Chúc mừng diễn đàn đã hoạt động lại...

thinhnguyen

Đại Tá
mấy ngày qua do sự cố mà tất cả anh chị em thành viên ko onl được nên cảm giác rất khó chịu.... ai đã tham gia rồi mà ngày nào ko onl là ko thể chịu được cơn ghiện... nó vật vã quá đi.
chúc mừng diễn đàn đã hoạt động lại... và cám ơn BQT và các bác thành viên.
chúc này làm việc vui vẻ...

NTBB

Super Moderators
Chúc mừng DD đã hoạt động trở lại. Hy vọng dd được nâng cấp tốt hơn để ace sinh hoạt cho nó ...sướng ! Cảm ơn BQT và anh em kỹ thuật !

Không biết có ai bị như e không khi mà vào lại bị chặn là "nguy hiểm" Go Back hoặc Proeenway gì gì đấy,phải bấm thì vs vào đc chứ không vào trực tiếp đc.

hungbongban

Moderator
Hy vọng BQT đã chuyển Sever về chỗ mới có thể ổn định hơn nhiều rồi, chắc sẽ không trục trặc nhiều lần như trước đây nữa. Xin chúc mừng !!

OFF+

Binh Nhất
diễn đàn hoạt động lại rồi nhưng mà sao máy em vẫn hiện trang web có virus vậy các bác, truy cập vào thế này có nguy hiểm gì ko ạ?

admin

Administrator
Staff member
Xin cám ơn mọi người đã thông cảm và động viên BQT sau hơn một tuần Diễn đàn bị trục trặc. BQT cũng rất sốt ruột trong suốt thời gian qua. Vì vậy đã quyết tâm chuyển sang hosting mới cho dù thời hạn thuê server của host cũ vẫn còn hơn tháng nữa. Server mới có cấu hình mạnh hơn hẳn chắc chắn sẽ đáp ứng yêu cầu của bà con trong một thời gian dài nữa. Tuy nhiên do mới cài đặt nên còn một số lỗi kỹ thuật, BQT sẽ khắc phục dần.Còn vấn đề cảnh báo nguy hiểm là do server cũ dính mã độc, khi chuyển sang host mới, bộ phận kỹ thuật đã gỡ bỏ và cũng đã yêu cầu Google gỡ bỏ cảnh báo, chắc mai sẽ hết. Anh chị em cứ yên tâm truy cập.

Bình luận từ Facebook