Chém gió trên VTC

tcgroup

Bố cu Tít
10h - 11h tối nay trên VTC3 và VTC TT HD, chương trình bình luận thể thao trực tiếp với chủ đề: Liên đoàn Bóng bàn Việt Nam – Khó khăn hay không chịu thay đổi?

Khách mời bình luận tcgroup và nhà báo thể thao Nguyễn Lưu!

Cả nhà có thời gian chú ý đón xem em chém nhé :cool: :cool: :cool:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Chắc chắn rồi, mục đích chính là đến để PR cho Premiership và Đà Nẵng Open 2012 mà Bia

Cụ làm ăn mà không cẩn thận là hôm sau cắt......cụ luôn đấy nhé hihihi............Anh Thuận chém nhiệt tình chém hết mình đê.........................^^

binhlt

Trung Sỹ
10h - 11h tối nay trên VTC3 và VTC TT HD, chương trình bình luận thể thao trực tiếp với chủ đề: Liên đoàn Bóng bàn Việt Nam – Khó khăn hay không chịu thay đổi?

Không rõ nhà đài có quy định gì về ăn mặc khi phỏng vấn không , chịu rét tý là bác Thuận có thể PR cho bongban.org và Đà nẵng Open :)

Drhongson

Đại Tá

Vụ này hay, rất tin tưởng bố cu tít đủ trình để nói trúng và hay các vấn đề cần thíêt.
Kể mà có được LLTT đi điếu đóm vụ này thì vui. Nghiệp dư lìu tìu thì LLTT chém là vô địch.

tranthelong

Super Moderators
Cơ hội lớn để Bố Cu Tít trổ tài "trảm phong" đây:D:D:D. Phải theo dõi vụ này mới được. Toàn thể anh chị em diễn đàn đều kỳ vọng vào Bố Cu Tít đấy. "Chém" nhiệt tình vào nhé, cho nhà đài nổi bão luôn:eek::eek::eek:. Mà cái vụ Vodka trơn mồm nên cân nhắc, cứ găm sẵn trong túi quần, cần thiết hãy đem ra sử dụng:p. Tại cũng phải xem kết cấu nhà đài có vững không, kẻo có tí bôi trơn lại oánh "sập" nhà đài mất.:cool::cool::cool:
BiaBiaBia

Drhongson

Đại Tá
Cơ hội lớn để Bố Cu Tít trổ tài "trảm phong" đây:D:D:D. Phải theo dõi vụ này mới được. Toàn thể anh chị em diễn đàn đều kỳ vọng vào Bố Cu Tít đấy. "Chém" nhiệt tình vào nhé, cho nhà đài nổi bão luôn:eek::eek::eek:. Mà cái vụ Vodka trơn mồm nên cân nhắc, cứ găm sẵn trong túi quần, cần thiết hãy đem ra sử dụng:p. Tại cũng phải xem kết cấu nhà đài có vững không, kẻo có tí bôi trơn lại oánh "sập" nhà đài mất.:cool::cool::cool:
BiaBiaBia

Lôi cái này lên để mọi người cổ vũ cho cha đẻ diễn đàn Bingban.org được lên vô tuyến tối nay.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vụ này hay, rất tin tưởng bố cu tít đủ trình để nói trúng và hay các vấn đề cần thíêt.
Kể mà có được LLTT đi điếu đóm vụ này thì vui. Nghiệp dư lìu tìu thì LLTT chém là vô địch.

Động viên em Thuận Gà béo khi nói phải nghĩ tới ăn được LLTT thì độ hưng phấn mới cửng được chứ trong đầu ám ảnh chuyện thua thì nói yếu đuối lắm!

binhlt

Trung Sỹ
Động viên em Thuận Gà béo khi nói phải nghĩ tới ăn được LLTT thì độ hưng phấn mới cửng được chứ trong đầu ám ảnh chuyện thua thì nói yếu đuối lắm!

Bác laplaitrattu nói đúng lắm , nhiều khi thấy bác Thuận thấy tội tội ... không nỡ "Thịt" :)

nguoihungyen

Binh Nhất
Bác nhà báo Nguyễn Lưu nói:"Hôm nay được gặp bạn Đức Thuận bằng xương bằng thịt..." nghe có vẻ như ông đã "thần tượng" Đức Thuận từ lâu ?!:)

Bình luận từ Facebook