Chúc mừng Câu Lạc Bộ bóng bàn Bảo Yên

sapatic

Binh Nhất
Chúc mừng bóng bàn Bảo Yên

Câu lạc bộ Bóng bàn Fansipan chúc phong trào bóng bàn Bảo Yên phát triển xứng tẩm với vị trí cửa ngõ của tỉnh.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Đúng rồi bạn ơi. Chú Chí làm Phó trưởng công an huyện Bảo yên. Mà ở Bảo yên này thì chỉ có duy nhất mình tên là Nguyễn làm giáo viên. Bạn là ai mà biết mình nhỉ. Có dịp lên clb giao lưu nhé
Em Thành Đo Đạc Địa Chính Công Trình đây, em làm 8 năm ở Bảo Yên a còn nhớ ko? Em chơi cùng bọn Kiên Trang cafe, Đức Điếp tài nguyên và môi trường, Quang Chiến Công An, Quân Quang bưu điện. Ngày đấy em cùng anh hay lên Công An huyện đánh bóng cùng chú Chí mà.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Em Thành Đo Đạc Địa Chính Công Trình đây, em làm 8 năm ở Bảo Yên a còn nhớ ko? Em chơi cùng bọn Kiên Trang cafe, Đức Điếp tài nguyên và môi trường, Quang Chiến Công An, Quân Quang bưu điện. Ngày đấy em cùng anh hay lên Công An huyện đánh bóng cùng chú Chí mà.
Có anh nhớ rồi. Trời đất. Anh mất số chú lâu lắm rồi. Bọn anh gọi chú là Thành Jupiter. Khà khà, nếu không có trang diễn đàn này tôi chắc không tìm lại được một người bạn mà ngày trước năm 2002 đã hình thành cho tôi đam mê bóng bàn này. Cho anh số của chú Thành nhé. Anh em Bảo yên vẫn nhắc đến chú nhiều lắm. Đặc biệt là anh THành tay trái, Chú Khoa Công an, Chú dũng Lâm trường nghỉ rồi em à, chú ấy bị đau chân. Anh Toản Công an mới nghỉ một năm nay do gãy chân. Dạo này chú đang ở đâu? có dịp lên Bảo yên chơi đi. Dạo này khác lắm em à.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Có anh nhớ rồi. Trời đất. Anh mất số chú lâu lắm rồi. Bọn anh gọi chú là Thành Jupiter. Khà khà, nếu không có trang diễn đàn này tôi chắc không tìm lại được một người bạn mà ngày trước năm 2002 đã hình thành cho tôi đam mê bóng bàn này. Cho anh số của chú Thành nhé. Anh em Bảo yên vẫn nhắc đến chú nhiều lắm. Đặc biệt là anh THành tay trái, Chú Khoa Công an, Chú dũng Lâm trường nghỉ rồi em à, chú ấy bị đau chân. Anh Toản Công an mới nghỉ một năm nay do gãy chân. Dạo này chú đang ở đâu? có dịp lên Bảo yên chơi đi. Dạo này khác lắm em à.
Em nghỉ đo đạc rồi a à, năm 2007 rời Bảo Yên bọn em vào Đà Nẵng đo thủy điện tưởng chết trong đấy lên lúc về gần 30 thằng trẻ biên chế nghỉ hết ko chịu được. Hôm vừa rồi Đức Điếp xuống đây mời e lên, e đã chuẩn bị lên thì nhà có việc bận đột xuất ko lên được. Trên đấy a vẫn đánh bóng thường xuyên chứ? các chú các a trên đấy vẫn khỏe chứ a? Cho em gửi lời hỏi thăm đến toàn thể các chú các anh, em trên Bảo Yên nhé. 3 năm nay em lại quay lại bóng bàn, em sinh hoạt và làm đội trưởng đội D Bể Bơi Chúc Sơn. có dịp nào a xuống dưới này alo cho em nhé. SDT của em: 0932328084. CLB Bảo Yên bây giờ nằm ở đâu a? Chắc độ này anh đánh hay lắm. Hôm nào ae mình giao lưu nhé. Hẹn gặp anh ngày gần nhất.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Em nghỉ đo đạc rồi a à, năm 2007 rời Bảo Yên bọn em vào Đà Nẵng đo thủy điện tưởng chết trong đấy lên lúc về gần 30 thằng trẻ biên chế nghỉ hết ko chịu được. Hôm vừa rồi Đức Điếp xuống đây mời e lên, e đã chuẩn bị lên thì nhà có việc bận đột xuất ko lên được. Trên đấy a vẫn đánh bóng thường xuyên chứ? các chú các a trên đấy vẫn khỏe chứ a? Cho em gửi lời hỏi thăm đến toàn thể các chú các anh, em trên Bảo Yên nhé. 3 năm nay em lại quay lại bóng bàn, em sinh hoạt và làm đội trưởng đội D Bể Bơi Chúc Sơn. có dịp nào a xuống dưới này alo cho em nhé. SDT của em: 0932328084. CLB Bảo Yên bây giờ nằm ở đâu a? Chắc độ này anh đánh hay lắm. Hôm nào ae mình giao lưu nhé. Hẹn gặp anh ngày gần nhất.
Clb vẫn ở công an huyện. Anh đánh đấm vẫn thế. Thôi hôm nào bớt chút thời gian lên trên này chơi đi. Anh em clb ko ai là ko nhớ đến chú. Ok có dịp về dưới đó anh sẽ alo, anh em mình phải làm một trận ra trò để ôn lại kỉ niệm bóng bàn ngày trước.

Dũng Gai

Moderator

Hình như chú Thành ko còn nhớ anh sao.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Trận giao lưu giữa Nguyễn (BY) gặp Sơn (Apatit) Nguyễn đã thắng với tỉ số 3 - 0

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Lâu rồi không thấy Mr Nguyễn vào diễn đàn bóng bàn nhỉ ?, nghe nói giải bóng bàn đại hội TDTT tỉnh Lào Cai sắp tới Bảo Yên có một đội bóng mạnh tham gia giải thì phải, xin chúc mừng Bảo Yên nhé

duong_nguyen

Trung Sỹ
Năm nay CLB Bảo Yên tham gia giải Trung cao tuổi tỉnh cho vui các anh nhé
Vâng chú yên, năm nay clb bảo yên sẽ tham gia giải bóng bàn trung cao tuổi tỉnh lào cai, Dẫn đoàn đi để học hỏi do chú Chí chủ nhiệm clb làm trưởng đoàn, mục đích để giao lưu học hỏi là chính

duong_nguyen

Trung Sỹ
Cảm ơn chú Yên rất nhiều ạ, lâu quá rồi không vào diễn đàn lại để chú đăng bài và ảnh giúp clb cháu thế này, cháu xin hậu tạ chú sau ạ

Bình luận từ Facebook