Chúc bác Dũng admin mau khỏi bệnh

trin_hoa_an

Trung Uý
Vừa rồi có dịp qua chơi nhà bác Dũng thì được tin bác bị ngã xe, tình hình cái chân có vẻ không được tốt cho lắm. Chân bị đau và không co thẳng được, đi lại rất khó khăn. Chưa tìm ra được nguyên nhân thế nào.

Em lập topic này không phải lý do câu view hay câu thank gì cả, chỉ mong muốn được chia xẻ với các anh em bóng bàn. Mỗi người một lời chúc động viên bác Dũng mau khỏi bệnh. Là 1 trong những cá nhân hi sinh rất nhiều để tạo sân chơi cho anh em trong và ngoài nước, cá nhân em xin chúc bác Dũng mau bình phục để có thể chơi bóng bàn trở lại và nhất là có thể tiếp tục làm đầu tàu đưa bóng bàn Việt Nam đi lên.:)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chặc chặc! Đầu năm đã dính phát này thì mệt nhỉ? Xương chắc không sao, chỉ bị phần mềm đúng không anh trin_hoa_an?

Mong bác sớm lành bệnh!!!

hungiraqdn

Đại Uý
Đầu năm chia đau với Dũng nhá..! ngã xe trầy xước ít mà chân không co duỗi được thì phải xem có trật khớp không..? đúng như vậy nhờ ai khỏe kéo từ từ khớp gối ra rồi xoay nhẹ sang phải hay trái còn tùy là đau bên nào nhiều hơn thì xoay bên ấy..! để lâu là hổng được nhá..! tốt nhất là đi BV chụp xem nghe.
Chúc Dũng mau lành.
, Tặng một bông Hoa cho chóng lành

baolinhsport

Thượng Sỹ
Chúc anh mau lành bệnh . Bác cố gắng điều trị và luyện tập cái chân vài ba bữa lại chiến bóng bàn tốtBia

Bình luận từ Facebook