Câu lạc bộ những người chơi Timo...

dung.vima

Moderator
Mình rất thích cây tmb zlc vì thiết kế của em nó rất đep và cán cầm rất vừa cữ tay. Nhưng chả hiểu sao trc mình kết hợp combo ten80 + palio bilzt soft thì không thể phát được lực. Mà mình đánh Jun thì lại rất ngon nhé zz

mebb0101

Trung Tá
Roundell dah rui nhug dah thu vai wa thay k bag duro nen k dah nua.de hnao tim dah lai xem.
Zlc FH 05,05fx. Bh 05fx.duro.rasant thi thoi roi...ba dao lun a e oi...

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Các bác cho em hỏi tí có ai bị như em ko. Cây zlc của em dán mặt tàu thì thấy rất chắc ko hiểu sao lấy mặt donic m2 về đã tẩy hết keo trên mặt và dán vào thì thấy rất dễ bong ra. Qua em đánh tí mà con bong luôn cả mặt ra, em dùng keo tăng lực mặt quét 2 lần còn vốt quét 1 lần chỉ lăn nhẹ ko đè căng mặt!

holo124

Đại Tá
có bác nào đánh TMB với FH Razka 7 ko , cho e xin ít thông tin với ? Ngày trước E chơi Vis với Razka 7 rất hợp , không biết e này ra sao

Ninh

Thượng Sỹ
Tôi dùng combo Timo boll Spiritcổ kiếm tem đồng. FH Bryce speed, BH H3 38x2,1. mới đổi chưa đánh thử buổi nào

Last edited:

PingPongz

Binh Nhất
Em xài cổ kiếm TMB spirit =] nói chung ko có chi phàn nàn. Vừa chuyển qua combo voi Rakza 7 và Acuda S2. thấy hợp hơn Ten

lion

Đại Tá
Em cũng rất thích các cốt vợt của dòng Timo Boll nhưng thật là đen vì có lẽ
khi đó em chưa giật bóng tốt hoặc chưa tìm được mút phù hợp nên đã cho
ZLC, ALC ra đi trong 1, 2 nốt nhạc. Sau này nếu học hành tiến bộ, có đủ khả
năng cảm nhận và chinh phục thì không có lý do gì khong mua lại cặp kiếm
đó.

Cold

Binh Nhất
xin cho nhập hội ạ! ten64 dán BH cho tmb zlc có lẽ là hợp nhất. còn FH dan ten05 thấy tạm tạm thôi. hì

vinhhaphong

Binh Nhất
Có ai có điều lệ sinh hoạt của clb bóng bàn thìcho mình xin với nhé, mới thành lập clb nên rất cần, cám ơn mọi người trước nhé

Cold

Binh Nhất
mình vẫn đang tìm mặt cho FH, vừa rồi dán H3 Neo vào mà oánh thấy xoáy nhưng uy lực cú giật thì giảm hẳn.

BMW

Trung Sỹ
mình chơi cây vợt đầu tiên là TIMOBOLL SPIRIT, 2 mặt Xiom elite + xiom pro. Vợt nhẹ, cảm giác bóng tốt, đánh kêu cóc cóc thấy hay hay.
Mới đổi lên TIMOBOLL ZLC , 2 mặt Tenergy 80 và 80FX, thấy vợt nặng hơn trông thấy, tiếng kêu cóc cóc nhỏ hơn, đánh xoáy hơn, bóng phi nhanh hơn.
- Theo quan điểm cá nhân thì nên làm 2 cây, 1 cây bất kỳ nhưng 1 cây nên là TIMOBOLL SPIRIT !

Bình luận từ Facebook