Chú ý: Chúc mừng - Góp ý - Tán gẫu về Hải Dương Premiership 2013

BTC xem lại vdv Tư tứ kì , nếu ở hạng B2 thì cứng quá , VDV này ăn cả đức xây dựng , trong khi đó Đức phải lên B1. Và VĐV Duy (Duy long) nữa, nếu ở hạng B2 thì các VĐV khác không chịu nổi

Last edited:

Seu

Trung Sỹ
Trong danh sách mà không thấy có tên em nhỉ a Bình chuyên giết gà? Năm nay phấn đấu đăng ký về đánh giải ở quê. Em đang đánh C ở HN chắc xuất B2 roài

friendship

Binh Nhất
Danh Sách phân hạng VDV bóng bàn nghiệp dư Hải Dương
( Anh em tham khảo, bổ xung, thay đổi thứ hạng nếu thấy không phù hợp nhé, cám ơn nhiều)

Hạng B1

26. Kiên (CA) Công chức

Cách đây ~ 10 năm (hồi đó chưa biết bb là gì) có lần đang hành nghề ở khu vực Nguyễn Trãi - Chi Lăng thì bị CA hỏi thăm, trong đó có đ/c mang số 26 trên; Lần đó phải nộp kha khá hihi nhân dịp này chắc phải mang kiếm về đòi lại những gì đã nộp.

Chúc HD premiership 2013 thành công mỹ mãn!!!

thangRau

Đại Uý
Các bác HD cho có 2 tuần để tuyển quân có gấp gáp quá k ạ??

Chúc giải bb Pre Hải Dương 2013 thành công tốt đẹp

BTC HaiDuong

Moderator
Em làm gì đã đến tuổi mà các bác cho em lên mâm rồi???????

Đây mới chỉ là danh sách phân hạng tạm thời thôi. Các bạn nếu thấy mình không xứng với thứ hạng tạm thời mà BTC đưa ra thì cứ cho ý kiến trên đây, BTC sẽ xem xét và thống nhất với các đội trưởng trong những buổi họp chuyên môn và sẽ đưa ra mức phân hạng phù hợp cho từng VĐV. thèm Bia

BTC HaiDuong

Moderator
BTC xem lại vdv Tư tứ kì , nếu ở hạng B2 thì cứng quá , VDV này ăn cả đức xây dựng , trong khi đó Đức phải lên B1. Và VĐV Duy (Duy long) nữa, nếu ở hạng B2 thì các VĐV khác không chịu nổi

Tạm thời là vậy, vì BTC căn cứ theo thứ hạng của năm trước. Việc này BTC sẽ cân nhắc và sẽ điều chỉnh lại trong buổi họp kỹ thuật với các đội trưởng và thống nhất quyết định thứ hạng của các VĐV vào buổi bốc thăm của giải.

Sobat

Trung Uý
Các bác, các chú Cẩm Giàng đâu rồi hô hào anh em làm 1 Đội đi, cho em xin chân dự bị. Cẩm Giàng thành lập 1 Đội C là được đó.

Các bác, các chú Cẩm Giàng đâu rồi hô hào anh em làm 1 Đội đi, cho em xin chân dự bị. Cẩm Giàng thành lập 1 Đội C là được đó.

Đội cẩm giàng ú ớ có khi lại là một ẩn số của giải đấy , các bác thành lập một đội đi cho xôm tụ

chinhdm

Binh Nhất
Dạ. Các đội cũng đã có chủ trương và dự tính từ khi chưa có điều lệ rồi bác Thắng ạ.

Chào bác Vinh! Kiếm ít nhất 2 bác trình dưới B2 để tham gia giải khó quá, không lẽ lại không tham gia giải được. Buồn thật!

Việc tổ chức giải hạng C tôi cho là rất hay, tạo sân chơi cho những người chơi bóng bàn trình dưới B2 (theo danh sách BTC đưa ra) và giúp họ làm quen với thi đấu kiểu như Pre. Tuy nhiên, việc phải có ít nhất 2 bác bác trình dưới B2 tham gia trận đấu với đội tôi nói riêng và một số đội khác là việc khó vì những người biết chơi bóng bàn và có thể tham gia thi đấu giải Pre thì đã được BTC đưa vào danh sách B2 rồi.

Với thực tế đã nêu trên, tôi đề nghị BTC 2 phương án đối với giải hạng C như sau:

PA1: Tất cả các bác trình B2 trở xuống đều được tham gia không hạn chế số lượng B2 trong 1 trận đấu

PA2: Mỗi trận thi đấu được 3 B2 tham gia

Các bác BTC xem xét giùm nhé. Thanks!

kiếm thánh

Thượng Sỹ
2. Thể thức:
+ Một CLB có thể tham gia nhiều đội.
+ Thi đấu theo thể thức Olympic (5 trận: 4 trận ĐƠN và 1 trận ĐÔI)
Trận 1: Trận đơn A vs X
Trận 2: Trận đơn B vs Y
Trận 3: Trận đôi
Trận 4: Trận đơn C vs Z
Trận 5: Trận đơn D vs W
a ơi sao ko đánh theo thể thức giống pre hà nội ấy, đánh 9 trận có phải hay và kịch tính hơn không, đánh 5 trận thì chóng vánh quá, nó hợp với đấu cup hơn.

Hungtq

Administrator
Nhìn vào DS trên thấy có nhiều điều cần thay đổi cho phù hợp như Chinhdm đã nêu ý kiến.
Trong một vài ngày tới, Hungtq sẽ thay đổi thứ hạng của hàng loạt VĐV cho phù hợp với điều lệ.
Rất cám ơn Chính

Chào bác Vinh! Kiếm ít nhất 2 bác trình dưới B2 để tham gia giải khó quá, không lẽ lại không tham gia giải được. Buồn thật!

Việc tổ chức giải hạng C tôi cho là rất hay, tạo sân chơi cho những người chơi bóng bàn trình dưới B2 (theo danh sách BTC đưa ra) và giúp họ làm quen với thi đấu kiểu như Pre. Tuy nhiên, việc phải có ít nhất 2 bác bác trình dưới B2 tham gia trận đấu với đội tôi nói riêng và một số đội khác là việc khó vì những người biết chơi bóng bàn và có thể tham gia thi đấu giải Pre thì đã được BTC đưa vào danh sách B2 rồi.

Với thực tế đã nêu trên, tôi đề nghị BTC 2 phương án đối với giải hạng C như sau:

PA1: Tất cả các bác trình B2 trở xuống đều được tham gia không hạn chế số lượng B2 trong 1 trận đấu

PA2: Mỗi trận thi đấu được 3 B2 tham gia

Các bác BTC xem xét giùm nhé. Thanks!

Bình luận từ Facebook