Chào mọi người!!!

Leo_vn

Trung Sỹ
Xin phép hỏi, ăn xong có được xỉa răng ko?
Mà nhà hết tăm rồi, siêu thị chỗ nào gần, chạy ra mua nhỉ?

Theo hiệp hôi nha khoa quốc tế đồn rằng ăn xong ko nên xỉa răng bác nhé. Vừa tiết kiệm tăm mà lại đỡ mất thời gian. Bác dùng thời gian đó ngồi comment ở topic này bổ ích hơn nhiều đấy. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

lamtq

Đại Tá
Xin phép hỏi, ăn xong có được xỉa răng ko?
Mà nhà hết tăm rồi, siêu thị chỗ nào gần, chạy ra mua nhỉ?
Bình thường từ nhà ra CLB mất 15', hôm nay tắc đường đi mất 30' chưa đến nơi. Đêk đi nữa, đứng lại mua kem ăn. Đố @lamtq biết em ăn kem gì, mấy que?
Ăn kem ôc quế. Hơn 1 cái, dưới 10 cái. Xong có ra clb uống bia ko e? Về nhà đái hay đái bậy

backhand-ghost

Đại Tá
Theo hiệp hôi nha khoa quốc tế đồn rằng ăn xong ko nên xỉa răng bác nhé. Vừa tiết kiệm tăm mà lại đỡ mất thời gian. Bác dùng thời gian đó ngồi comment ở topic này bổ ích hơn nhiều đấy. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Anh em mình chém vừa thôi, tớ đang lo là cả lũ đang bị mắc mưu của ông ẻm chủ thớt. Cố tình mở cái topic "éo le" này để dụ mình vào. Mình với anh thì ko mắc lưới, nhưng @Trạng .... CÁ thì đảm bảo là đêk giãy ra được hê hê

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thì đang cố gắng giãy ra đây này, từ nãy đến giờ đi đái 2 lần rồi đấy. Chiều nay ngồi cơ quan uống nước lọc mà giờ cũng phải đi, hơi lạ

Leo_vn

Trung Sỹ
Anh em mình chém vừa thôi, tớ đang lo là cả lũ đang bị mắc mưu của ông ẻm chủ thớt. Cố tình mở cái topic "éo le" này để dụ mình vào. Mình với anh thì ko mắc lưới, nhưng @Trạng .... CÁ thì đảm bảo là đêk giãy ra được hê hê
Bác yên tâm đê. Lưới của chủ thớt chỉ túm đc bác @Trạng .... CÁ thôi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác cứ đùa bọn nó giàu lắm đó ko mua được dép tổ ong đi là do VN cấm vận kinh tế mỹ mấy chục năm nay đó bác.
Ớ, em tưởng hồi đó thằng Trung Quốc nó thấy Việt Nam mình giàu nên nó đánh nhau với Liên Xô để nhường Việt Nam, hóa ra lại liên quan đến cả thằng Mỹ à, chính trị nó phức tạp nhỉ. Bóng bàn bao giờ chơi bóng 90+ bác nhỉ ?

Leo_vn

Trung Sỹ
Thì đang cố gắng giãy ra đây này, từ nãy đến giờ đi đái 2 lần rồi đấy. Chiều nay ngồi cơ quan uống nước lọc mà giờ cũng phải đi, hơi lạ

Các bác buồn cười thế đang họp quốc hội về tả phí lù các vấn đề lại lôi chuyện đái .. ị ... ra làm e cũng phải chạy vào giải quyết. Đang vui thì đứt dây đàn.

Leo_vn

Trung Sỹ
Comment một lúc đọc lại thế éo nào ko buồn Lái mà lại buồn Ỉa mới lạ chứ. Éo bjt tại sao ae ai bjt giải thích cho iêm bjt vớio_O
Hiện tượng này không phải chỉ xảy ra với mình bác đâu. Nó sắp thành đại dịch cho những ai đọc hết topic này đó ạ. Kaka!

Bình luận từ Facebook