Hà Nội Cặp Viscaria Light đẹp cho người sưu tập

thanglong78

Thượng Tá
M. Maze An ko số đây này @tuyetvu79 :

Trainee

Đại Tá
@Trainee tao coi nó là đồ chơi, chưa bao giờ coi trọng, dù bao giờ cũng rất giữ gìn. Mày nói thế làm tao rất tự ái. Tao chưa bao giờ chỉn chu, nhưng không bao giờ xem nhẹ tình cảm. Nếu mày thật sự cảm thấy thế, tao xin lỗi.
Nhưng cũng tuyệt giao luôn. Đã là chơi, kết giao mới là quan trọng, nhiều anh em Hà Nội, chơi với nhau gặp giao lưu lần đầu, thích trải nghiệm, tao bóc luôn cái mặt trên cốt tao đang chơi cho thử, ko chỉ H3, mà cả Ten, ... nó thật sự chưa bao giờ quan trọng hơn giao lưu.
Nó là cái mặt vợt, cũng đắt nhưng vẫn mua được, ... nên ko muốn gặp lại mày nữa.
Nếu mặt đó hỏng rồi, sang tháng tao mua trả mày mặt mới.
Vâng, cảm ơn anh!
- Em cũng chỉ coi nó là đồ chơi, anh cũng làm em tự ái.
- Vâng, em cũng sợ, nên ra HN 10 ngày rồi mà chỉ dám gặp bác @o3ma thôi. Thiệt tình bác nhiều bạn quá, em không dám nhận bạn với bác nữa. Vì bạn em biết em ra HN 10 ngày thì ít nhất cũng có câu hỏi thăm nhau! :)
- Em thì lười kết giao, nhưng ai thích thì chưa gặp em cũng có thể gửi mặt vợt cho chơi thử anh à.
- Anh lại nói chuyện đắt rẻ rồi, câu này anh kém quá. Việc anh làm vậy, e rằng không xứng với những gì anh nói trên diễn đàn!
Bye anh ! :)

@dathoang: Hôm qua mình có đọc comment đầy đủ (chưa edit) của bạn nên mình viết những lời trên cho nó rõ ràng, vì mình và bạn chưa hề có một lần nói chuyện trực tiếp. Đúng như bạn nói, mình khó tính, vô cùng khó tính.
Nhưng bạn nghĩ xem đưa đồ cho ông bạn chơi thử, sau mấy bữa, ông ấy bảo ổn (còn tính nhờ mua một mặt mới để vào chơi Đà Nẵng). Rồi sau đó suốt 4 tháng, khi nào hỏi ông cũng nói không chơi, dán trên cây Vis vất đó thôi, không nhu cầu.
Nhắc ông chuyển thì cứ sau 1 tuần hỏi lại thì nói quên, bận, ... ngay trước 30/4 còn inbox nói chuyển sau 30/4, ... Thật tình, chưa bao giờ mình lại đòi ai một món đồ tới lần thứ 3 như lần này. Biết tính ông hay quên, lười ra BĐ mình chẳng để ý tới nó nữa. Nhưng giờ vào topic này (do ông tag) thấy ông nói chả nhớ của ai, rồi kêu thằng ranh nào đó thích thì qua ông đưa cho về mà chơi, ... lộn ruột. Bạn khôi thoải mái với mình cũng đúng, nhưng thử đọc lại dòng comment ở trên xem, như lời ông ấy nói với anh @firi06 thì mặt vợt vẫn trong tay ông ấy, chứ đâu nói là đã trong tay bạn!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
............Thiệt tình bác nhiều bạn quá, em không dám nhận bạn với bác nữa. Vì bạn em biết em ra HN 10 ngày thì ít nhất cũng có câu hỏi thăm nhau! :)

