Chúc mừng các chị em bóng bàn nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8 - 3

baolinhsport

Thượng Sỹ
Nhân dịp ngày 8 -3 xin có bó hoa gửi tặng các chị em bóng bàn trên khắp mọi miền Tổ quốc . Chúc chị em luôn mạnh khỏe xinh tươi và hiền dịu

[img]http://nv1.upanh.com/b2.s32.d1/d0b16bcb9820b0f6ce3a98bc9133cd21_53771451.images.jpg[/url][/IMG]

mask2009

Thiếu Uý
Hoa đẹp quá, nhận bó hoa này đảm bảo các mẹ, các chị, các e sướng cứ gọi là tê người :D :D :D
Happy Women day

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Anh em nào siêng post nhiều hình hoa đẹp tặng chị em nào .
Bác Baolinh sport và Bác Mask có hình hoa quá đẹp .

Diễn đàn có rất nhiều chị em rải đều khắp cả nước ,
mong sao cô nào cũng hăng hái nhiệt tình như chị Ca ri , chị Mai Oldamultat ,chị Thu hanoi ,chị Thành bb , Ma đêm Geri,
Duong co nuong ,Nghiên conuong , Thuy bb ,Tegiacmocsung , Nga gaibongban , Dung Anloc, Oanh Netviet ,Vân ANH Bidanh ... giỏi bóng bàn , siêng diễn đàn .
Mong các chị BIGBIGBOG , Trân ALLYSSIA , ...cũng siêng siêng vào lại diễn đàn .
Cứ thấy các chị em phụ nữ bận rộn đủ thứ việc mà vẫn thu xếp đi chơi bóng bàn đuoc , mình thật nể phục .
Gần đây thấy rất đông các chị ở Lào cai chơi bóng giỏi , đánh giải tưng bừng nhưng chưa thấy đăng ký nick nhỉ ?

Mến chúc các chị các em luôn khỏe mạnh trẻ đẹp xinh tươi , đuoc cưng yêu chiều chuộng , đuoc vui sướng mãi .

Last edited by a moderator:

NTBB

Super Moderators
Chúc chị em bóng bàn luôn là những bông hoa tươi đẹp !!! Cố gắng tập luyện BB thường xuyên để ... lâu héo !!!

tranthelong

Super Moderators
Chúc các bà, các chị, các mẹ và cả nửa kia của thế giới một ngày 8/3 thật ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc!

Bình luận từ Facebook