Chơi bóng trở lại - cần mua Super Block của Saviga, Palio Blizt 2010, 1 cốt chơi gai hay...!!!!

lamvt

Thượng Tá
Như tiêu đề ai có PM mình nhé!
Như tiêu đề ai có PM mình nhé!
Dư dùng muốn nhượng lại defence alpha của butterfly tem đồng ko số (đã sửa lại kích thước xuống 148x156mm.Nếu bạn thích thì lh 0903781634.Lâm 67t.

Attachments

• 2016-04-18 18.15.42.jpg
    2016-04-18 18.15.42.jpg
    1.1 MB · Đọc: 0
  • 2016-04-18 18.16.04.jpg
    2016-04-18 18.16.04.jpg
    1.1 MB · Đọc: 0
    119.3 KB · Đọc: 0
    128.5 KB · Đọc: 0

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Chào Kiên. Đợt này chơi ở đâu thế? Chấp anh 8 nhé ^^
ui.chấp j kinh thế a??e đag học ở hn a ạ.thỉnh thoảng mới về quê thôi.a đánh lại là tốt r.cố gắng kéo lại phong trào a nhé.đợt này chìm quá a ạ.hnao về e alo ae giao lưu nhé a.

kirara

Moderator
ui.chấp j kinh thế a??e đag học ở hn a ạ.thỉnh thoảng mới về quê thôi.a đánh lại là tốt r.cố gắng kéo lại phong trào a nhé.đợt này chìm quá a ạ.hnao về e alo ae giao lưu nhé a.
Ok em. vừa làm con Super block roài. Nhưng đang ngâm cứu Cốt vớt FH

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Ok em. vừa làm con Super block roài. Nhưng đang ngâm cứu Cốt vớt FH
có nhu cầu mua cốt hay mặt mới alo e nhé.e lấy cho.trước a dùng cốt với mặt j ấy nhỉ??trước dùng loại j thì giờ mua lại loại đấy a ạ.

kirara

Moderator
có nhu cầu mua cốt hay mặt mới alo e nhé.e lấy cho.trước a dùng cốt với mặt j ấy nhỉ??trước dùng loại j thì giờ mua lại loại đấy a ạ.
Trước a chiến suốt con Top Speed của Hoả châu còn FH là Palio Blizt 2010. Giờ muốn kiếm con nào tốc độ vừa vừa như con Top Speed còn FH vẫn đang nghiên con bà cứu. Em tư vấn anh tý đi

kirara

Moderator
Gai thì cô hàng đống. Gai công, gai ox, gai lót dày. Mỗi loại cần cốt khác nhau. Bạn hỏi mua như thể này thì đến sang năm mới mua được cốt ưng ý nhé
Có nhiều loại gai vậy hả bạn? Mình gà lắm chẳng biết. Bạn tư vấn cho m đi. Cho m hỏi gai Ox là gì thế? Nghe như nhãn hiệu rượu ngoại thế!

PhuTaiThien

Trung Uý
Có nhiều loại gai vậy hả bạn? Mình gà lắm chẳng biết. Bạn tư vấn cho m đi. Cho m hỏi gai Ox là gì thế? Nghe như nhãn hiệu rượu ngoại thế!
Đầu tiên bạn cần chọn zơ chơi . Ví dụ Nếu xác định chơi mút 70% và gai 30% thì chọn cốt ưu tiên theo mút. Ngược lại thì chọn cốt theo gai, và Tuỳ gai mà chọn Cốt cho phù hợp. Gai công cần cốt cứng, chậm và ko rung, gai dài không lót (ox) hợp cốt có bề mặt cứng. Gai dài lót dày theo lối chơi cắt xa bàn phòng thủ thì lại cần cốt phòng thủ.

Last edited:

Bình luận từ Facebook