Câu lạc bộ BB BẦN _ HƯNG YÊN

nguyencaoquyet

Binh Nhì
THI ĐẤU GIAO HỮU
AE CLB BÓNG BÀN BẦN _ HƯNG YÊN giao hữu với AE CLB BÓNG BÀN HẢI PHÒNG

* ĐỘI A. CLB BB BẦN gặp CLB BB HẢI PHÒNG

+ Đội chủ nhà :
X- TIẾN con
Y- TUẤN Quyền _ Gai
Z- HUY _ Thầy giáo

+ Đội khách :
A- KHÔI _ Đại bác
B- HẢI _ Gầy
C- LÝ _ Gai

Trận 1. KHÔI _ Đại bác gặp TIẾN con = 3-1

Trận 2. HẢI gầy gặp TUẤN gai = 3-2

Trận 3. LÝ gai gặp HUY _ Thầy giáo = 1-3

Trận 4. KHÔI gặp TUẤN gai = 3-2

Trận 5. HẢI gầy gặp TIẾN = 2-3

ĐỘI A CHỦ NHÀ thắng ĐỘI KHÁCH HẢI PHÒNG = 3-2
Trận 4. KHÔI gặp TUẤN gai = 1-3 mà. bác nhầm rùi

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Anh hỏi này. Tiến con tham gia CLB Bần tháng có đến 1 buổi không em? Dạo này anh e ở đấy chán bóng bàn rùi nhỉ? không thấy sôi nổi mấy.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh hỏi này. Tiến con tham gia CLB Bần tháng có đến 1 buổi không em? Dạo này anh e ở đấy chán bóng bàn rùi nhỉ? không thấy sôi nổi mấy.

Tùng mõm nhựa bị oánh cho tòe loa lâu rồi giờ mới thấy lên diễn đàn ọ ọe đc vài câu nhỉ.

nguyencaoquyet

Binh Nhì
Em hỏi bác tí. Cầu thủ trẻ này tên gì vậy? Trình độ NTN? so với ThangswHQ chủ sới đó

ôi trời ơi. e mới tập chơi thôi mà. làm gì mà cứ làm em ngại. thắng HQ chấp e 2 quả :D. Anh Tùng dạo này đại gia k nhớ e roài :D . trên này dạo này vẫn sôi nổi mà anh. tụ tập suốt .

Last edited:

linh729

Thượng Tá
Quyết dạo này thất tình nên đánh rất sung ... chiều nay chấp anh 2 quả nhé. À, quên chưa nói với chú là anh mới tậu được cây Tuyệt thế hảo kiếm xuất xứ từ châu âu , tên tiếng anh phiên âm sang tiếng Việt chuẩn là : Pờ Ri Mò Ặc - Ẹp Lờ.

Kiếm của anh giờ trông nó giống giống thế lày lày : (mặt gỗ đẹp như cây trên, tay cầm đẹp như cây dưới)

Với lại sau mấy tháng nhịn ăn sáng dành dụm tiền mua mặt vợt và keo tăng lực, anh còn vừa sắm được cả 1 đôi 729 hàng tuyển nữa, (thấy bảo là đôi này do Zhang Jike thiếu tiền chơi điện tử nên tuồn ra)... cặp 729 này tune xong, vào tay anh đánh chắc cũng phải chấp Ma Long 2 quả rưỡi .... (thời Ma Long còn học mẫu giáo ấy). hehe ....

(( Bữa nào chú hết thất tình thì anh lại chấp chú 2. Ok.???))

Last edited:

Tùng mõm nhôm ơi, đây có phải CLB chỗ Thắng Hàn Xẻng không?
Mà sao anh xem ảnh còn thấy cả anh Tuấn Hải Châu thì phải??

Tùng mõm nhôm ơi, đây có phải CLB chỗ Thắng Hàn Xẻng không ?
Mà sao anh xem ảnh còn thấy cả anh Tuấn Hải Châu thì phải??

_ Đúng rồi bạn ,,,, Câu lạc bộ Bóng bàn BẦN _ Hưng Yên là ở chỗ THẮNG HQ chủ nhiệm CLB đấy.
_ Anh Tuấn hải châu làm gần đố thỉnh thoảng cũng đến giao lưu , hôm đó đánh Đội B BẦN thi đấu với Đội khách Hải phòng gồm HÙNG bưu điện, TUẤN hải châu, TÌNH béo THẮNG 3-1

tung(momnhom)

Trung Sỹ
_ Đúng rồi bạn ,,,, Câu lạc bộ Bóng bàn BẦN _ Hưng Yên là ở chỗ THẮNG HQ chủ nhiệm CLB đấy.
_ Anh Tuấn hải châu làm gần đố thỉnh thoảng cũng đến giao lưu , hôm đó đánh Đội B BẦN thi đấu với Đội khách Hải phòng gồm HÙNG bưu điện, TUẤN hải châu, TÌNH béo THẮNG 3-1

E cũng làm gần đấy mà ko thấy ae ý ới gì nhỉ?

E cũng làm gần đấy mà ko thấy ae ý ới gì nhỉ?

Chiều nào anh em câu lạc bộ cũng hội họp.
Mệnh giá đối kháng chọi nhau 50k , các trận đôi 100k thế là cuối buổi lên đường " TRÂU XÀO RAU MUỐNG " vui lắm.

Đến đi anh em đang cần tí thịt trâu của tung(momnhom) đấy !!!!!!!!!!!!

nguyencaoquyet

Binh Nhì
Chiều nào anh em câu lạc bộ cũng hội họp.
Mệnh giá đối kháng chọi nhau 50k , các trận đôi 100k thế là cuối buổi lên đường " TRÂU XÀO RAU MUỐNG " vui lắm.

Đến đi anh em đang cần tí thịt trâu của tung(momnhom) đấy !!!!!!!!!!!!
bác Tuấn nghe có vẻ thanh niên gớm . hjhj. k lo làm việc đi lại còn on sờ lai xuốt :D ..

Bình luận từ Facebook