Chúc mừng hội 9xxx & friends có ngôi nhà mới

conghaihau

Thượng Sỹ
Để chúc mừng hội 9x chúng ta có nhà mới, tối nay, đúng 18h30, hội 9x cùng admin Thuận TC sẽ mở hội ăn mừng tại clb Duy Hưng Bia Bia thèm Bia. Đề nghị tất cả các thành viên có mặt đầy đủ. Khi đi nhớ ăn mặc sạch đẹp, gọn gàng và mang theo money :p..
Ngoài ra, thay mặt hội, kính mời tất cả bạn bè, cô dì chú bác, thân bằng cố hữu gần xa tới chia vui cùng hội chúng em :D
BiaBiaBia

Last edited by a moderator:

metri

Binh Nhì
Để chúc mừng hội 9x chúng ta có nhà mới, tối nay, đúng 18h30, hội 9x cùng admin Thuận TC sẽ mở hội ăn mừng tại clb Duy Hưng Bia Bia thèm Bia. Đề nghị tất cả các thành viên có mặt đầy đủ. Khi đi nhớ ăn mặc sạch đẹp, gọn gàng và mang theo money :p.
Ngoài ra, thay mặt hội, kính mời tất cả bạn bè, cô dì chú bác, thân bằng cố hữu gần xa tới chia vui cùng hội chúng em :D
BiaBiaBia

Cho em theo vớiiiiiiiii! Tối em mang thêm chaivodka nhé, cho đỡ tốn bia.

thiennam_T&T

Binh Nhì
Khách mời có phải đưa tiền theo không em? :))
Để chúc mừng hội 9x chúng ta có nhà mới, tối nay, đúng 18h30, hội 9x cùng admin Thuận TC sẽ mở hội ăn mừng tại clb Duy Hưng Bia Bia thèm Bia. Đề nghị tất cả các thành viên có mặt đầy đủ. Khi đi nhớ ăn mặc sạch đẹp, gọn gàng và mang theo money :p.
BiaBiaBia

Drhongson

Đại Tá
Chúc Hội 9x luôn trẻ trung sôi nổi .
Hôm nay khai trương BOX , quyết cho Anh Hưng Metri ,Anh Thuận tc hết thấy đuong về nhé . hahah

shinichi_86

Trung Uý
A giao nhiệm vụ cho Công hôm nay phải tiếp anh Thuận tới nơi tới chốn nhé :)). Ông này uống kinh lắm đấy, còn anh Hưng để anh lo =))

conghaihau

Thượng Sỹ
Khách mời có phải đưa tiền theo không em? :))

khách mời chỉ phải mang tiền thôi anh nhé, ở clb có sẳn phong bì rồi :D

Cho em theo vớiiiiiiiii! Tối em mang thêm chaivodka nhé, cho đỡ tốn bia.

em chỉ uống đc bia thôi anh ơi. rượu em chỉ đc non lít đã say rồi :(

A giao nhiệm vụ cho Công hôm nay phải tiếp anh Thuận tới nơi tới chốn nhé :)). Ông này uống kinh lắm đấy, còn anh Hưng để anh lo =))

cái vụ khách mời này anh cứ để em. em thề em hứa em đảm bảo sẽ hoàn thành nhiệm vụ Bia

metri

Binh Nhì
Giắt súng vào cạp quần, hành quân đến buổi liên hoan của hội 9x, hòa theo không khí sôi nổi đầy nhiệt huyết của tuổi trẻ mới thấy ôi ! mình già làm sao. Nhìn các bạn tràn đầy năng lượng, nhựa sống mà thèm trở lại những tháng ngày xưa.

Vài hình ảnh tối nay. (em vẫn đau chân nên chẳng chụp được mấy)

ace 9x xa luân chiến Tcgroup

DSC_4032 của metri2012, trên Flickr

Một góc hội 9x. Hóa ra hội 9x đông quá. dự kiến 600k của Tgroup chỉ đủ có mấy tuần bia

DSC_4039 của metri2012, trên Flickr

Bình luận từ Facebook