Câu lạc bộ bóng bàn Yên Thành

Câu lạc bộ bóng bàn yên thành

• bóng bàn

Votes: 2 100.0%
  • bong ban

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    2

Trường Báo(Hổ)

Thượng Sỹ
Đây là môt trong những câu lạc bộ bóng bàn "sinh thái ở Yên Thành, bưởi cam vây xung quanh bàn
IMG_0396 (1).JPG

Trường Báo(Hổ)

Thượng Sỹ
tổ chức ở đâu a trường
A sẽ nghiên cứu tổ chức ở Yên Thành hoặc ở TP Vinh, giải năm nay vẫn sẽ tổ chức hạng A,B,C nếu có thời gian sẽ đánh đồng đội và sẽ mời thêm CLB Quảng Bình, Hà Tĩnh, Thanh Hóa, Hà Nội để có tính cạnh tranh và hấp dẫn. Chắc sẽ có nhiều đối thủ hay đây, năm ni anh sẽ làm trọng tài không tham gia

A sẽ nghiên cứu tổ chức ở Yên Thành hoặc ở TP Vinh, giải năm nay vẫn sẽ tổ chức hạng A,B,C nếu có thời gian sẽ đánh đồng đội và sẽ mời thêm CLB Quảng Bình, Hà Tĩnh, Thanh Hóa, Hà Nội để có tính cạnh tranh và hấp dẫn. Chắc sẽ có nhiều đối thủ hay đây, năm ni anh sẽ làm trọng tài không tham gia
hehe , ok a , a nhất B thì lên đánh A a , hôm nào đánh thì a up lịch để e về tham gia với nhé

Trường Báo(Hổ)

Thượng Sỹ
Anh. Cho anh em Đô Lương tham gia với ,tốt nhất tổ chức ở yên thành anh ạ ,anh em sẽ có cơ hội được giao lưu và biết đến bóng bàn yên thành nhiều hơn.hi
Chắc là phải tổ chức ở Vinh vì TRung tâm và hơn nữa do phụ thuộc nhà tài trợ, nếu anh em Đô Lương rảnh tui mời xuống yên thành ta giao lưu trước mà

Linh69

Đại Tá
Chắc là phải tổ chức ở Vinh vì TRung tâm và hơn nữa do phụ thuộc nhà tài trợ, nếu anh em Đô Lương rảnh tui mời xuống yên thành ta giao lưu trước mà
Từ khối 1 đi sang khối 2 ko biết khoảng cách có xa ko bác nhỉ!? Cũng đi công tác ở Yên Thành đến hết tuần nên quan tâm và hỏi thăm đến các bác!:)
Rất mong có dịp được giao lưu với ae Yên Thành:D

Bình luận từ Facebook