Chia sẻ kỹ thuật của các cao thủ thế giới

luis

Binh Nhì
Cho mình xin 5 tài liệu qua email: manh1985@gmail.com nhé. Thanks bạn!
- Đẩy bóng tấn công
- Đẩy bóng thuận tay tích cực
- Cú hất bóng của eun
- Jun Mizutini triển khai thế trận
- Triển khai thế trận của Boll

Luyen Ba tuoc

Binh Nhì
Lâu lắm rồi mới đăng tải bài chia sẻ kiến thức về bóng bàn, chả là thế này, hiện nay em đang có một bộ tài liệu quí về kỹ thuật của các cao thủ thế giới, hiện tại muốn share với các anh em trong diễn đàn nhưng em sẽ không share tràn lan mà ai cần cái gì em sẽ cung cấp cho cái đó thôi ạ. Hiện tại thực đơn đang có những món sau và nhiều hơn thế nữa, có dẫn giải bằng lời và hình ảnh minh họa.
View attachment 38797

Vậy làm sao để có bộ tài liệu bạn cần? Rất đơn giản, bạn like topic này (Câu like trắng trợn :D) và để lại yêu cầu cùng mail của bạn, mình sẽ gửi thứ bạn cần trong thời gian sớm nhất.
Nhận mail trong ngày và gửi mail lúc 9h tối. Còn chờ gì nữa mà không nhấp vô để có được thứ mình cần :D :D

@TO ALL: các bác hãy biết chắt lọc thông tin, em thì không tiếc gì các bác nhưng hãy nghĩ kỹ và chọn đúng thứ mình cần thì sẽ tốt hơn rất nhiều vì có những kỹ thuật nó đặc thù như kiểu của Joo Sae Huyk, hơn nữa gửi trọn bộ thì những 13 mb, khá tốn thời gian. Vì vậy, tốt hơn hết là ngoại trừ ngày đầu tiên những bác comment mail mà không đưa yêu cầu cụ thể em sẽ gửi trọn bộ, từ ngày thứ 2 bác nào muốn thì nhớ chọn và like nhé :D :D Thân!
Cho mình xin Cú trái tay trên bàn của Zhangjike, cú giật siêu xoáy của Boll, đón giao bóng của Boll nhé. mail: batuoc0812@gmail.com cảm ơn bạn.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Mới đọc tài liệu của bác này gửi, công nhận hay, thiết thực, xứng đáng like ^^
Cơ mà nhiều quá dễ loạn đao, tầu hỏa nhập ma đó bác :D
Ví dụ cùng là quả trái nhưng có đến 3-4 bài, cùng là triển khai thế trận nhưng có 3 phong cách, mà người thông minh chỉ nên theo 1 kiểu bác ạ :D

kythuatbongban

Thượng Tá
tôi rất đam mê kỹ thuật bóng bàn.từ những kỹ thuật xa xưa trước giải phóng.như cú líp( giật bóng) Ấn Độ ,líp 90 độ.cho đến kỹ thuật hiện đại bây giờ.Khi dẫn dắt Tuyển nhi đồng tỉnh Đồng Tháp( do SƠN ĐẦU TQ huấn luyện) tranh toàn quốc năm 2000.tôi mới nhận ra rằng Kỹ Thuật là hàng đầu,vì mấy đứa bé giật bóng mà tôi ko đỡ được.mong rằng bạn truyền đam mê này cho mọi người để bong bàn VN ngày càng đi lên.nhất làTPHCM.cám ơn Bạn.

tranthaophat

Thượng Sỹ
Lâu lắm rồi mới đăng tải bài chia sẻ kiến thức về bóng bàn, chả là thế này, hiện nay em đang có một bộ tài liệu quí về kỹ thuật của các cao thủ thế giới, hiện tại muốn share với các anh em trong diễn đàn nhưng em sẽ không share tràn lan mà ai cần cái gì em sẽ cung cấp cho cái đó thôi ạ. Hiện tại thực đơn đang có những món sau và nhiều hơn thế nữa, có dẫn giải bằng lời và hình ảnh minh họa.
View attachment 38797

Vậy làm sao để có bộ tài liệu bạn cần? Rất đơn giản, bạn like topic này (Câu like trắng trợn :D) và để lại yêu cầu cùng mail của bạn, mình sẽ gửi thứ bạn cần trong thời gian sớm nhất.
Nhận mail trong ngày và gửi mail lúc 9h tối. Còn chờ gì nữa mà không nhấp vô để có được thứ mình cần :D :D

@TO ALL: các bác hãy biết chắt lọc thông tin, em thì không tiếc gì các bác nhưng hãy nghĩ kỹ và chọn đúng thứ mình cần thì sẽ tốt hơn rất nhiều vì có những kỹ thuật nó đặc thù như kiểu của Joo Sae Huyk, hơn nữa gửi trọn bộ thì những 13 mb, khá tốn thời gian. Vì vậy, tốt hơn hết là ngoại trừ ngày đầu tiên những bác comment mail mà không đưa yêu cầu cụ thể em sẽ gửi trọn bộ, từ ngày thứ 2 bác nào muốn thì nhớ chọn và like nhé :D :D Thân!
Cho mình xin all.mới chơi nên cái nào cũng cần :D. Cảm ơn bạn nhiều! tranthaophat@gmail.com

Bình luận từ Facebook