- Em thì lười kết giao, nhưng ai thích thì chưa gặp em cũng có thể gửi mặt vợt cho chơi thử anh à.
- Anh lại nói chuyện đắt rẻ rồi, câu này anh kém quá. Việc anh làm vậy, e rằng không xứng với những gì anh nói trên diễn đàn!
Mày chắc lại quên, mày hẹn với @o3ma đi nhậu, tao nói luôn là tao không nhậu được, muốn đánh bóng thì gọi cho tao (tí nữa tao sẽ copy phần comment đó cho mày), và mày hình như không có nhu cầu đánh bóng, chủ yếu là đi nhậu nên cũng chưa hề gọi tao lần nào.
Nhưng bạn nghĩ xem đưa đồ cho ông bạn chơi thử, sau mấy bữa, ông ấy bảo ổn (còn tính nhờ mua một mặt mới để vào chơi Đà Nẵng). Rồi sau đó suốt 4 tháng, khi nào hỏi ông cũng nói không chơi, dán trên cây Vis vất đó thôi, không nhu cầu.
Tao chơi TG Pro đúng hồi mày ra, nhưng sau đó hình như chuyển BH H3 đánh luôn, và đánh đến tận gần đây, cách đây 1 tuần nên không hề dùng lại
Nhắc ông chuyển thì cứ sau 1 tuần hỏi lại thì nói quên, bận, ... ngay trước 30/4 còn inbox nói chuyển sau 30/4, ... Thật tình, chưa bao giờ mình lại đòi ai một món đồ tới lần thứ 3 như lần này.
Trước đó tao cầm trọn bộ Pure và 2 mặt vợt, mày bảo gửi cho @drsan nhưng giữ lại một mặt, về sau thì tao lười thật, không đi gửi
Biết tính ông hay quên, lười ra BĐ mình chẳng để ý tới nó nữa. Nhưng giờ vào topic này (do ông tag) thấy ông nói chả nhớ của ai, rồi kêu thằng ranh nào đó thích thì qua ông đưa cho về mà chơi, ... lộn ruột.
Chả có thằng nào không tử tế đủ để tao chợ mượn mặt vợt
Bạn khôi thoải mái với mình cũng đúng, nhưng thử đọc lại dòng comment ở trên xem, như lời ông ấy nói với anh @firi06 thì mặt vợt vẫn trong tay ông ấy, chứ đâu nói là đã trong tay bạn!
Trong tay tao vẫn còn 01 mặt nữa, và cũng không biết của ai luôn. Và trong hộp sắt dành riêng để đựng đồ bóng bàn, đến giờ chắc còn khoảng 6-7 cái mặt nữa mà tao cũng không biết của ai, có thể là của tao, có thể là ai đó cho mượn hoặc cho.
Và trong anh em chơi cũng nhiều người tao cho mượn và không nhớ, vì với tao, cái gì không dùng là không cần, mà không cần thì cho mượn hoặc cho, đỡ phí, bán thì hình như mới 1 cái từ trước đến giờ.

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Mày chắc lại quên, mày hẹn với @o3ma đi nhậu, tao nói luôn là tao không nhậu được, muốn đánh bóng thì gọi cho tao (tí nữa tao sẽ copy phần comment đó cho mày)
Bác khỏi phải nhắc, em nhớ chứ!
Bác đợt này bận vợ sắp sinh, nhà 2 con nhỏ. Em cũng không muốn xuống đó làm phiền!

dathoang

Thượng Tá
Vâng, cảm ơn anh!
- Em cũng chỉ coi nó là đồ chơi, anh cũng làm em tự ái.
- Vâng, em cũng sợ, nên ra HN 10 ngày rồi mà chỉ dám gặp bác @o3ma thôi. Thiệt tình bác nhiều bạn quá, em không dám nhận bạn với bác nữa. Vì bạn em biết em ra HN 10 ngày thì ít nhất cũng có câu hỏi thăm nhau! :)

@dathoang: Hôm qua mình có đọc comment đầy đủ (chưa edit) của bạn nên mình viết những lời trên cho nó rõ ràng, vì mình và bạn chưa hề có một lần nói chuyện trực tiếp. Đúng như bạn nói, mình khó tính, vô cùng khó tính.
Nhắc ông chuyển thì cứ sau 1 tuần hỏi lại thì nói quên, bận, ... ngay trước 30/4 còn inbox nói chuyển sau 30/4, ... Thật tình, chưa bao giờ mình lại đòi ai một món đồ tới lần thứ 3 như lần này. Biết tính ông hay quên, lười ra BĐ mình chẳng để ý tới nó nữa. Nhưng giờ vào topic này (do ông tag) thấy ông nói chả nhớ của ai, rồi kêu thằng ranh nào đó thích thì qua ông đưa cho về mà chơi, ... lộn ruột. Bạn khôi thoải mái với mình cũng đúng, nhưng thử đọc lại dòng comment ở trên xem, như lời ông ấy nói với anh @firi06 thì mặt vợt vẫn trong tay ông ấy, chứ đâu nói là đã trong tay bạn!
A chơi vs a Cá đều biết a ấy hay quên, nếu ko thúc vào đít thì còn lâu mới nhớ mà làm. Hỏi a ấy có những cốt gì, mút gì nếu ko mở tủ thì đố mà nhớ đc. A Cá mượn con M.Maze của a @thanglong78 bao lâu mà hôm trước e qua nhà mới lấy đc, còn ko thì còn lâu mới nhớ.
E giống a Cá, ko thik và ko biết rượu bia. Quan điểm của e là chơi với nhau bằng tình cảm, chứ ko phải cứ ngồi uống rượu bia vs nhau mới là bạn tốt. E thấy a Cá hay kể với e về a, tưởng a biết tính a Cá, nhưng lại chẳng biết gì. Ông chơi vs ae nhiệt tình, ko phải nghĩ nhưng rượu bia thì đừng bao giờ rủ.
A cho e địa chỉ ở hoàng cầu, chiều e 6h làm xong e qua trả cho a

