chỉ có thể là XUXIN

o3ma

Đại Tá
xem cái nè xong nhìn ông đạt trố với linh muối hôm qua... ôi...có cái tóp về 2 cu này hôm qua em vào xem mà chả giám chém vì thấy các bác ấy phân tích ghê quá...
Thế mới thấy thời điểm hiện tại nó thống trị TG về môn này là đương nhiên.

hungtv2002

Đại Tá
Thế mới thấy thời điểm hiện tại nó thống trị TG về môn này là đương nhiên.
hik... vấn đề này thì em không giám chém bên topic đó vì bọn này hay thì nó đương nhiên rùi. Bên đó cứ khen hay với kịch tính, cá nhân e thì thấy chỉ kịch tính chứ chẳng hay. Rồi lại chê chú đạt do dùng cốt sar nên bắt bóng ngắn kém, khen chú linh dùng cốt mềm nên bắt ngắn tốt... hik.... em xem thì lại thấy ngược lại... em nói bên này với bác thôi nhé... chứ sang kia sợ không trụ nổi.... hôm qua vừa xem vừa buồn ngủ... may là sáng nay được xem trận của cu zokuvic với tàu tốc hành... đúng là tuyệt đỉnh kungfu

o3ma

Đại Tá
hik... vấn đề này thì em không giám chém bên topic đó vì bọn này hay thì nó đương nhiên rùi. Bên đó cứ khen hay với kịch tính, cá nhân e thì thấy chỉ kịch tính chứ chẳng hay. Rồi lại chê chú đạt do dùng cốt sar nên bắt bóng ngắn kém, khen chú linh dùng cốt mềm nên bắt ngắn tốt... hik.... em xem thì lại thấy ngược lại... em nói bên này với bác thôi nhé... chứ sang kia sợ không trụ nổi.... hôm qua vừa xem vừa buồn ngủ... may là sáng nay được xem trận của cu zokuvic với tàu tốc hành... đúng là tuyệt đỉnh kungfu
Tôi cũng có đọc topic đó, có bác còn chém Đạt trố giao bóng 1 kiểu ko biến hóa nên bị Linh bắt bài hết. Thật ra trình còi nhìn tưởng thế nhưng không phải thế.

hungtv2002

Đại Tá
Tôi cũng có đọc topic đó, có bác còn chém Đạt trố giao bóng 1 kiểu ko biến hóa nên bị Linh bắt bài hết. Thật ra trình còi nhìn tưởng thế nhưng không phải thế.
hik... vậy là bác cũng nhìn giống e roài.... 2 sec cu đạt ăn lại phần lớn là giao bóng ngắn để đợi cu linh trả bóng lỗi và công ăn điểm lun. Chỉ có điều cu linh bh hay hơn cu đạt nên mới ăn được thôi.

ngtrantoan

Đại Tá
k biến hóa là so với cùng trình độ ấy, chứ trình còi mà dám phán trình QG thì "thánh chém" :D:D:D

hungtv2002

Đại Tá
k biến hóa là so với cùng trình độ ấy, chứ trình còi mà dám phán trình QG thì "thánh chém" :D:D:D
bác ấy muốn nói mình trình còi thì làm sao biết họ giao có biến hóa hay không? e ghét cu đạt nên sec 7 cu linh cứ giao bóng dài để cu đạt công ngay làm e rất bực mình. tuy nhiên xong trận đấu nghĩ lại có khi cu linh biết để cu đạt giật phát một thì không chịu được nên mới giao thế đẩy cu đạt vào thế đôi công bh, cái này thì cu linh mạnh hơn.

ngtrantoan

Đại Tá
https://www.youtube.com/watch?t=52&v=YYdl7z77dO4

Xem pha này mới thấy bộ chân di chuyển của Xuxin quả danh bất hư truyền.
Mấy thằng CNT thằng nào cũng vãi hết, ng ta giật sang mà nó né giật lại thì phải biết trình độ và phản xạ nhanh cỡ nào, coi trận Malong vs Fangbo, fangbo giao bóng qua, Malong giật lại mà thắng fangbo nó cũng né phan lại mới ghê

Last edited:

haibahaiba

Đại Uý
hik... vậy là bác cũng nhìn giống e roài.... 2 sec cu đạt ăn lại phần lớn là giao bóng ngắn để đợi cu linh trả bóng lỗi và công ăn điểm lun. Chỉ có điều cu linh bh hay hơn cu đạt nên mới ăn được thôi.
Hì hì , vậy là cu Đạt giao bóng không biến hóa chứ còn gì nữa. Các trận khác gặp cửa dưới, cu Đạt chèo ngược, chèo xuôi, xốc ... đủ các kiểu, còn trận gặp đàn anh Linh muối, đúng là chỉ giao có 1 kiểu suốt 7 ván nên bị Linh muối móc trái dù đang bị dẫn điểm, trong giờ phút quan trọng còn giao hỏng 1 quả nữa.
Trong trận Oshima - MaLong , ván 7 là cu Malong đổi thế giao bóng, cứ kéo trái tay nhẹ không cho cu Nhật công trước, tình hình thay đổi ngay.
Trình còi nhưng xem nhiều trận nên cũng học lóm được vài chiêu của chỉ đạo viên , các bác biết rằng nhiều ông giám đốc chỉ học hết cấp 2 nhưng chỉ đạo đám lính toàn cử nhân thạc sỹ không đấy, chủ yếu là cái đầu chứ không phải cái tay nhé ...

Bình luận từ Facebook