có tý ưu tiên rồi :D

kakaka ý lộn là a chứ e cứ tưởng là chị! ok a để e coi còn gì nữa đặt gạch luôn! thanks a! ;)

Bình luận từ Facebook