Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

mask2009

Thiếu Uý
heeeeeeeeeee the bac có hay đi ăn cá tươi khong vạy
Anh ăn xuất đấy thôi, giờ chán rồi và vẫn đang thừa 1 con giao mãi không đẩy được đi, có khi phai sale off xuông 1000k thì đi ngay.
nốt ngày hôm nay không đi sẽ giảm giá.

Last edited:

tunghatri

Đại Tá
Anh ăn xuất đấy thôi, giờ chán rồi và vẫn đang thừa 1 con giao mãi không đẩy được đi, có khi phai sale off xuông 1000k thì đi ngay.
ý em nói là cái ............lạ cơ.bao giờ bác fix xuống 1000k thi ới em 1 câu nhé.khỏi phai rao bán lam gì cho mệt,khuyến mại thêm 1 bữa lô lô ti ca bét nhè heeeeeeeeeeeeeeee

tunghatri

Đại Tá
ý em nói là cái ............lạ cơ.bao giờ bác fix xuống 1000k thi ới em 1 câu nhé.khỏi phai rao bán lam gì cho mệt,khuyến mại thêm 1 bữa lô lô ti ca bét nhè heeee

mask2009

Thiếu Uý
ý em nói là cái ............lạ cơ.bao giờ bác fix xuống 1000k thi ới em 1 câu nhé.khỏi phai rao bán lam gì cho mệt,khuyến mại thêm 1 bữa lô lô ti ca bét nhè heeee
okie, chờ nhé. đang có mấy đồng chí nhắn tin đổi, nhưng toàn cây a không thích.

mask2009

Thiếu Uý
Nhận được cốt mới chưa, định lắp mặt gì vậy ông em ơi, ko đánh rarka 7 thì chuyển nhượng lại cho anh nhé

manhmai

Binh Nhì
Có cây gì hay không em Linh. Anh chơi mãi cây Sadius tem đồng không seri chán quá muốn thay đổi một tí xem có khác không em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Seu

Trung Sỹ
Có cây gì hay không em Linh. Anh chơi mãi cây Sadius tem đồng không seri chán quá muốn thay đổi một tí xem có khác không em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thay đổi đi anh, thỉnh thoảng có điều kiện bóc tem em mới có sướng hơn không...ra em thử em Ruby đi anh

mask2009

Thiếu Uý
Em đang giao bán cây InnerForce ALC ST đấy, nhưng em nghĩ anh đánh cây đó không hợp a ah. cây đó rung và tương đối xịt.

manhmai

Binh Nhì
Thay đổi đi anh, thỉnh thoảng có điều kiện bóc tem em mới có sướng hơn không...ra em thử em Ruby đi anh

Cây đó hay không em. Anh cũng không biết tên thương hiệu ruby bao giờ cả nhưung chắc là cảm giác bóc thì ai cũng thích cả. Em gửi hình ảnh qua cho anh xem nhé. Thanks

manhmai

Binh Nhì
Em đang giao bán cây InnerForce ALC ST đấy, nhưng em nghĩ anh đánh cây đó không hợp a ah. cây đó rung và tương đối xịt.
Thế hả em anh dùng cái loại nào nảy quen rồi rung và xịt thì hơi khó em ạ!!!!!!!!!!!!! chắc thay mặt mới thui markV đánh chuội bóng quá không có cảm giác tốt chú Linh ạ!!!!!

mask2009

Thiếu Uý
Thế hả em anh dùng cái loại nào nảy quen rồi rung và xịt thì hơi khó em ạ!!!!!!!!!!!!! chắc thay mặt mới thui markV đánh chuội bóng quá không có cảm giác tốt chú Linh ạ!!!!!
a cứ thay mặt mới đánh là ngon ngay, thử qua dòng bọt khí xem sao a ????

Bình luận từ Facebook