Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An

NCT-NTTH

Binh Nhì
bạn "chonmylac2" này giới thiệu CLB BB Thuận An gì mà "nổ" bà cố, hihi

Tình hình đang rất là tình hình, căng thẳng đang rất là căng thẳng,... mời các bác, các chú, các anh, các chị, các em,...các các... rảnh gé qua CLB giao lưu (Free 100%), sinh hoạt thường xuyên thì phí hội viên cực kỳ hấp vẫn.

ACE nào không thích giao lưu mà "giao ly" cũng có luôn (cái này Huy PDL và Tài Địa hay lắm đó)

Đặt biệt muốn giao lưu với các rơ như chôm chôm, sầu riêng, mít,măng cụt hay...rơ chuối cái nào cũng có hihi (Đặc sản Lái Thiêu đó)

Thích nhất CLB này là thường xuyên tổ chức đi du lịch kết hợp giao lưu với các CLB các tỉnh.

chonmylac2

Trung Sỹ

Tình hình đang rất là tình hình, căng thẳng đang rất là căng thẳng,... mời các bác, các chú, các anh, các chị, các em,...các các... rảnh gé qua CLB giao lưu (Free 100%), sinh hoạt thường xuyên thì phí hội viên cực kỳ hấp vẫn.

ACE nào không thích giao lưu mà "giao ly" cũng có luôn (cái này Huy PDL và Tài Địa hay lắm đó)

Đặt biệt muốn giao lưu với các rơ như chôm chôm, sầu riêng, mít,măng cụt hay...rơ chuối cái nào cũng có hihi (Đặc sản Lái Thiêu đó)

Thích nhất CLB này là thường xuyên tổ chức đi du lịch kết hợp giao lưu với các CLB các tỉnh.

Em đâu nổ gì đâu các bác! Hôm qua Long (Lý Tiểu Long), Bình Dĩ An, Huy (Huy con) con anh Tịnh và anh Tuấn ở đâu đó có đến giao lưu! Cống hiến những trận đấu vô cùng hấp dẫn! Bình Dĩ An tự giới thiệu dạo này lên banh lắm đánh với Thành Long chấp 3 trái nhưng cũng ra đi đột ngột như dạo nào! Còn đòi chấp thêm trái nữa! KKKK
Tiểu Long đánh với Huy con cũng hấp dẫn không kém đến sec 7 Tiểu Long mới thắng 4-3. Trận đấu với Nhân thì em không biết kết quả nhưng có lẽ ngang cơ.
Bình DA đánh với Nhân ra chiêu giao banh Nhân chịu không thấu, nhưng lại ăn sầu riêng không quen cũng đành ra đi đột ngột với anh Huy sầu riêng! Còn trận gặp Huy con thì Bình trên cơ quá nên thắng dễ dàng!

Last edited:

NCT-NTTH

Binh Nhì
Em đâu nổ gì đâu các bác! Hôm qua Long (Lý Tiểu Long), Bình Dĩ An, Huy (Huy con) con anh Tịnh và anh Tuấn ở đâu đó có đến giao lưu! Cống hiến những trận đấu vô cùng hấp dẫn! Bình Dĩ An tự giới thiệu dạo này lên banh lắm đánh với Thành Long chấp 3 trái nhưng cũng ra đi đột ngột như dạo nào! Còn đòi chấp thêm trái nữa! KKKK
Tiểu Long đánh với Huy con cũng hấp dẫn không kém đến sec 7 Tiểu Long mới thắng 4-3. Trận đấu với Nhân thì em không biết kết quả nhưng có lẽ ngang cơ.
Bình DA đánh với Nhân ra chiêu giao banh Nhân chịu không thấu, nhưng lại ăn sầu riêng không quen cũng đành ra đi đột ngột với anh Huy sầu riêng! Còn trận gặp Huy con thì Bình trên cơ quá nên thắng dễ dàng!

Hahahaha...Bác nói mấy tên này mình có biết ai là ai đâu? Gì lâu lắm rồi mình cũng không có thời gian tới CLB chơi và bác cũng có biết mình là ai đâu?????

Nhưng Tuấn thì mình biết là Tuấn Toyota hôm qua bác ấy có gọi cho mình nhưng mình bận CV nên không đến giao lưu được (bác Tuấn này lúc trước đánh ác lắm nhưng bị các "yêu nữ" ám mấy tháng trời ở Nha Trang và Phú Yên chắc là bây giờ xuống phong độ thê thảm)

chonmylac2

Trung Sỹ
Hahahaha...Bác nói mấy tên này mình có biết ai là ai đâu? Gì lâu lắm rồi mình cũng không có thời gian tới CLB chơi và bác cũng có biết mình là ai đâu?????

