Toàn quốc CẢNH BÁO THÀNH VIÊN GIAO DỊCH KHÔNG UY TÍN

soncahvt

Binh Nhì
a oi co 500k thoi ma anh lam sao anh phai um len the may hom em ban vua nay anh hai dang xanh goi em e moi cam may mai em chuyen khoan anh 500 dang ban 2 cai mat dc em gui cho anh
500k chứ 50k vẫn phải trả bạn nhé. Làm ăn kiểu đấy ko khác ji lừa đảo.k có thì phải nói, cái kiểu k nghe dt hoặc tắt máy là biết ntn rồi:D

potay_87

Đại Tá
Hix. Đúng là cũng có vài trăm thôi nhưng mấy cái vài trăm đấy cũng thành tiền triệu.
E cũng đang dính 1 ông. Pm rồi ibox diễn đàn suốt lần nào cũng kêu bận ko trả đc. Lúc mua hàng thì mình phải nhờ ng mang đến gần chỗ nhà ông ấy cho ông ấy chỉ việc ra lấy cho tiện nhưng họ dùng chán xong chả thèm ý kiến j. Đòi thì bảo bận ko có time đi ck.

nanakizhang

Đại Tá
Hix. Đúng là cũng có vài trăm thôi nhưng mấy cái vài trăm đấy cũng thành tiền triệu.
E cũng đang dính 1 ông. Pm rồi ibox diễn đàn suốt lần nào cũng kêu bận ko trả đc. Lúc mua hàng thì mình phải nhờ ng mang đến gần chỗ nhà ông ấy cho ông ấy chỉ việc ra lấy cho tiện nhưng họ dùng chán xong chả thèm ý kiến j. Đòi thì bảo bận ko có time đi ck.
Lại có chuyện này nữa ah, xài cho sướng tay, bảo bận ko đi ck trả, po tay luôn, mẹ nó vậy mà cũng làm dc.

lamtq

Đại Tá
chú cầm thêm 9 cái nữa đến nhà cho đủ chục lấy tiền cho chẵn:p:p:cool::cool:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Ai vậy bác ? Inbox chỗ kín em phát cho vào sổ đen

Lego

Trung Sỹ
E làm mem mới nhưg thấy cái kiểu này rất là khó chịu. E bị cũng nhìu rùi nên bít cảm giác của bác @hiepga , đòi thì k trả còn nói có mấy trăm làm j dữ z.... Mấy ngừi đó k bít chữ uy tín viết sao đâu bác. E cũng chỉ mới giao dịch có 1 lần và thấy ae trên org rất uy tín, k ngờ lại có trường hợp như thế này, mang tiếng xấu cho diễn đàn. Sau này những thành viên mới đàng hoàng mún giao dịch lại phải nghi ngờ, đề phòng nhau, thật là mệt mỏi.

QuangHung

Đại Tá
Mấy thánh nhảy kiểu này tốt nhất là lượn...vài trăm ,vài triệu sống thế d nào nổi 1 tháng thời buổi này mà phải lý do này lọ.. Trả hay không thì chốt cho nhanh.. Để A E còn biết đường né chứ..dcm la ncc :(

phuongnguyen

Đại Tá
E làm mem mới nhưg thấy cái kiểu này rất là khó chịu. E bị cũng nhìu rùi nên bít cảm giác của bác @hiepga , đòi thì k trả còn nói có mấy trăm làm j dữ z.... Mấy ngừi đó k bít chữ uy tín viết sao đâu bác. E cũng chỉ mới giao dịch có 1 lần và thấy ae trên org rất uy tín, k ngờ lại có trường hợp như thế này, mang tiếng xấu cho diễn đàn. Sau này những thành viên mới đàng hoàng mún giao dịch lại phải nghi ngờ, đề phòng nhau, thật là mệt mỏi.
Trước khi giao dịch up chứng minh thư lên đấy bác... Đã được yêu cầu và mình cũng chiều theo...

Bình luận từ Facebook