Cập nhật giải CLB-bb Toàn quốc 2015 - THANH HÓA

CLB Xuân Diệu

Đại Tá

Last edited:

hoangtdsi

Đại Uý
Quê tôi thì gọi là treo đầu Dê bán thịt Chó còn quê vợ thì gọi là treo đầu Chó bán thịt Dê . Còn dân choa gọi bọn cán bộ là BỆNH THÀNH TÍCH :p:p:p
Ngu nhất là mấy thằng bóng chuyền . Vòng loại các xã trong huyện thi bỏ tiền của công sức ra đánh và lọt vào vòng sau . Sang vòng sau các đội góp tiền thuê cầu thủ chuyên nghiệp như Hữu Hà về đánh . Haiz đúng là do NGU mà NGHÈO
Gọi người quê gốc Thanh Hóa về đánh cũng được mà. Mà đã là CLB thì quê đâu chẳng được hả bác

HaQuocLinh

Thượng Tá
Bác @CLB Xuân Diệu đã 3 lần toàn dùng từ đại loại như Ngu dốt, Sỉ nhục ... Ám chỉ ae thanh hoá việc đi mượn vđv nơi khác mình thấy bác có vấn đề rồi đó, vì muốn phát triển thì phải cọ sát học hỏi với các vđv trình cao hoặc chí ít là bằng mình chứ, chưa kể đội T.Hoá 1 cũng khá mạnh toàn người Thanh Hoá chứ có phải không đâu, năm ngoái đội hình thuần T.Hoá đó cũng đoạt hạng 3 Việt Nam Open ở nội dung đồng đội hạng B nghiệp dư . Không lẽ bác định gợi ý ae Thanh Hoá cũng đóng cửa luyện tập với máy bắn bóng như bác à! Mở cửa để hội nhập là xu thế chung rồi bác ơi, tất cả mọi mặt đều đang như thế chứ đâu chỉ mình bóng bàn.

Một điều nữa lần này giải diễn ra cả tuần, BTC đã cố gắng để làm được nhiều thứ như:
- sân khấu hoành tráng
- ở khách sạn 3 sao BTC hỗ trợ 50%
- hỗ trợ tiền ăn trong thời gian thi đấu
- trước giải tổ chức cho các đoàn đi thăm khu phức hợp, sân golf, ăn tiệc trong khách sạn 5 sao FLC
Như thế chưa biết thắng thua ra sao nhưng các vđv cũng thấy ấm lòng rồi!

o3ma

Đại Tá
Đó là chuyên nghiệp rồi chú ơi . Nếu ít nhất nòng cốt TH và bổ sung thêm 1 vài người nữa thì có thể chấp nhận đc . Giải mang nặng tính màu cờ sắc áo dân tôc mà thế thì chết.
Tôi năm trước cũng từng đánh giải TQ ở ĐN thấy nhiều đơn vi lấy danh sách các Tĩnh không tham gia để đăng ký cho vđv Tỉnh mình có thêm đội để cọ xát thế mà AE BB TH lại bị đẩy ra rìa . Chán
Vậy nên người ta mới làm 2 đội. Đội 1 không nhớ chính xác nhưng có Tuấn gấu là người TH, mấy người còn lại e ko nhớ tên. Đội 2 là đi mượn VĐV, bác thử nghĩ theo chiều hướng tích cực xem: qua giải này phải đi mượn VĐV nên những người lãnh đạo TDTT của TH sẽ phải cố gắng đào tạo, phát triển phong trào bb của tỉnh để những giải sau ko phải đi mượn VĐV nữa. Họ làm những điều luật, điều lệ giải cho phép thì chả sao cả, cá nhân e thấy bình thường. Hãy suy nghĩ nó là cuộc chơi vui, khán giả được xem nhiều pha bóng đẹp là được rồi, đừng nặng nề như thế.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Vậy nên người ta mới làm 2 đội. Đội 1 không nhớ chính xác nhưng có Tuấn gấu là người TH, mấy người còn lại e ko nhớ tên. Đội 2 là đi mượn VĐV, bác thử nghĩ theo chiều hướng tích cực xem: qua giải này phải đi mượn VĐV nên những người lãnh đạo TDTT của TH sẽ phải cố gắng đào tạo, phát triển phong trào bb của tỉnh để những giải sau ko phải đi mượn VĐV nữa. Họ làm những điều luật, điều lệ giải cho phép thì chả sao cả, cá nhân e thấy bình thường. Hãy suy nghĩ nó là cuộc chơi vui, khán giả được xem nhiều pha bóng đẹp là được rồi, đừng nặng nề như thế.
Đội thanh hóa 1 có tuấn gấu và hoàng cò.thanh hóa xịn luôn.có thêm Lâm gai hình như quê mẹ vợ ở thanh hóa

