CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

backhand-ghost

Đại Tá
Em đánh 3 trận thắng cả 3 mà sốt ruột gì
sốt ruột muốn xem lại, xem những lúc mà phong cách "trâu bò" của chú nó thăng hoa. Dạo này chú chơi hay và đưa lối chơi đậm chất châu Phi lên một tầm cao mới. Anh xem hết ván hai là anh đi luôn mà ko cần xem ván cuối vì biết là 3 roi rồi.

backhand-ghost

Đại Tá
Hi hi được thế còn ji bằng em ơ tỉnh nào zậy , có số đt ko e?? ^_^ có đi cùng a lên Sơn Tây dc ko ? A đinh rủ mấy ae lên đánh quả lẻ kiếm bia , nghe nói ae Sơn Tây sân nhà mạnh lắm bâc @backhand-ghost có tham gia chuyên đi Sơn Tây lành ít dữ nhiều cùng e ko nhẩy ^_^
chịu rồi chú ơi, tuần này hình như anh đã có ước hẹn với @HungGL sang CLB bên đó chơi rồi. Phải để khi khác mất thôi.

phucanh_viettri

Đại Uý
sốt ruột muốn xem lại, xem những lúc mà phong cách "trâu bò" của chú nó thăng hoa. Dạo này chú chơi hay và đưa lối chơi đậm chất châu Phi lên một tầm cao mới. Anh xem hết ván hai là anh đi luôn mà ko cần xem ván cuối vì biết là 3 roi rồi.
Anh mà còn tiếp tục đưa ra những lời lẽ phân biệt chủng tộc như vậy em báo công an bắt anh ngay trong đêm bây giờ.

backhand-ghost

Đại Tá
Chốt time đi anh để em bố trí mấy anh em giao lưu ạ!
chú cho anh khoảng đến tối nay chốt lịch nhé, hơi bận thật, nhưng chắc chắn sẽ qua, chủ yếu cũng muốn lôi cả bác @o3ma qua chỗ chú, chú ném vào chuồng cho anh, thằng cha này ko chịu luyện tập gì cả, toàn trốn đi uống rượu uống bia thì nhanh.

phucanh_viettri

Đại Uý
thằng này láo ^\^
Tổng thống Nelson Madela đấu tranh ko mệt mỏi cả đời để chống phân biệt chủng tộc. Ngờ đâu hậu duệ đời sau vẫn đưa ra những lời lẽ như vậy. anh ko thấy rằng lối chơi của e dần dà định hình cho những ai trên 70kg dùng sức mạnh tổng lực để khắc chế đối thủ sao?

backhand-ghost

Đại Tá
Tổng thống Nelson Madela đấu tranh ko mệt mỏi cả đời để chống phân biệt chủng tộc. Ngờ đâu hậu duệ đời sau vẫn đưa ra những lời lẽ như vậy. anh ko thấy rằng lối chơi của e dần dà định hình cho những ai trên 70kg dùng sức mạnh tổng lực để khắc chế đối thủ sao?
cực sáng tạo và thông minh, lối chơi này của chú góp phần đưa môn thể thao vốn đã rất phổ biến này càng trở nên gần gũi vì sự đơn giản và thô ráp của chú. A dự là sắp tới sẽ có những kỹ thuật mới như "vật bóng", "đối vật", "né vật bóng" trong từ điển thuật ngữ BB. ^\^

backhand-ghost

Đại Tá
Đọc bài viết của bác quá hay, giờ lại biết bác viết bằng điện thoại chỉ trong 15 phút, sau khi uống rượu về...mà văn phong lại hoành tráng thế này. Em trước đây rất nể trình bóng bàn của bác, kiến thức bóng bàn của bác, giờ lại rất nể phục ngòi bút của bác. Nếu quả thật bác thuận tay trái nữa thì quá tuyệt vời!!!
sáng nay bên BBSG có người nói tớ là ngôn ngữ đường chợ, hiz. tớ ko dám nói lại, xin lỗi rối rít và hứa sẽ cầu thị rút kinh nghiệm. hehe, khổ thân tớ quá.

phucanh_viettri

Đại Uý
cực sáng tạo và thông minh, lối chơi này của chú góp phần đưa môn thể thao vốn đã rất phổ biến này càng trở nên gần gũi vì sự đơn giản và thô ráp của chú. A dự là sắp tới sẽ có những kỹ thuật mới như "vật bóng", "đối vật", "né vật bóng" trong từ điển thuật ngữ BB. ^\^
CHo anh xem trận đấu giữa 2 vđv tuyển Châu Phi

tosiosHD

Đại Tá
CHo anh xem trận đấu giữa 2 vđv tuyển Châu Phi
+ 2 Bro này ko biết có phải tri kỷ của nhau hay ko mà có vẻ quá hiểu đường bóng của nhau nhỉ? Haha. Thắng đen thì quá nổi tiếng rồi, hôm nay mình mới xem Phúc Anh đánh (ah, hôm nọ cũng xem 1 trận giải VN 2014), quả thực quả giao bóng của Phúc Anh cũng "khó" phết. Haha.

phucanh_viettri

Đại Uý
+ 2 Bro này ko biết có phải tri kỷ của nhau hay ko mà có vẻ quá hiểu đường bóng của nhau nhỉ? Haha. Thắng đen thì quá nổi tiếng rồi, hôm nay mình mới xem Phúc Anh đánh (ah, hôm nọ cũng xem 1 trận giải VN 2014), quả thực quả giao bóng của Phúc Anh cũng "khó" phết. Haha.
Đúng rồi anh ơi. 2 ae cùng đội tuyển Châu Phi hay tập "đối vật" với nhau nên dù ko nói ra nhưng trong lòng luôn coi nhau là tri kỉ.

backhand-ghost

Đại Tá
đó là trận đấu giữa Thắng Ghana - Phúc Anh Senegal

Bình luận từ Facebook