Chúc mừng Bóng bàn Sơn Tây đã có box riêng!

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chúc mừng Bóng bàn Sơn Tây đã có nhà riêng! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Chúc Bóng bàn Sơn Tây ngày càng phát triển! BiaBiaBiaBiaBiaBia
Hôm nào làm trận giao lưu Sơn Tây - Thạch Thất mừng box mới các bác, các chú, các anh em Sơn Tây nhé! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

thangsontay

Binh Nhì
:)cảm ơn anh chung nhe. son tay giờ lại có mặt cùng ae chém gió trên dđ. Hy vọng bb st lại nóng và có nơi chia sẻ học hỏi cùng mọi người :):):):)

Chúc mừng Bóng Bàn Sơn Tây đã có box riêng nhé,sớm muộn Thạch Thất-Sơn Tây phải làm trận đi thôi. Hẹn nhiều mà mãi chưa chiến đc(giống a Chung quá kaka)

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Chúc mừng Bóng bàn Sơn Tây. Rất mong ae Bóng bàn Sơn Tây thường xuyên, liên tục có những thông tin về tình hình BB tại ST(quê hương, nơi tôi đã sinh ra,
lớn lên và trưởng thành...với bao kỷ niệm trong đó có niềm đam mê trái bóng nhựa.). Qua diễn đàn xin gửi lời chúc sức khỏe tới tất cả các Bác, các chú, các anh em BB Sơn Tây sức khỏe, Hạnh phúc, Chúc BB Sơn Tây ngày càng phát triển để sánh ngang với các cao thủ BB trên Diễn đàn BB Việt Nam.BiaBiaBia

thangsontay

Binh Nhì
A ơi e ko nhớ hết được. Hòa Lạc Trội hơn. E thi đấu với Long, Sơn, đôi Thắng Dần- Thắng Long, E ko thua trận nào Ạ. E muốn Gặp a để xem mình có lên đc tý nào ko

chung_vienthong

Trung Sỹ
A ơi e ko nhớ hết được. Hòa Lạc Trội hơn. E thi đấu với Long, Sơn, đôi Thắng Dần- Thắng Long, E ko thua trận nào Ạ. E muốn Gặp a để xem mình có lên đc tý nào ko

Thắng lại khiêm tốn rồi. Hôm nào TT - ST giao lưu nhé để ae TT có dịp học hỏi.

hollywood

Trung Sỹ

hjx ko bjt bao h e lại dc danh bong voi a e son tay nho moi nguoi wa

thangsontay

Binh Nhì
:D
Thắng lại khiêm tốn rồi. Hôm nào TT - ST giao lưu nhé để ae TT có dịp học hỏi.

E rất muốn TT-ST một ngày gần nhất sẽ đươc giao lưu học hỏi lẫn nhau. BB thạch thất là nơi có nhiều người đam mê, gần gũi, thân thiện, và một ngày ko xa bbTT sẽ có rất nhiều tài năng cùng các cao thủ trên dđ.:eek::eek::eek::eek::eek::):):):)

Adidas bóng bàn

Binh Nhất
Là Giang Hải Phòng đó,không nhận ra à....thèm Biathèm Biathèm Bia

A Hồng bây giờ yếu ko dám ra gió sợ bị cảm.:p:p:p:p:p:p:p:rolleyes:

Anh Hồng tập lại đi nhé , Thứ 6 ngày 19/4 anh Trung sẽ từ Hà Đồng hải ngoại về kiểm tra anh em ST đấy ạ.
Anh Thằng dạo này phong độ đang lên như diều gặp gió ,có xát với a Trung xem bóng ở hải ngoại ra sao...

Bình luận từ Facebook