Chinese National Championships 2015

nanakizhang

Đại Tá
Vào CK 2 thằng TQ đánh với nhau là hiểu rồi. Giống như tennis hoặc các môn khác. Hạt giống số 1 , 2 lúc nào cũng dc xếp 2 nhánh khác nhau.

Minhdt

Binh Nhì
Wang Chuquin có cánh tay (cẳng tay ngoài) dài như vượn ấy nhỉ, giật bóng uy lực thật, hy vọng sẽ có thêm một tài năng bb China sau này thay thế hệ Ma Long và Xu Xin, Zhang Jike (như đã từng thay cho Ma Lin, Kong Ling Hui, Liu Goulang, wang liqin...).. Hiện tại Fang Zhendong, Shangkun, Yan An, Fangbo... đánh hay nhưng chưa thuyết phục người hâm mộ lắm.

lamtq

Đại Tá
Wang Chuquin có cánh tay (cẳng tay ngoài) dài như vượn ấy nhỉ, giật bóng uy lực thật, hy vọng sẽ có thêm một tài năng bb China sau này thay thế hệ Ma Long và Xu Xin, Zhang Jike (như đã từng thay cho Ma Lin, Kong Ling Hui, Liu Goulang, wang liqin...).. Hiện tại Fang Zhendong, Shangkun, Yan An, Fangbo... đánh hay nhưng chưa thuyết phục người hâm mộ lắm.
thuyết phục thế nào hả bạn? thịt hết phần còn lại TG mỗi thằng 3 roi??:confused:
thế thì Tàu cứ ở nhà mà chơi với nhau:cool::cool::p

Minhdt

Binh Nhì
À Fan Zhendong thì kỹ thuật quá hay không có gì để bàn cãi, cái em bàn ở góc nhìn người hâm mộ bóng bàn là khi xem cách nó sử dụng kỹ thuật để triển khai chiến thuật. Như hôm vừa rồi đánh với Ma Long mà nó cứ flick trái một cách tuyệt vọng cộng với tinh thần không vững khi bị ức chế một số quả Ma Long đánh lưới, cạnh bàn ... Em không phải vdv BB mà chỉ là người yêu thích xem và chơi BB rèn luyện sức khỏe nên phát biểu mang tính chủ quan, các bác đừng chấp nhất làm gì nhé.

club7337

Đại Tá
Mình nghĩ chắc đây là một kế hoạch của tuyển Khựa để giới thiệu trước bàn dân ấy mà. Ai cũng thấy đc kỹ thuật và trình độ nhưng có ai biết đằng sau đó là gì không nhỉ. Người Khựa rất giỏi việc đó mà. Đó là suy nghĩ ghen tị của mình xin đừng Phang gạch đầu tôi

Bình luận từ Facebook