Chúc mừng năm mới - Lịch bóng bàn Việt Nam 2013 !

lephuocyen

Moderator
Lịch này hay đấy dùng xong hết năm 2013,cắt lại mấy ảnh lớn dán ở CLB,hay phòng tập, chẳng bỏ như những lịch khác.

hunghanoi

Super Moderators
Em đăng ký 4 cuốn nhé anh (1 cuốn gởi tặng chị Mai oldamutat Hà nội ,1 cuốn gởi cafe ANCOI ĐÀ NẴNG ,
1 cuốn gởi Trảm Phong quán của Hải chotietlon , 1 cuốn cho em ở Sài gòn ).

Anh em khắp nơi nhanh tay đăng ký để anh Hùng tiện việc in ấn đóng gói nhé .

Xúc động nghẹn ngào quá Drhongson ơi!

Mình đã nhờ cháu Ngân Giang chuyển cho oldamultat theo yêu cầu của BS Sơn ! hihi ga lăng hì,

hunghanoi

Super Moderators
Xưởng in vừa chuyển túi đựng lịch đến,cũng rất đẹp.Cảm phiền bà con đã lấy lịch nếu có nhu cầu dùng túi đựng (chắc là để tặng) xin ghé qua nhà lấy giúp.

binhyb

Moderator
Tối nay con gái rượu đã lấy lịch rồi bác binhyb nhé !

Cảm ơn chu hunghanoi nhiều. Có lẽ sang năm trước khi đặt in lịch, Liên đoàn nên có thông báo sớm trên diễn đàn, đồng thời có thông báo cho Liên đoàn bb các tỉnh để họ đặt mua cho các thành viên của họ và thông báo cho các CLB bb ở từng địa phương để họ đăng ký mua thì Lịch bb VN sẽ được phủ sâu rộng hơn.

hunghanoi

Super Moderators
Cảm ơn chu hunghanoi nhiều. Có lẽ sang năm trước khi đặt in lịch, Liên đoàn nên có thông báo sớm trên diễn đàn, đồng thời có thông báo cho Liên đoàn bb các tỉnh để họ đặt mua cho các thành viên của họ và thông báo cho các CLB bb ở từng địa phương để họ đăng ký mua thì Lịch bb VN sẽ được phủ sâu rộng hơn.

Cảm ơn anh góp ý.Lần đầu tiên làm lịch trong bối cảnh gấp gáp về thời gian,vì còn chờ ảnh của đại hội Liên đoàn khóa 5 cuối tháng 12.Bên cạnh đấy là bận rộn về công việc cần hoàn chỉnh sau đại hội nên không tránh khỏi những việc nên làm như anh góp ý.Cũng may là về chất lượng ấn phẩn rất tốt cũng bõ công.Dự định năm sau Liên đoàn sẽ tiến hành làm từ tháng 11 với kế hoặch hoặch cụ thể chi tiết hơn.

Piing poong

Thiếu Uý
Mình đã lấy 4 cuốn ( 1 cuốn lấy giúp bạn Malong_Dung) ;) lịch rất đẹp cảm ơn anh Hunghanoi - Ae qua lấy nhớ mang túi to đựng lịch ;) Bia

Đang đi Thanh hóa - mang cho Malong_Dung 2 cuốn (nhường thêm 1 quyển ;) ) khoảng 9g ở Phủ lý như đã nhắn ;) Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Xưởng in vừa chuyển túi đựng lịch đến,cũng rất đẹp.Cảm phiền bà con đã lấy lịch nếu có nhu cầu dùng túi đựng (chắc là để tặng) xin ghé qua nhà lấy giúp.
Em đã nhận đc lịch , rất đẹp và ý nghĩa . Cảm ơn anh Hùng,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn Drhongson, bác Hunghanoi và em Ngân Giang rất nhiều.
Sáng mai em sẽ gặp em Ngân Giang lấy lịch các bác ạ.
Vậy là bác Bình yb là cha của Quân yb và Ngân Giang hả chị Mai ?
nếu vậy thì cả nhà đủ lập 1 đội bóng bàn rồi .

Last edited by a moderator:

hunghanoi

Super Moderators
Anh Hùng gửi vào cho em với nhé. Em chịu tiền ship cho anh.

Có gì anh PM lại cho em biết nha.

Anh đã đề nghị với Liên đoàn bằng mail sau đây.

Kính gửi ông: Phan Anh Tuấn - phó TTK kiêm chánh văn phòng Liên đoàn bóng bàn Việt Nam

Xin gửi tới ông lời chào trân trọng.

Ban thi đấu đề nghị ông ủng hộ gửi tới khu vực Miền Trung 03 quyển lịch (theo yêu cầu thiết tha của đông đảo anh chị em trong đó mong muốn được sử dụng lịch của Liên đoàn bóng bàn Việt Nam tại khu vực miền trung) theo địa chỉ sau:

Trần Ngọc Hùng - CLB Bóng bàn Bình Minh Quảng Ngãi
Địa chỉ: 331 Phan Đình Phùng, Tp Quảng Ngãi
ĐT: 0945-909-678

Với tinh thần đổi mới và là dịp quảng bá hình ảnh của Liên đoàn tại một khu vực còn rất nhiều khó khăn,mong được ông đồng tình ủng hộ.

Trân trọng !

Trưởng ban thi đấu.

Nguyễn Tiến Hùng

binhyb

Moderator
Cảm ơn anh góp ý.Lần đầu tiên làm lịch trong bối cảnh gấp gáp về thời gian,vì còn chờ ảnh của đại hội Liên đoàn khóa 5 cuối tháng 12.Bên cạnh đấy là bận rộn về công việc cần hoàn chỉnh sau đại hội nên không tránh khỏi những việc nên làm như anh góp ý.Cũng may là về chất lượng ấn phẩn rất tốt cũng bõ công.Dự định năm sau Liên đoàn sẽ tiến hành làm từ tháng 11 với kế hoặch hoặch cụ thể chi tiết hơn.

Rất mong những năm tới Liên đoàn sẽ quan tâm làm như vậy! Riêng về nội dung ấn phẩm, nên có thêm một số hình ảnh hoạt động của bb phong trào quần chúng, nghiệp dư trong đó có hình ảnh hoạt động của Diễn đàn bb org để cho cuốn lịch được sinh động, hấp dẫn hơn.

hunghanoi

Super Moderators
Bà con từ Hà Nội có ai đi Sài Gòn xin hú mình cái ( 0912183232 ) mình muốn gửi biếu BS Sơn,bác Hà,anh Định Văn Quán quyển lịch.

Cảm ơn nhiều !

hunghanoi

Super Moderators
.
Cảm ơn bạn Huấn - Friend đã nhận chuyển giúp mình mấy quyển lịch tới những người bạn thân thiết.

Nhờ BS Sơn liên lạc với Huấn - 0913324555 vào chiều chủ nhật này nhận lịch nhé.(Huấn bay chuyến trưa 11.30p) Nhờ bác sĩ gửi giúp mình tới bác Hà trưởng bản,anh Định Văn Thánh và anh Thắng KTT.

hunghanoi xin gửi tới các anh món quà nhỏ nhưng nhiều ý nghĩa này !

Bình luận từ Facebook