Câu lạc bộ bóng bàn Xứ Đoài- Sơn Tây

hollywood

Trung Sỹ
Hohoho, Giang à, sao mặt trong avarta trông như thằng thua bạc thế, chả phong độ bằng hồi ở Xuân Khanh đâu. A về nhà chơi rồi, CLB vẫn chơi đều ( Chú Long, Hòa, Bác Nhân, Đức, bác Thành, Chú Tỵ, anh Trung chơi ít) Có thêm e Thắng tay trái ở Xuân Sơn và e Quang HD mới đầu quân. Hai thằng chơi đều tốt, Thắng thì chơi tốt hơn.
Giải đầu xuân năm này có anh, Đức, Quang, Thắng, a Trung tham gia. May thế nào a với Thắng đánh đôi làm luôn cái giải nhì, chỉ chịu thua đôi Trung Nhiên - Đạt Thần ở chung kết thôi, hoành tráng ko chú. Đôi a Trung và Đức đen loại luôn ở vòng gửi xe đạp. Đánh đơn thì a, Thắng, a Trung vào V3, Đức xịt luôn trận đầu.
Trình a thì e vẫn phải bỏ 6 quả mới có cửa thắng mà.
E dạo này thế nào, có chơi đều không, đang ở VN hay ở đâu. Có dịp về lại Xk một chuyển đi, chú Long chú Hòa hay nhắc đến e lắm

vâng e danh it lam e di lam xa kug nho moi nguoi lam nhug chua ve de nen choi voi moi nguoi dc hj.hinh nhu quang HD thi e biet kon Thang thi e ko biet.vay clb bay h ba Thanh van nhat pai ko a.moi nguoi duy tri doi e ve nha

Longst

Trung Uý
vâng e danh it lam e di lam xa kug nho moi nguoi lam nhug chua ve de nen choi voi moi nguoi dc hj.hinh nhu quang HD thi e biet kon Thang thi e ko biet.vay clb bay h ba Thanh van nhat pai ko a.moi nguoi duy tri doi e ve nha
Bá Thành, Đức, Thắng giờ ngang ngửa nhau rôi e ơi. Thậm chí hai đồng chí trẻ sáng cửa hơn tý vì bọn nó nhanh và khỏe hơn mà, a e sẽ luyện tập tốt chờ ngày chú quay lại

hollywood

Trung Sỹ
Bá Thành, Đức, Thắng giờ ngang ngửa nhau rôi e ơi. Thậm chí hai đồng chí trẻ sáng cửa hơn tý vì bọn nó nhanh và khỏe hơn mà, a e sẽ luyện tập tốt chờ ngày chú quay lại
a oi vay thang hoc o xuan khanh hay lam o do ha a,thang que o dau anh

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thế hả, sang cứ bỏ anh 4 bi 5 chai ok

Nghe nói dạo này a mới luyện xong tu la âm sát công. E bỏ 4 viên chắc đi nhanh quá. Nhưng mà không sao. E đang tập cho 1 thằng bạn nứa. Vài bữa nữa xuất quan e sẽ sang thăm mọi người ạ. Hi

Longst

Trung Uý
Nghe nói dạo này a mới luyện xong tu la âm sát công. E bỏ 4 viên chắc đi nhanh quá. Nhưng mà không sao. E đang tập cho 1 thằng bạn nứa. Vài bữa nữa xuất quan e sẽ sang thăm mọi người ạ. Hi
Công phu gì ghê rứa, Sang sớm nhé

Drhongson

Đại Tá
‎Ngày trước mình thấy Sơn tây có bạn Thedeathfly hay post ảnh rất đẹp , gần đây hiếm gặp quá ????????

luanmick

Thượng Sỹ
Mấy hôm e có việc trên nhà bs Đạt ở
ngay đó mà công việc xong muộn nên cũng ko ghé.qua clb đc.đứng trên nhà nhìn clb lúc đóng cửa mà thèm ^^
Mà có ai biết a bsi Tuấn Anh ko a?

Adidas bóng bàn

Binh Nhất
Mấy hôm e có việc trên nhà bs Đạt ở
ngay đó mà công việc xong muộn nên cũng ko ghé.qua clb đc.đứng trên nhà nhìn clb lúc đóng cửa mà thèm ^^
Mà có ai biết a bsi Tuấn Anh ko a?

Anh cho thông tin người anh cần hỏi đi ,em sẽ hỏi giúp anh .

Bình luận từ Facebook