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Bác @CLB Xuân Diệu đã 3 lần toàn dùng từ đại loại như Ngu dốt, Sỉ nhục ... Ám chỉ ae thanh hoá việc đi mượn vđv nơi khác mình thấy bác có vấn đề rồi đó, vì muốn phát triển thì phải cọ sát học hỏi với các vđv trình cao hoặc chí ít là bằng mình chứ, chưa kể đội T.Hoá 1 cũng khá mạnh toàn người Thanh Hoá chứ có phải không đâu, năm ngoái đội hình thuần T.Hoá đó cũng đoạt hạng 3 Việt Nam Open ở nội dung đồng đội hạng B nghiệp dư . Không lẽ bác định gợi ý ae Thanh Hoá cũng đóng cửa luyện tập với máy bắn bóng như bác à! Mở cửa để hội nhập là xu thế chung rồi bác ơi, tất cả mọi mặt đều đang như thế chứ đâu chỉ mình bóng bàn.

Một điều nữa lần này giải diễn ra cả tuần, BTC đã cố gắng để làm được nhiều thứ như:
- sân khấu hoành tráng
- ở khách sạn 3 sao BTC hỗ trợ 50%
- hỗ trợ tiền ăn trong thời gian thi đấu
- trước giải tổ chức cho các đoàn đi thăm khu phức hợp, sân golf, ăn tiệc trong khách sạn 5 sao FLC
Như thế chưa biết thắng thua ra sao nhưng các vđv cũng thấy ấm lòng rồi!
Không định cmt nhưng đọc mấy cái cmt của ông @CLB Xuân Diệu thấy tức anh ách , đọc vài topic thấy ông này cũng vào chọc ngoáy rồi than vãn này nọ lọ chai mà chẳng có 1 cái ý kiến nào gọi là đóng góp xây dựng cả (điển hình như CLB đại long tổ chức giải vua gai).Giải này ngta cho thuê mượn vdv thoải mái , TH lại là chủ nhà nên việc TH thuê 1 đội mạnh để lấy giải là bình thường , bên cạnh đó ông có biết ngta vẫn có 1 đội nòng cốt TH và 4 đội nữa là lớp trẻ TH cũng như những ng chơi bóng tại các CLB ở Thanh Hóa ko?Hay ông chỉ ngồi ở nhà đọc mấy cái tin trên báo và phán vớ vẩn.Đây là thế giới ảo và có quyền tự do nhưng ông phát biểu gì thì cũng dùng từ ngữ lịch sự 1 tý.Đôi lời.............

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Topic cập nhật kết quả mà ko thấy ai cập nhật gì cả...cập nhật thông tin thì ít...nói linh tinh tranh luận lạc đề thì nhiều...buồn..dạo này diễn đàn quản lý ko chặt nói tục ko văn hóa mà ko thấy khóa nick...nhất là cái thớt tẩy chay gai và anti..như mổ bò

Tuân vịt

Trung Sỹ
Bạn kg hiểu ý mình à . Đây là cơ hội để AE BB PT TH được học hỏi để cho pt Tỉnh nhà phát triển sau này .
Còn giải vẫn cứ hay vì các vđv tên tuổi cũng sẽ thành lập đội để đánh , khán giả vẫn đc xem và cổ vũ vô tư hơn . He he chả nhẽ AE TH ngậm Bồ hòn trong miệng để hò hét TH CỐ LÊN TH VĐ
thế bác nghỉ là chỉ có TH 1 với TH 2 là đội Thanh Hóa thôi à. thiển cận vậy bác.... ngoài 2 đội coi là chủ nhà của giải thì còn vài ba CLB khác của tỉnh tham gia mà.... giải này đăng ký tự do.... có chọn lọc VĐV như các giải quốc gia đâu mà bác bảo làm ảnh hưởng đến phong trào của tỉnh....ai cảm thấy chơi được thì đều có thể lập đội tham gia, 1 đội trẻ của Thanh Hóa cũng đã vào vòng trong rồi. trc đây mới vào 4rum thấy bác còn có vài bài hay hay.... chứ gần đây đọc các bài của bác mới cảm thấy cái sự thiển cận của bác !

Bình luận từ Facebook