Trạng .... CÁ

Đại Tá
CÁc Bác.... cạch mặt nhau lun... vì 1 cái mặt mút á..:eek:
Nó chỉ là giọt nước làm tràn ly thôi :p
Không hợp nữa thì nghỉ thôi bác, chơi lấy vui mà không vui thì không chơi nữa, cuộc sống quá nhiều thứ để lo rồi, chơi bóng bàn thể thao mà cũng phải lo nữa thì em ... lại đi đá bóng vậy :D

phi hung

Đại Tá
@Trainee tao coi nó là đồ chơi, chưa bao giờ coi trọng, dù bao giờ cũng rất giữ gìn. Mày nói thế làm tao rất tự ái. Tao chưa bao giờ chỉn chu, nhưng không bao giờ xem nhẹ tình cảm. Nếu mày thật sự cảm thấy thế, tao xin lỗi.
Nhưng cũng tuyệt giao luôn. Đã là chơi, kết giao mới là quan trọng, nhiều anh em Hà Nội, chơi với nhau gặp giao lưu lần đầu, thích trải nghiệm, tao bóc luôn cái mặt trên cốt tao đang chơi cho thử, ko chỉ H3, mà cả Ten, ... nó thật sự chưa bao giờ quan trọng hơn giao lưu.
Nó là cái mặt vợt, cũng đắt nhưng vẫn mua được, ... nên ko muốn gặp lại mày nữa.
Nếu mặt đó hỏng rồi, sang tháng tao mua trả mày mặt mới.
Anh ghi nhận em nói rất đúng,tính em thoải mái không coi trọng tiền bạc,thích là cho mượn ngay không xo đo,ở đây chắc có hiểu nhầm lời nói thôi.kiểu này off trận bóng là lại vui vẻ ngay mà :)

Trainee

Đại Tá
A chơi vs a Cá đều biết a ấy hay quên, nếu ko thúc vào đít thì còn lâu mới nhớ mà làm. Hỏi a ấy có những cốt gì, mút gì nếu ko mở tủ thì đố mà nhớ đc. A Cá mượn con M.Maze của a @thanglong78 bao lâu mà hôm trước e qua nhà mới lấy đc, còn ko thì còn lâu mới nhớ.
E giống a Cá, ko thik và ko biết rượu bia. Quan điểm của e là chơi với nhau bằng tình cảm, chứ ko phải cứ ngồi uống rượu bia vs nhau mới là bạn tốt. E thấy a Cá hay kể với e về a, tưởng a biết tính a Cá, nhưng lại chẳng biết gì. Ông chơi vs ae nhiệt tình, ko phải nghĩ nhưng rượu bia thì đừng bao giờ rủ.
A cho e địa chỉ ở hoàng cầu, chiều e 6h làm xong e qua trả cho a
Không có gì bạn à!. Mình biết ông ấy bận con nhỏ, nên không chạy xuống khu đó quấy nữa. Mỗi người mỗi tính, ... Đúng là không thể trách được. Tính ra mình có khi nhiều thời gian hơn ông ấy.
Về cái mặt vợt, mình biết tính ông ấy, nên nhắc ông mấy lần rồi. Khổ inbox để nhắc chuyển trả cái mặt vợt là điều mình chưa bao giờ làm với ai cả. Nếu không biết tính ông ấy!
Vả lại mình cũng nói là mình không nhắc tới mặt vợt đó nữa rồi mà. Chỉ do bị tag lôi vào đây .... Bạn nói như vậy thì dễ thành mình chỉ vì một cái mặt vợt.
Ở một mặt khác, ông ấy không dùng, thì kể cả mình xin cũng được chứ sao. Ông hứa cho mình thì nên giữ lời hứa. Mình thích ông ấy ở cái phóng khoáng, nhưng không chấp nhận chuyện sống thoải mái mà lại khiến người khác không thoải mái! Hứa thì gắng làm, đó mới là bạn mình!
Câu chuyện dừng ở đây nhé!
Tiếc bạn không uống được bia, không thì 6h mình mời 1, 2 chai ở bờ hồ Hoàng Cầu. Bia rượu không tốt, nhưng có thể khiến 2 thằng đàn ông nói chuyện khác bọn đàn bà bạn à! :)

