Chưa chơi bóng bàn bao giờ!

subasa

Đại Uý
Chưa có ai được tư vấn kỹ càng như bạn,sướng nhất bạn đấy.............mà đâu rồi nhỉ ?
hi hi em dự một là bác chủ bị sờ hốck với các chiêu thức bí kíp ở trên nên bỏ của chạy lấy người,hai là chạy ra ngoài shop mua đao để tầm sư học đạo rồi đấy bác

Phong thần

Binh Nhì
E ở Đông Anh hồi nhỏ nhiều hôm mê chơi bóng bàn từ sang đến tối quên về nhà.Đánh cho sướng thôi,không có ai dạy và chỉ bảo.Hồi đó không có điều kiên được chơi nhiều và được học.E đã bỏ chơi 5 năm rồi.Giờ e muốn tìm lại đam mê và học lại căn bản nghiêm chỉnh
Xin hỏi các Mod hoặc các bác có kinh nghiệm e nên chon loại cốt vợt và mặt vợt như thế nào cho phù hợp(e thích chơi tấn công,thuận tay phải,cầm vơt ngang,Vợt khoảng 2triệu đổ lại thôi)
ở Đông Anh hoặc Long Biên có thầy nào dậy bong bàn khá ?Nếu đang hoc kĩ thuật cơ bản có đúng là ko nên tập với người khác thầy?
Đợi tin các bác!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Thông báo tìm người lạc !

Xin thông báo với toàn thể ACE đã post bài trong topic này: Chủ thớt nhdt230203 sau khi post bài đầu tiên khi vào tham gia diễn đàn đã "mất hút" 35 ngày nay rồi !!!

Vậy ai thấy nhdt230203 ở đâu xin báo về địa chỉ nhà "Chưa chơi bóng bao giờ" - đường "Cơ bản" - Q. "Kiến thức bóng bàn" - TP. "Diễn đàn".

Xin hậu tạ !!!

trung2409

Trung Uý
khả năng chủ thớt bỏ rồi... mừng cho chủ thớt, chơi trò này tốn time và tiền của lắm... đau đầu nữa... có vợ thì bị vợ soi mói ghê lắm

tuananh84

Thượng Sỹ
khả năng chủ thớt bỏ rồi... mừng cho chủ thớt, chơi trò này tốn time và tiền của lắm... đau đầu nữa... có vợ thì bị vợ soi mói ghê lắm
Hix đúng như bác này nói. Vợ em tuần cho em đi chơi có 3 buổi , mà nếu về muộn kiểu gì cũng bị càu nhàu,mà mua bán thay đổi cốt ,mặt vợt vợ mà biết hỏi tiền ở đâu thì hix hix ... Vì vậy giờ những ai chưa có vợ thì tranh thủ đi học chơi đi , đến khi có vợ rồi muốn chơi là cả một vấn đề khó đấy.....:zingme36:

NTBB

Super Moderators

Hix đúng như bác này nói. Vợ em tuần cho em đi chơi có 3 buổi , mà nếu về muộn kiểu gì cũng bị càu nhàu,mà mua bán thay đổi cốt ,mặt vợt vợ mà biết hỏi tiền ở đâu thì hix hix ... Vì vậy giờ những ai chưa có vợ thì tranh thủ đi học chơi đi , đến khi có vợ rồi muốn chơi là cả một vấn đề khó đấy.....:zingme36:

Wài !!!
Thế này thì không hy vọng tìm được chủ thớt đáng kính của chúng ta rùi !!!:zingme10:

Bình luận từ Facebook