Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

Tũn

Binh Nhì
Chiều tũn đi giầy đẹp cho anh xin trận nhé em..hihihi

giầy đẹp phải nuơng tay cho e nó không là đen đủi lắm Nam ơi.
hì hôm nay anh Nam Bầu lại nghe lời anh mask rồi. và cũng do điều kiện sân trơn bóng ướt nên em may mắn. em thấy trận này em cũng tiến bộ tý xíu nhưng em thấy sẽ ko đc tính vào thành tích . mong anh Nam có điều kiện thì ra tập luyện với bọn em thường xuyên hơn :)

mask2009

Thiếu Uý
hì hôm nay anh Nam Bầu lại nghe lời anh mask rồi. và cũng do điều kiện sân trơn bóng ướt nên em may mắn. em thấy trận này em cũng tiến bộ tý xíu nhưng em thấy sẽ ko đc tính vào thành tích . mong anh Nam có điều kiện thì ra tập luyện với bọn em thường xuyên hơn :)
bóng bàn sẩy chân mà e, nhưng khiêm tốn cũng là đức tính tốt cần phát huy. Nam hôm nay về hơi vội, e vừa về thì a Bình béo và bác Sinh đến, tiếc quá, tiếc quá.

Tũn

Binh Nhì
bóng bàn sẩy chân mà e, nhưng khiêm tốn cũng là đức tính tốt cần phát huy. Nam hôm nay về hơi vội, e vừa về thì a Bình béo và bác Sinh đến, tiếc quá, tiếc quá.

hì. em luôn mong được giao lưu nhiều với các anh như anh Nam anh baolinhsport bác Sinh.... mà. anh Nam hôm này ở lại được thì vui quá.

Tũn

Binh Nhì
dễ mà, toàn ae ai cũng mong e tiến bộ, chuyện này là chuyện nhỏ rồi.

Em gà non mới bóc trứng được rất nhiều đàn anh và các bậc cha chú ủng hộ rất vui và hạnh phúc.
mong ban quan trị diễn đàn có thể thêm vào phần smiley hình ảnh TẬP TẠ và GIẬT BÓNG để em thể hiện được cảm xúc lúc này

Bình luận từ Facebook