Nhưng Tuấn thì mình biết là Tuấn Toyota hôm qua bác ấy có gọi cho mình nhưng mình bận CV nên không đến giao lưu được (bác Tuấn này lúc trước đánh ác lắm nhưng bị các "yêu nữ" ám mấy tháng trời ở Nha Trang và Phú Yên chắc là bây giờ xuống phong độ thê thảm)
Ha ha ha bác bị thằng Long Dĩ An làm cho nhũn não rồi! T.7 em kêu thằng Bình chấp bác 1-2-1 cho bác tỉnh ra vậy! KKKK

Hotboy.min

Binh Nhì

ah ah được đấy ! hotboy thích "giao ly" lắm đấy. Hôm nao hẹn nhau cùng "giao ly cùng giao chén" nhá

dannuocngap

Binh Nhì
Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An tọa lạc tại trung tâm văn hóa thể dục thể thao thị xã Thuận An ngay tại ngã 5 Lái Thiêu thị xã Thuận An. Tại câu lạc bộ có 04 bàn Prosun mới keng hoạt động từ sáng sớm (08h) đến chiều tối (21h) mỗi ngày, còn có 01 phòng rộng rải để tập riêng. Tại đây hội phí cực kỳ hấp dẫn (80.000đ/tháng).
Câu lạc bộ là nơi sinh hoạt của các hảo thủ như: cao thủ trình B (diễn đàn): Minh Thi (2-4-6), Tú Nhóc (thỉnh thoảng); trình C (diễn đàn): Tài Địa (Tài tay trái), Thành Long (Long tay trái); trình D (diễn đàn): Cao Thuần ZLC (NCT-TNTH), Lộc năng khiếu, Huy sầu riêng (PDL); trình E, F, H, I, Z thì bao la! Tổng cộng khoảng 40 tay vợt, đủ mọi lứa tuổi nam phụ lão ấu, mọi loại đặc sản vùng Lái Thiêu (vợt mút) như măng cụt (láng), sầu riêng (gai thủ), chôm chôm (gai công).
Tại đây thường xuyên tổ chức giao lưu với các câu lạc bộ, đội tuyển các tỉnh thành lân cận như Bến Tre, Lâm Đồng, tuyển Tp. HCM . . . nên vô cùng hấp dẫn với những tín đồ môn bóng nhựa! Đặc biệt, năm 2012 tổ chức thành công giải vô địch toàn tỉnh với huy chương bạc đôi nam của cặp vận động viên tuổi teen Long - Lộc.
Ngoài ra, câu lạc bộ thường xuyên nhận dạy kèm cho các tín đồ bóng nhựa với huấn luyện viên lão luyện Minh Thi, hay bạn trẻ Thành Long. Hiện tại có khoảng 20 tay vợt đang học từ cơ bản đến nâng cao đủ mọi lứa tuổi.
Còn các bạn chưa chơi hãy đến chiêm ngưỡng những đường bóng vô cùng đẹp mắt thường xuyên xãy ra của các tay vợt Minh Thi, Tài Địa, Thành Long, Lộc, Cao Thuần các bạn sẽ mê ngay thôi!
Đặc biệt!! Đến 19h mỗi ngày các bạn sẽ quên hết mệt mỏi, sẽ thấy mát lòng, các bạn hãy đến để khám phá điều đặc biệt đó xãy ra mỗi ngày! (Ai biết rồi thì đừng nói trên diễn đàn phá em nha! Thanks)

Chúc mừng CLB.chúc cho CLB vui ve và rèn luyện bóng bàn thật tốt. vì một tình yêu thể thao.

chonmylac2

Trung Sỹ
Thông báo! Thông báo! Chiều nay 06/08/2012 theo lời Lý Tiểu Long một số cao thủ CLB BB Dĩ An sẽ đến giao lưu với CLB BB Thuận An! Kính mời các bác, cô, chú, anh, chị, em đến CLB BB Thuận An cổ vũ! Đặc biệt đến 19h sẽ có chương trình đặc sắc mà có lẽ chưa CLB BB nào có! Trân trọng kính mời! KKKKK

