Chinese National Team Warm Up Matches for Asian Championship

Manhga

Thượng Sỹ
Mình thấy team 1 thua team 2 mà. Các HLV xem lại cách chọn 1,2 đi :)). Mình thấy thay đổi cấu trúc thì đổi luôn ten cốt đi. Cách làm của Unrex thật xem thường người mua hàng. Mình mua cốt Unrex liberty amber thay đổi cấu trúc mà giữ nguyên mã amber làm mình như bị hụt hẫng dù trình gà cốt l nào cũng như nhau nhưng cách làm như thế không chuyên nghiệp

M.Hoang

Đại Tá
Mình thấy team 1 thua team 2 mà. Các HLV xem lại cách chọn 1,2 đi :)). Mình thấy thay đổi cấu trúc thì đổi luôn ten cốt đi. Cách làm của Unrex thật xem thường người mua hàng. Mình mua cốt Unrex liberty amber thay đổi cấu trúc mà giữ nguyên mã amber làm mình như bị hụt hẫng dù trình gà cốt l nào cũng như nhau nhưng cách làm như thế không chuyên nghiệp
Bác comment k liên quan lắm @@

bachikho

Đại Tá
công nhận gu ku WCQ kém thật, như nó thì thiếu mẹ j gái đẹp mê, FZD nó thích bé VĐTG trượt băng Lý Tử Quân xinh như mộng kìa, thế mới bõ công chứ

M.Hoang

Đại Tá
team 1 thua là đúng, FZD vẫn thịt 2 trận như mong đợi, ML thì xuống rõ, ko qua nổi LGY là dễ hiểu nhưng WCQ đốt cả 2 trận là bất ngờ, chắc từ khi chén chị xong thì tinh thần k đc tốt như trước :D
Chén xong yếu. Sức đâu mà chơi nữa ~~~

• Like
Reactions: crv

ha_hadinh

Trung Uý
Đây bác ạ :))))
Wang giải này phong độ xuống mà cungz k giữ đc sự lì lợm.
Vậy chuyện này có từ lâu lắc rồi chứ không phải dạo này Wang xuống phong độ do dính vào gái gú. Tiếc cho Wang sẽ phải làm cái bóng cho Fan trong thời gian dài sắp tới, chờ tới khi Fan già rồi thì sợ là lại có lớp trẻ mới lên, thành tích sự nghiệp tại giải lớn có khi là Zero

Qlv

Thượng Sỹ
Các bác rảnh vào chanel youtube hotpot sports của bọn tàu, đang tường thuật. Nay đôi Malong- Wang lại thua tiếp.
Lần này thua Fan/Lin ruồi.
Có lẽ OLP định build đôi Ma/ Wang nhưng hiện tại k ổn lắm .
Còn Wang chân cữ bát thì giải này đánh lỗi nhiều quá

• Like
Reactions: crv

quocdk

Trung Sỹ
À đây cốt mới của lin ruồi đây ae nhé, e vừa mới tìm đc, nó có tên gọi là "Yuan Jian", cái thương hiệu đc tạo ra bởi chính lin ruồi luôn. Từ khi thay cốt mới phát phong độ lên hẳn, vô địch 2023 wtt zagreb mà.

lion

Đại Tá
Em nghĩ chỉ có vấn đề thương hiệu thôi còn không gì là họ không thể sao y thậm chí tốt hơn bản chính! Khả năng cây này cấu trúc như dòng ALC (Zhang, Vis, Lin, Fan…) nhưng tốc độ và độ xoáy nhỉnh hơn chút, có lẽ 5-10%.

Bình luận từ Facebook