Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

Tũn

Binh Nhì
Kinh nhẩy, giật trái nè
[URL=http://anhso.net/mask2009/photo/6550157/P1030581/][IMG]http://direct1.anhso.net/original/18/186407/223201311318459.jpg[/URL][/IMG]

dáng đẹp mỗi tội bóng ko qua lưới :) đánh với người đẹp như anh tiến chém sao em lại bốc lửa nhỉ. bạo lực quá đi :p

tienchem

Binh Nhất
bác linh chơi em rủi như thế kia chị em mà nhìn thấy thì chết em đấy,em đã bị các chị khen là dai rồi mà anh còn đưa em lên cho đi bán dâm hả.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia,

còn anh sxtd hôm nào vào đây giao lưu nhỉ,để chém em quay mấy vòng nhỉ.BiaBiaBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
bác linh chơi em rủi như thế kia chị em mà nhìn thấy thì chết em đấy,em đã bị các chị khen là dai rồi mà anh còn đưa em lên cho đi bán dâm hả.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia,

còn anh sxtd hôm nào vào đây giao lưu nhỉ,để chém em quay mấy vòng nhỉ.BiaBiaBiaBiaBia
anh nhấn mạnh ngay từ đầu là có nhiều hình ảnh mang tính người lớn mừ.

tienchem

Binh Nhất
anh nhấn mạnh ngay từ đầu là có nhiều hình ảnh mang tính người lớn mừ.

khổ cái là nhiều chị em cứ thích gân cốt của em ,thía mới khổ anh ạ,nghề lái xe là phụ thôi còn nghề chính là lái mix va xu bác ợ.

Tũn

Binh Nhì
khổ cái là nhiều chị em cứ thích gân cốt của em ,thía mới khổ anh ạ,nghề lái xe là phụ thôi còn nghề chính là lái mix va xu bác ợ.

khiếp. thảo nào anh chém ngày càng zai như kẹo cao su. chiều tập tạ ko anh chém

mask2009

Thiếu Uý
đẹp trai khổ ghê nhỉ.....................................................................

tienchem

Binh Nhất
anh dai từ lâu rồi tũn ơi,chiều nếu mà về sớm được thì anh vao tập thể dục cho tũn nhé,5tran liên tục có chịu được không hả cu tí.

Tũn

Binh Nhì
anh dai từ lâu rồi tũn ơi,chiều nếu mà về sớm được thì anh vao tập thể dục cho tũn nhé,5tran liên tục có chịu được không hả cu tí.

khớp luôn đi. ko chơi uống nước tăng lực hay dùng doping anh nhé

mask2009

Thiếu Uý
chiều cho thằng ku tũn 4 trận thôi, làm với anh 1 trận chứ, a ế khách quá..........................

Bình luận từ Facebook