chonmylac2

Trung Sỹ
Xin lổi các bác! Hôm nay cả ngày em phải vòng vòng công việc ngoài đường không chém gió cùng các bác! Chiều tối hôm qua (06/08) Thầy Minh Thi tạo sự bất ngờ cho buổi giao hữu bóng bàn tại câu lạc bộ! Thầy mời 05 cao thủ tp. HCM có tay Trung VĐ hạng B giải ĐPM 2012, Khoa đen, Thành Lâm Đồng, còn 2 tay vợt nữa mình không biết tên, Thuận An có Minh Thi, Tú Nhóc, Thành Tài, Thành Long, Huy sầu riêng, Thuần măng cụt, Dĩ An có Thầy Tám Tài, Tiểu Long, Thanh Bình, Năm Sài Gòn, Thầy Ba Cây Lơn. Đặc biệt Thuận An có 02 người đẹp sầu riêng U-50 pathim và paseven, Dĩ An có 02 hotgirl Phương và Quỳnh!
Cao thủ TP thì không cần chỉ đạo viên, Thuận An có Thầy Tư Đức, Dĩ An có Thầy Ba Cây Lơn!
Tầt cả cống hiến rất nhiều trận đấu vô cùng hấp dẫn, Khoa và Thành thắng gần hết các tay vợt khác, Thành Long cũng kiếm được trận thắng Trung TP, thua Thành LĐ và Khoa đen 2-3, Thành Tài Thua hết có lẽ còn say, Thầy Tám cũng không chịu nổi nhiệt Khoa đen và Minh Thi. Tay sầu riêng Thành chơi gai mà cú ve trái tay vô cùng hấp dẫn!
Long, Bình Dĩ An cũng không chịu nỗi nhiệt Tp nên cũng ra đi nhanh chóng!
Các tay Thuận An, Dĩ An đã có một buổi giao lưu vô cùng bổ ích, không khí thật sự sôi động và diễn ra hết sức thân mật!
Buổi giao lưu bóng bàn Thuận An - Dĩ An thành công ngoài sức mong đợi!
Chân thành cảm ơn Thầy Minh Thi cùng các tay vợt tp: Khoa, Thành, Trung và 2 bạn trẽ mà minh không biết tên!
Chân thành cảm ơn Chú Tám Tài, Thầy Ba Cây Lơn, Chú Năm Sài Gòn, Thầy Vinh, Anh Quân, Long, Bình và hai hotgirl Phương Quỳnh!
Chân thành cảm ơn các tay vợt chủ nhà: pathim, paseven, Anh Huy sầu riêng, Anh Thuần Măng cụt, Thành Long , Thành Tài!
Cảm ơn các cổ động viên đến cổ vũ cho buổi giao lưu!

Last edited:

hữu bằng

Trung Sỹ
Thông báo! Thông báo! Chiều nay 06/08/2012 theo lời Lý Tiểu Long một số cao thủ CLB BB Dĩ An sẽ đến giao lưu với CLB BB Thuận An! Kính mời các bác, cô, chú, anh, chị, em đến CLB BB Thuận An cổ vũ! Đặc biệt đến 19h sẽ có chương trình đặc sắc mà có lẽ chưa CLB BB nào có! Trân trọng kính mời! KKKKK

hô hô hay nhỉ! chúc các bác có 1 buổi giao lưu vui vẻ!!
chúc clb bay cao bay xa

chonmylac2

Trung Sỹ
Thông báo! Thông báo! Chủ nhật 09h ngày 12/08/2012 câu lạc bộ bóng bàn Thuận An có buổi giao lưu với câu lạc bộ bóng bàn Bằng Hữu tp. HCM. Kính mời các bà cô chú anh chị em đến cổ vũ và giao lưu! Bí mật được bật mí là có mời 02 hotgirl Dĩ An tham gia! Nghe nói CLB BB Bằng Hữu cũng có nhiều hotgirl lắm! Thông báo thông báo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

NCT-NTTH

Binh Nhì
Các tay vợt Tp HCM đến giao lưu ngày 06/08 là: Khoa đen (vô địch đơn nam giải Phan Thiết-Bình Thuận 2012), Trung mập (Vô địch hạng B Đạm Phú Mỹ 2011), Thành gai (Bảo Lộc), Trung boll (thường sinh hoạt tại CLB Đạt Đức) và Minh Thy (Vô địch đồng đội nam giải Phan Thiết-Bình Thuận 2012). Thành gai có người đẹp đi theo làm săn sóc viên nên đánh như lên đồng.

Chủ nhà Thuận An và Dĩ An bị "lép" hẳn so với các bạn từ Tp HCM, Tú nhóc lo làm việc nên phong độ không tốt lắm, Tài địa hôm đó say nên toàn múa túy quyền (đánh hụt lia lịa hihi ngồi xem cười đau cả bụng), Thuần măng cụt cũng ra đi nhanh trong mấy nốt nhạc, Huy nhờ sầu riêng nên chóng chọi được khá hơn (thắng Trung boll, Trung mập thả Huy thấy rõ), Thầy 5 (em thầy Tư Đức) chết không kịp ngáp, Thầy Tư Đức thì lặn mất tích (lặn không thấy sủi bọt luôn),...

Kết thúc buổi giao lưu là ăn uống tưng bừng...cám ơn các bác, các bạn, và các người đẹp...