thanglong78

Thượng Tá
Hic, ko ngờ mình mở mục bán cặp vợt mà lại gây ra sóng gió nhiều thế này. Toàn chỗ anh em quen biết, đều là người thoáng đạt, mong mọi người kiềm chế lời nói.
Có lẽ tôi sẽ đóng topic này trong ngày hôm nay.
Hạ giá cặp vợt này còn 4tr, bán từ bây giờ cho đến 12h trưa. Xin phép ko nhận đặt gạch, ai chuyển tiền trước thì lấy trước nhé !
Sau đó xin phép đóng chủ đề này lại.

dathoang

Thượng Tá
Không có gì bạn à!. Mình biết ông ấy bận con nhỏ, nên không chạy xuống khu đó quấy nữa. Mỗi người mỗi tính, ... Đúng là không thể trách được. Tính ra mình có khi nhiều thời gian hơn ông ấy.
Về cái mặt vợt, mình biết tính ông ấy, nên nhắc ông mấy lần rồi. Khổ inbox để nhắc chuyển trả cái mặt vợt là điều mình chưa bao giờ làm với ai cả. Nếu không biết tính ông ấy!
Vả lại mình cũng nói là mình không nhắc tới mặt vợt đó nữa rồi mà. Chỉ do bị tag lôi vào đây .... Bạn nói như vậy thì dễ thành mình chỉ vì một cái mặt vợt.
Ở một mặt khác, ông ấy không dùng, thì kể cả mình xin cũng được chứ sao. Ông hứa cho mình thì nên giữ lời hứa. Mình thích ông ấy ở cái phóng khoáng, nhưng không chấp nhận chuyện sống thoải mái mà lại khiến người khác không thoải mái! Hứa thì gắng làm, đó mới là bạn mình!
Câu chuyện dừng ở đây nhé!
Tiếc bạn không uống được bia, không thì 6h mình mời 1, 2 chai ở bờ hồ Hoàng Cầu. Bia rượu không tốt, nhưng có thể khiến 2 thằng đàn ông nói chuyện khác bọn đàn bà bạn à! :)
Nói chung là mỗi người mỗi tính a ah, ai cũng như ai thì chán chết, chẳng có gì mà phải bàn. chơi được với nhau thì cũng phải biết tính nhau rồi, mà biết rồi thì nói làm gì nữa, 2 thằng gọi điện nói thẳng vs nhau cho thoải mái, lên diễn đàn đâm ra lại ko hay.
Chiều e qua chỗ a làm cốc trà đá chém gió tí.

tuyetvu79

Đại Tá
ớ...em uống được kha khá đấy Bác ...
Nhâu vài chai... xong rùi... mình nói chuyện khác.... bọn đàn bà nha...
:D

tuyetvu79

Đại Tá
Hic, ko ngờ mình mở mục bán cặp vợt mà lại gây ra sóng gió nhiều thế này. Toàn chỗ anh em quen biết, đều là người thoáng đạt, mong mọi người kiềm chế lời nói.
Hạ giá cặp vợt này còn 4tr, bán từ bây giờ cho đến 12h trưa. Xin phép ko nhận đặt gạch, ai chuyển tiền trước thì lấy trước nhé !
Bán lẻ 2tr / cây ha Bác
Kkk

Trainee

Đại Tá
Nói chung là mỗi người mỗi tính a ah, ai cũng như ai thì chán chết, chẳng có gì mà phải bàn. chơi được với nhau thì cũng phải biết tính nhau rồi, mà biết rồi thì nói làm gì nữa, 2 thằng gọi điện nói thẳng vs nhau cho thoải mái, lên diễn đàn đâm ra lại ko hay.
Chiều e qua chỗ a làm cốc trà đá chém gió tí.
OK, lúc nào qua, ới mình một câu; 169 Đông Các, mình ở Phòng 202.

dathoang

Thượng Tá
Hic, ko ngờ mình mở mục bán cặp vợt mà lại gây ra sóng gió nhiều thến này. Toàn chỗ anh em quen biết, đều là người thoáng đạt, mong mọi ngườiki ềm chế lờin ói.
A cho e mượn M.Maze a sưu tầm, đẹp quá nên chưa dám đánh thử, toàn phải nhẹ nhàng, nâng niu nó thôi >"< chẳng may cuồng với e nó quá thì khó ăn nói vs a và a Cá.
Tóm lại là a làm khổ e rồi :confused:

Bình luận từ Facebook