Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

Trau_CoDoc

Trung Uý
@@ nát thì nát nhưng trước khi nát cũng phải cho một số chú sư tử nát theo , hê hê hê:)
Trâu dạo này hình như yêu cuộc sống và yêu màu hồng trở lại rồi hay sao ý nhỉ

Hì hì. Hồi nọ tự kỷ lv max a ạ. Max quá đến lúc k còn chỗ chứa nó nổ ra lại yêu đời trở lại và lợi hại hơn xưa. hihi

oldamultat

Trung Sỹ
Thanh Tùng cứ chịu khó lượm bóng cho các anh mới mau tiến bộ. Anh Meoluoi và Xelu đánh bóng bàn hay lắm. Nhưng kỳ này dời đất Quảng Ninh lên Hà Nội cũng dễ bị làm thịt lắm..., không nhanh thì Trâu cũng húc...

luongsonland

Binh Nhì
Mong được đón đội Cứu Hoả- Cẩm phả tại Hà nội để cùng hat vang với nhau giống lần giao lưu hôm nào giũa trời biển Hạ long.

vietguider

Trung Sỹ
Chả giấu gì các bác CP, rất mong đc gặp toàn thể CLB nhưng mong nhất là gặp e Phương, vì có mỗi e đó vừa miếng lại hợp khẩu vị. Nên trăm sự nhờ các bác chuyển nhời mời em ấy đi bằng được giúp em.

Em đang mài đao chờ ngày nát hàng với các bác

huydas

Đại Tá
Chả giấu gì các bác CP, rất mong đc gặp toàn thể CLB nhưng mong nhất là gặp e Phương, vì có mỗi e đó vừa miếng lại hợp khẩu vị. Nên trăm sự nhờ các bác chuyển nhời mời em ấy đi bằng được giúp em.

Vừa miếng...vừa miếng...ngon ngon..khà khà..ngày mai e sẽ nhờ chị Liên gửi lời hộ bác ạ..hi

huydas

Đại Tá

Thông báo với bác Vietguider là e.phương k đi đc nhé..bùn quá bùn quá..hihi
Nếu bác k chê thì em hoặc chị Liên sẽ tiếp chiêu bác thay Phương

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thanh Tùng cứ chịu khó lượm bóng cho các anh mới mau tiến bộ. Anh Meoluoi và Xelu đánh bóng bàn hay lắm. Nhưng kỳ này dời đất Quảng Ninh lên Hà Nội cũng dễ bị làm thịt lắm..., không nhanh thì Trâu cũng húc...

Lần này đi đội cứu hỏa dự kiến sẽ cho meoluoi đi tiên phong....bầy sư tử cứ liệu hồn...hihihi

vietguider

Trung Sỹ
Hôm nay chắc cả đoàn nhà mình đã về cảng bình an. Xin thay mặt đội trưởng gửi lời cảm ơn chân thành tới các chú, các ACE Cẩm Phả đã vượt chặng đường rất dài đến giao lưu với Lyon. Và thực tâm ngưỡng mộ sự chu đáo của đến từng việc nhỏ mà đội CP đã chuẩn bị, từ các hảo thủ để cống hiến những trận bóng đẹp, từ giờ giấc đi lại, đến những món quà tuy nhỏ mà chứa đầy tình cảm.
Mỗi vùng miền lại có nét đặc trưng riêng hi vọng CLB Cẩm Phả và Lyon đã có những khoảng thời gian thật đẹp bên nhau hôm nay. Chúc cho tình hữu nghị 2 CLB thật bền lâu.

Trong quá trình giao lưu có sơ xuất gì trong chuẩn bị rất mong các chú và ACE 2 đội thông cảm và chia sẻ để tập thể Lyon đc vững mạnh hơn,tổ chức lần sau được tốt hơn.

Cùng bên nhau vì một niềm đam mê, vì vòng tay bè bạn luôn rộng mở.

tonic

Thượng Sỹ
Giờ mới tỉnh được rượu liền vào viết bài luôn. Hôm qua vui quá, cảm ơn các chú, các anh chị em Cẩm Phả không quản đường xa lên giao lưu với Lyon. Cảm ơn hai đội đã có những trận đấu hay, và quan trọng là tình đoàn kết giữa hai đội càng thêm gắn bó. Với cá nhân Tonic dù mới cầm vợt nhưng hôm qua cũng làm hai trận với chú Quỳnh và anh Vinh tiền tệ, lại được làm quen với các anh các chú mới gặp lần đầu. Hi vọng sẽ lại gặp lại mọi người vào một dịp gần đây !

huydas

Đại Tá
Thanks bác tonic lúc nào cũng có những bức ảnh tuyệt vời....nhưng mà bức ảnh của tất cả các thành viên 2 clb e thấy hơi bé..room lên thì k nìn rõ mặt ạ.
Bác xem lại còn ảnh nào khác không nhé..hi

tonic

Thượng Sỹ
Thanks bác tonic lúc nào cũng có những bức ảnh tuyệt vời....nhưng mà bức ảnh của tất cả các thành viên 2 clb e thấy hơi bé..room lên thì k nìn rõ mặt ạ.
Bác xem lại còn ảnh nào khác không nhé..hi

Mình up lại ảnh tập thể hai đội chụp lưu niệm nhé!

Bình luận từ Facebook