Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

tienchem

Binh Nhất
Thế làm cái 250 cho máu nhỉ.....?????????????????

bác rùa lặn hơi lâu đấy nhỉ.chém em lâu nay đi công tác xuôi ngược tây bắc,chả đánh đấm được phát nào ,thèm quá,hôm nay mà về sớm thì phải ra tập thể dục với anh linh khoảng 20 trận nhỉBiaBiaBiaBiaBiaBia.đã nhận độ bác linh nhé.BiaBiaBiaBia.

mask2009

Thiếu Uý
bác rùa lặn hơi lâu đấy nhỉ.chém em lâu nay đi công tác xuôi ngược tây bắc,chả đánh đấm được phát nào ,thèm quá,hôm nay mà về sớm thì phải ra tập thể dục với anh linh khoảng 20 trận nhỉBiaBiaBiaBiaBiaBia.đã nhận độ bác linh nhé.BiaBiaBiaBia.
xong, cả hai bên khớp lệnh rồi, chỉ đợi ngày lành tháng tốt thôi
Bia Bia Bia

mask2009

Thiếu Uý
hôm nay clb nghỉ em nhé, hội trường họp trưng cầu dân ý về việc sửa đổi hiến pháp.......................

mask2009

Thiếu Uý
đen quá, T7 này có mấy trận cầu rơi Bia maf CLB lại có đám cưới, sẽ update thông tin chính xác thời gian thi đấu lại sau vậy:(

Ruahoguom

Thiếu Uý

Nghề chính của anh là lặn mà chú!!!!
Nổi lên toàn bị doạ thịt om chuối nên sợ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook