Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

docmaorg

Đại Tá
bác nào trên đây xài h3 có kinh nghiệm tune bằng falco xin chỉ giáo với, mình tune bằng falco thường qua 3 lớp thì h3 neo market tuy mềm hơn ban đầu nhưng vẫn còn cứng, tạo xoáy ổn nhưng vẫn chưa cao, không biết phải tune mềm như thế nào (mấy lớp falco) thì mới tạo xoáy cao được nhỉ
Có clip trên diễn đàn đó bác, làm đúng như clip, miếng mút rất ngon, từ hàng market đến hàng PRO.

bantaylua

Đại Uý
Mới sắm king 3. FH: ten 80fx, BH ten 64.
Chơi bóng 40+ mà cảm giác cứ như chơi bóng 40 vậy. Thích thật. Mình ko có thói quen thuần phục cốt hay mút mà luôn cố gắng tìm cái cốt, mút nó hợp với cái tay mình, mỗi lần như vậy đều phải trả giá bằng...tiền mặt cả. Bên cạnh đó cũng tìm được cây vợt hay. King 3 là 1 trong 3 cây vợt" mới cầm đã yêu" trong tổng số gần 50 cây vợt mình đã trải qua (hic, trả lệ phí ngu hơi cao). Hồi đánh bóng 40 thích 2 cây: Vis và jun, đến bóng 40+ chúng ko còn hợp tay nữa, trog nỗ lực tìm kiếm cảm giác chơi xoáy ngày nào khi phải đối phó với bóng 40+ nặng, ít coáy và chậm, vô tình mình gặp king 3. Trog tình trạng tình yêu sét đánh ngay khi cầm nó, King 3 kết hợp với ten 64, 80fx, 05fx vừa có lực lại có xoáy, đặc biệt khi dán mút bằng keo tăng lực thì thấy đánh cự ly trung và xa rất thích (bắt ngắn khó khăn chút). Chơi với keo sữa thì cảm giác xoáy và lực có giảm tí chút nhưng rất thật tay, đánh trung cận bàn rất thích, bắt ngắn tốt . về king 3 mình thấy kĩ thuật đánh trên bàn ko phải thế mạnh mà là đánh bóng cận trung bàn( keo sữa) là hay nhất, mỗi cú giật cảm giác bóng như thấm vào cốt, nhún rồi bật ra xoáy lồng lộn. Về khả năng tấn công cổ tay có vẻ vảy trái tốt hơn vảy phải. Nhìn chung cá nhân cho rằng king 3 hợp với rơ bóng chơi xoáy, hơn rơ lực ạ.

chanvongkieng

Đại Uý
Dong long 7 lớp gỗ để chơi,dễ phát lực,long 5 năng khó đánh trái,w968 mỏng hơn nên trái ngon và khi quen rồi giật dài tay và dứt khoát thì cực hiếm

Bình luận từ Facebook