Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Cảng Vũng Áng - Hà Tĩnh

Hưng Hà VT

Trung Uý
Chiều ngày mùng 3 tháng 3 toàn thể anh em trong Câu Lạc Bộ Cảng Vũng Áng đã có buổi gặp gỡ và giao lưu đầu xuân đầy nảy lửa!
Buổi gặp mặt đầu xuân đã gần như là đầy đủ tất cả các anh em! Gồm Anh Linh tay vợt dùng vợt mặt Tàu số 1 của Cảng Việt Lào, Anh Dũng korea tay kiếm ma quái tà đạo chuyên đi làm thịt các tay vợt sừng sỏ, Anh Huy tay vợt vô địch công ty Mitraco Hà Tĩnh nhiều năm liền, Anh Long vô địch người việt ở Formosa, còn em là Hà chuyên chụp ảnh lăng xăng viết bài đưa tin tay kiếm cùn ở Lilama =)), Và đặc biệt có sự giao lưu của China - Fan, tay vợt Đài Loan nổi như cồn dịp gần đây, đã sát hại không biết bao cao thủ từ CLB Thành Sen Hà Tĩnh đến CLB Đồng Hới Quảng Bình,mà tất cả nhưng người yêu mến bóng bàn Hà Tĩnh - Quảng Bình đều biết tiếng

Buổi gặp gỡ đã diễn ra nhưng trận chiến với kết quả như sau!
Kết quả đánh đôi
Dũng - Linh 3 -1 Hà - Long
Dũng - Linh 2 -3 Long, China - Fan
Kết quả đánh đơn
Dũng korea 1 - 3 China - Fan
Hà Lilama 3 - 2 China - Fan
Linh Vũng Áng 1 - 3 China - Fan
Hà Lilama 1 - 3 Dũng korea

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Tối thứ 7 14/03 mình ở Vinh ( chưa biết tên KS ) . Bạn nào ở trung tâm TP cho sđt để mình liên lạc đến giao lưu . Cảm ơn .

Hưng Hà VT

Trung Uý
Bác up video lên cho mọi người tham gia cuộc vui và chiêm ngưỡng những tác phẩm đẹp.
Hôm đó tiếc quá là không có clip nào bác ah! Thứ 7 tuần này đội Can Lộc lại bận rùi, lần sau có trận nào máu lửa em sẽ quay lại cho lên diễn đàn cho anh em cùng xem =^^=

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Chiều thứ 7 bác Soncanloc lên chơi được thì hay quá .
Hôm qua lừa gấy ra Nghệ An BB cả ngày rồi mai mà đi nữa thì Vợt nó chẻ bỏ bếp mất , nếu có time xin mời ruoubakich ghé CLB của mình chơi mất 30 ph xe Buýt , trình BB AE trong CLB chỉ hạng gà thôi nhưng bù lại có mấy món đặc sản Quê như Gà đồi rang muối , Nước mắt quê hương ( RCL ) hay Vịt Chiếp để tiếp khách phương xa . Xin kính mời
Còn đây là CLB BB XD của mình . sđt 090 343 76 77

ruoubakich

Trung Tá
Cảm ơn nhiều nhiều , mình chỉ ở đó một đêm , còn chưa biết mấy giờ tối mới đi được , chắc chỉ loanh quanh ở trung tâm thôi . Năm 2011 mình đánh giải ngành và ở KS Kim Liên nhưng không nhớ đường .

dragonlinh

Thượng Sỹ
Tạm biệt chú @Hưng Hà VT . Chú rời Vũng Áng, để lại một lỗ hổng lớn...
2 năm chưa phải là nhiều, nhưng cũng để ít nhiều nhớ về nhau. Chúc chú đến bến đỗ mới gặt hái được nhiều thành công trong công việc và tiếp tục lên tay.
@CLB Xuân Diệu đâu rồi, up mấy cái ảnh lên đi bác. Chú @conduongmoi, @huy_mitraco có cái ảnh nào ko, đưa lên luôn đi.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Sau 2 năm công tác tại HT @Hưng Hà VT đã để lại trong lòng AE yêu BB HT Nghệ An một tình cảm sâu nặng , rất nhiều AE kg quản ngại xa xôi vượt hơn 100km để tham gia buổi giao lưu chia tay . AE HT hẹn gặp lại chú 1 ngày gần nhất
Để có buổi giao lưu thành công tuyệt vời này AE BB HT xin cảm ơn AE cảng Việt - Lào đã nhiệt tình đón tiếp , đặc biệt là @dragonlinh . Xin hẹn gặp AE tại CLB Xuân Diệu

Hưng Hà VT

Trung Uý
Sau 2 năm công tác tại HT @Hưng Hà VT đã để lại trong lòng AE yêu BB HT Nghệ An một tình cảm sâu nặng , rất nhiều AE kg quản ngại xa xôi vượt hơn 100km để tham gia buổi giao lưu chia tay . AE HT hẹn gặp lại chú 1 ngày gần nhất
Để có buổi giao lưu thành công tuyệt vời này AE BB HT xin cảm ơn AE cảng Việt - Lào đã nhiệt tình đón tiếp , đặc biệt là @dragonlinh . Xin hẹn gặp AE tại CLB Xuân Diệu

Em cảm ơn các anh thật nhiều! Thực sự chia xa Vũng Áng em cũng rất nhớ. Mong ước được quay lại chơi bóng rồi sau đó ngồi họp báo. 2 năm gắn bó với mảnh đất này em cũng có rất nhiều tình cảm. Em cảm ơn các anh thật nhiều,hẹn mọi người vào một ngày gần nhất anh em mình lại hội ngộ!!! @dragonlinh @CLB Xuân Diệu @huy_mitraco @conduongmoi

Last edited:

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Vì điều kiện đành phải gác đam mê tạm xa rời trái bóng nhựa. Hôm nay vào diễn đàn, đọc những tin tức, những lời bình, ...vv mà trong lòng dậy lên một cảm giác nao nao khó tả.
"Biết bao giờ gặp lại em yêu. Lòng bất chợt buồn thiu".
Xin chúc cho các ae trong clb và tất cả ace bóng bàn luôn cháy mãi ngọn lửa đảm mê.

Bình luận từ Facebook