Last edited:

NCT-NTTH

Binh Nhì
Thông báo! Thông báo! Chủ nhật 09h ngày 12/08/2012 câu lạc bộ bóng bàn Thuận An có buổi giao lưu với câu lạc bộ bóng bàn Bằng Hữu tp. HCM. Kính mời các bà cô chú anh chị em đến cổ vũ và giao lưu! Bí mật được bật mí là có mời 02 hotgirl Dĩ An tham gia! Nghe nói CLB BB Bằng Hữu cũng có nhiều hotgirl lắm! Thông báo thông báo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ở đâu có người đẹp ở đó có tui...hihi, là giao lưu với nhóm bóng bàn Bằng Hữu chứ không phải CLB BB Bằng Hữu bạn ơi!

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Ở đâu có người đẹp ở đó có tui...hihi, là giao lưu với nhóm bóng bàn Bằng Hữu chứ không phải CLB BB Bằng Hữu bạn ơi!

Bác này mê gái thật! Giống y chang em vậy! Gái không mê thì mê gì các bác nhệ???
Nhất gái, nhị pingpong, tam tài, tứ xế! KKKK

NCT-NTTH

Binh Nhì
Bác này mê gái thật! Giống y chang em vậy! Gái không mê thì mê gì các bác nhệ???
Nhất gái, nhị pingpong, tam tài, tứ xế! KKKK

"Ba tớ bảo không được “dại gái”, anh tớ bảo phải giả vờ “dại gái”, người yêu tớ bảo đừng nghe lời ai hết! Hãy nghe lời em..." hihi.

chonmylac2

Trung Sỹ
"Ba tớ bảo không được “dại gái”, anh tớ bảo phải giả vờ “dại gái”, người yêu tớ bảo đừng nghe lời ai hết! Hãy nghe lời em..." hihi.
Dại gái mình mất chút đỉnh nhưng lấy lại cả ngàn vàng! Lời chắc! Đi buôn cũng ứ lời như thế này các bác ạ!

NCT-NTTH

Binh Nhì
Copy mấy câu chém gió cho topic vui nhộn nè:

"Đằng sau người đàn ông thành công là người đàn bà ngồi không

Sau lưng người đàn ông thất bại là người đàn bà xúi dại

Sau lưng người đàn ông long nhong là người đàn bà long đong

Sau lưng người đàn ông ngoại tình là người đàn bà ngồi rình

Sau lưng người đàn ông thành cha là một người đàn bà bồng con

Sau lưng người đàn ông thành ma là một người đàn bà cầm nhang

Sau lưng người đàn ông nghèo khó là người đàn bà nhăn nhó

Sau lưng người đàn ông đồi bại là người đàn bà khờ dại

…Sau lưng người đàn ông ngoại tình là người đàn bà ngồi rình

Sau lưng người đàn ông bất lực là người đàn bà rất bực…

Sau lưng người đàn ông yếu đuối là người đàn bà…chán chuối

Sau lưng người đàn ông đích thực là người đàn bà thích đực….

sau lưng người đàn ông hung hãn là người bàn đà thỏa mãn

sau lưng người đàn ông độc thân là … đàn bà thật đông

sau lưng người đàn ông hám của lạ là người đà bà lăng chạ

sau lưng người đàn ông thành đạt là người đàn bà đánh bạc

sau lưng người đàn ông mê gái là người đàn bà tê tái"
khoái câu cuối nhất đó

Last edited:

chonmylac2

Trung Sỹ
Chém với bác T nè!
Sau lưng người đàn ông thất bại là người đàn bà xúi dại
Sau lưng người đàn ông long nhong là người đàn bà long đong
Sau lưng người đàn ông ngoại tình là người đàn bà ngồi rình
Sau lưng người đàn ông bất lực là người đàn bà rất bực
Sau lưng một người đàn bà cởi mở là một người đàn ông hăm hở
Sau lưng một người đàn bà tươi trẻ là một người đàn ông rất khoẻ
Sau lưng một người đàn ông liếm dưa chuột là một người đàn bà rất sốt ruột
Sau lưng một người đàn ông thích chơi điện tử là một người đàn bà phải "tự xử"
Sau lưng một người đàn ông thích chơi game là một người đàn bà thức đêm
Sau lưng người đàn ông gian dối là người đàn bà ôm gối
Sau lưng người đàn ông đẹp trai là người đàn bà dễ có thai
Sau lưng người đang ông có chỗ đứng là người đàn bà thích chỗ cứng
Sau lưng người đàn ông yếu đuối là người đàn bà chán chuối
Sau lưng người đàn ông ăn hại, là người phụ nữ vĩ đại
Sau lưng người đàn ông tốt bụng là người đàn bà lợi dụng
Sau lưng người đàn bà bụng to là một người đàn ông rất lo
Sau lưng người đàn ông hoang dại là người đàn bà quằn quại.
Sau lưng người đàn ông ham cờ bạc là một phụ nữ phờ phạc
Sau lưng một người đàn ông hừng hực là một người đàn bà rạo rực

Bình luận từ Facebook