Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

meoluoitmb

Đại Tá
hĩ hĩ, xelu cũng chỉ cần còn 3 cái bánh :D là vẫn lu được, những thứ khác không cần thiết :)) Thế anh thích thịt mèo hay là gặm bánh xelu đây bác phungducthang??????

Cho Bác ấy ngồi lên trên xelu ngắm mèo múa, sau đó bác ấy hoa mắt chìm vào cơn mê thì chú tiến hành lu bác ấy.....kha kha

meoluoitmb

Đại Tá

Sau đó là sự cố tắc đường tại Cầu Phong Châu do người dân di tản quá đông, họ như cảm nhận được độ sát thương và tàn khốc của cuộc truy quét này...

meoluoitmb

Đại Tá
Người đầu tiên đón đoàn bên phía Thanh Sơn, không ai khác chính là nhà sưu tập vợt Phùng Đức Thắng, anh đưa mọi người vào nhà nghỉ tắm táp rồi cũng nhau đi đến quán của 1 người anh quen thuộc rồi cùng thưởng thức món Dê núi.

meoluoitmb

Đại Tá
Từ sáng sớm thì Hà Trưởng Bản (đệ tử của Nhà Sưu tập Phùng Đức Thắng) đã đến đưa toàn đội Cứu Hỏa đi ăn sáng + phong bì cùng lời rỉ tai: Các anh làm gì thì làm, riêng em thì em mong các anh cho em có cửa sống và làm ăn ở đất này với các anh nhé. Sau khi nhận được cái gật đầu cùng nụ cười thu hoạch của anh Lý Hùng thì có vẻ như Hà Trưởng bản đã trở nên tự tin hơn.

meoluoitmb

Đại Tá
Ngay từ sáng sớm, hệ thống xe Cứu Thương đã được chuẩn bị từ rất sớm., có vẻ như, người dân Thanh Sơn đã mường tượng ra những gì khó khăn đang đến rất gần.........

Bình luận từ Facebook