Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

baolinhsport

Thượng Sỹ
Cám ơn a Linh nhé, bác cứ quá lời, chủ yếu nòng cốt vẫn là lớp trẻ mà a ơi.
à anh nhớ vụ cây VIS của e đấy nhé.
A ko quên đâu đang đặt hàng cho chú rồi hôm trước lấy hịt 1 cây ngon qua tiếc mãi . Mà trình của chú cầm 729 dán sẵn cũng thịt khối gà rồi Vis nữa anh làm j có cửa BiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
A ko quên đâu đang đặt hàng cho chú rồi hôm trước lấy hịt 1 cây ngon qua tiếc mãi . Mà trình của chú cầm 729 dán sẵn cũng thịt khối gà rồi Vis nữa anh làm j có cửa BiaBiaBia
hí hí, a cứ động viên e, thỉnh thoảng cũng phải tự làm mới mình tý chứ a.
30/12 CLB HT1 tổ chức tất niên, thay mặt CN e mời a qua tham dự với a e cho vui nhé.

manhmai

Binh Nhì
hí hí, a cứ động viên e, thỉnh thoảng cũng phải tự làm mới mình tý chứ a.
30/12 CLB HT1 tổ chức tất niên, thay mặt CN e mời a qua tham dự với a e cho vui nhé.

Hôm qua có ra chơi không em? Dạo này thấy chú ở mọi mặt trận của diễn đàn, cố gắng đưa topic của HT1 cho nó xôm vào nhé. Chiều ra nhớ nhắc anh Hải chủ nhiệm mời ae bên chỗ chu Hiển, Tuần tồ, và Minh DC cho buổi liên hoan cuối năm 2012 chào năm mới 2013 em nhé. Chắc chiều ah ra muộn

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua có ra chơi không em? Dạo này thấy chú ở mọi mặt trận của diễn đàn, cố gắng đưa topic của HT1 cho nó xôm vào nhé. Chiều ra nhớ nhắc anh Hải chủ nhiệm mời ae bên chỗ chu Hiển, Tuần tồ, và Minh DC cho buổi liên hoan cuối năm 2012 chào năm mới 2013 em nhé. Chắc chiều ah ra muộn
hôm qua e có a ơi, chiều qua cả bác Sinh đà điểu cũng vào tập cho a e.
chiều a vào a e mình bố trí ngồi với a Lăng va CN tý, nghe vẻ chiều hướng buổi đó ko theo ý a e mình lắm a à.

manhmai

Binh Nhì
chiều a vào a e mình bố trí ngồi với a Lăng va CN tý, nghe vẻ chiều hướng buổi đó ko theo ý a e mình lắm a à.

Thế hả em có gì không mà thấy em lại nói vậy thôi có gì chiều gặp nhau ae mình bàn nhé. Anh đi có việc đã em nhé!

tunghatri

Đại Tá
mấy chú ý chưa bao giờ chơi độ kiểu đó nên không hiểu đâu anh ah.phải giai thích rõ mới được cơ

tunghatri

Đại Tá
đao pháp loạn hết lên rồi, hôm nào qua NTN a giới thiệu 1 đại ka cũng bị loạn như e luôn.
hiiiiiiiiiiiiiiii quay về với GA chăc là không loạn nữa đâu anh ah.à mà mặt vợt nữa nhỉ,chả bit iu em nào bây giờ.hôm nào anh giới thiệu em với đại ca đó nha,anh em giao lưu vài sec.xem món loạn đao phuc hận của ai cao hơn hiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận từ Facebook