Toàn quốc CẢNH BÁO THÀNH VIÊN GIAO DỊCH KHÔNG UY TÍN

Toanchunghubt

Đại Uý
B vâ
Cũng AE chơi bóng bàn hết do có trục trặc gì đó nên họ chậm giải quyết ! lỗi do mình Già ( U62 ) ham mấy em chân dài ,Em trước 6000k chờ 98 ngày mới được thỏa mãn ,bây giờ em 5000k cũng phải chờ tiếp Hên Xui HT ơi !
B vẫn chưa lấy được a. Xui quá a

Toanchunghubt

Đại Uý
CHào các bác, sự việc là e có bán cho bác @Axelookk 1 cây vợt với giá 2t5. Bác ấy kêu k đủ tiền nên giao lưu em 1 cây nữa và ck 2 triệu. E ship vợt cho trước và hôm sau bác ấy kêu ship vợt kia cho e nhưng cả tuần k nhận dk. Đến khi hỏi bác ấy nói vợ chuyển nhầm địa chỉ và nó gửi về để hôm sau trả tiền em. Bẵng đi cả 1 tuần hẹn lên xuống đến hôm qua nt hỏi cả phone lẫn face đều k trả lời. Bác nào biết thông tin bác này nhắn với bác ấy hộ e nhé. Thấy bảo cũng giao dịch nhiều với bác @lamvt@haidangxanh86 là bạn
Facebook. https://www.facebook.com/toc.xinh.96?fref=ts
View attachment 86531
View attachment 86532
B dính mấy phát thế rồi a.

Hoang Nhut

Đại Tá
Mình không dám chắc, nhưng chú em này giao dịch có vấn đề. Lúc mình hỏi tại sao chưa đi gửi vợt, mình đợi gửi cả 2 cùng gửi luôn, thì chú nói chờ mẹ chú ấy đi gửi, mình hỏi mẹ sao mà biết gửi, chú ấy nói, xin lỗi chờ mẹ ra coi cửa hàng rồi đi gửi ( chú chụp cho mình tấm hình mẹ bán trà, nước ngoạt lề đường) .
Chú liên tục hối mình giao vợt, và bắt buộc phải là hỏa tốc 12h để nhận được. Chú nói sáng mai chú đi đánh giải. Mà hỏi đánh giải ở đâu thì im luôn. Lúc mình nghi ngờ muốn làm rõ thì chú ấy im mất luôn.
Nói chung nhiều cử chỉ không rõ ràng ( Lưu ý 1 điều nữa là chú ấy có đưa ra rất nhiều vợt, vợt nào cũng có: super jun, super zhang like, TMB, Jun ZLC, KLH, sar tem dong)...

Mình viết ra đây không có ý chỉ trích ai hết, Chỉ hy vọng anh em diễn đàn chúng ta giao dịch uy tín để cùng nhau chia sẽ cái hay để chơi với nhau.

Attachments

102 KB · Đọc: 0
    69.7 KB · Đọc: 0
    73.5 KB · Đọc: 0
Đây chính là ông Quốc Anh, nick quocanhbb 1 dạo lừa đảo ở diễn đàn, bác nào từng theo dõi chắc cũng biết. Những vụ giao dịch lùm xùm với @dinhban, @trạng cá,... mới tạm lắng đc 1 thời gian, nay đã lập nick mới để lừa tiếp. Trc đó tên này cũng lập nick khác để lừa và đã vị vạch mặt 1 lần rồi. Cái mặt và địa chỉ này k lẫn đâu đc. Nó làm cắt tóc ở gần cầu Vĩnh Tuy. Lần trc suýt bị anh em tẩn, hứa lên hứa xuống. Giờ lại ngựa quen đừong cũ. Ae bố trí úp sọt, đập cho nó trận nhừ tử cho nhớ đời đi :)) Bác nào máu mặt đứng ra lập team đi.
Hắn ở cụ thể ở đâu bác? Ở HN thì cho nó nát xác đi

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Cái thằng này mình biết này, lúc trước mình với @dinhban bị nó lừa nè.
Không biết có phải tên thật không nhưng lúc giao dịch thì nó nói nó tên là Nguyễn Quốc Anh.
Nó bảo là giao lưu cây Sar bị gãy tem đồng với mình, mình thì giao lưu với nó cây Stiga All Classic với 1 mặt Nittaku G1 màu đỏ.
Mình gửi vợt cho nó trước rồi nó gửi cho mình, chờ quài ko thấy mới hỏi thì nó bảo là vợ gửi nhầm địa, vài bữa sau điện hỏi sao chưa thấy thì lại nói là bị bệnh gì đó, tới giờ luôn. Các anh em bạn bè nên cẩn thận với người này.

Hoang Nhut

Đại Tá
Cái thằng này mình biết này, lúc trước mình với @dinhban bị nó lừa nè.
Không biết có phải tên thật không nhưng lúc giao dịch thì nó nói nó tên là Nguyễn Quốc Anh.
Nó bảo là giao lưu cây Sar bị gãy tem đồng với mình, mình thì giao lưu với nó cây Stiga All Classic với 1 mặt Nittaku G1 màu đỏ.
Mình gửi vợt cho nó trước rồi nó gửi cho mình, chờ quài ko thấy mới hỏi thì nó bảo là vợ gửi nhầm địa, vài bữa sau điện hỏi sao chưa thấy thì lại nói là bị bệnh gì đó, tới giờ luôn. Các anh em bạn bè nên cẩn thận với người này.
Vay la dung no 100% roi: no cho dia chi Vo cua no. Cac anh chi em dien dan luu y. Ten zalo cua no la: superboy Zik jike

Địa chỉ vợ nó đâu bác cho lên đây đi bác, bắt luôn vợ nó thì nó phải lò đầu ra, nhà e đi đòi nợ toàn dùng chiêu này, nó k lò đầu thì nó hết đường sống

Daoky09

Đại Tá
Cũng AE chơi bóng bàn hết do có trục trặc gì đó nên họ chậm giải quyết ! lỗi do mình Già ( U62 ) ham mấy em chân dài ,Em trước 6000k chờ 98 ngày mới được thỏa mãn ,bây giờ em 5000k cũng phải chờ tiếp Hên Xui HT ơi !
Xin chia " VUI??? " với ông bạn "ĐỒNG NIÊN"! Có điều tôi không hiểu tại sao: "LỤC THẬP" mà ông bạn lại có 2 cái "DẠI" giống nhau thế nhỉ?:eek::oops::( Hay là tôi cũng "LẨM CẨM" mất rồi?:p

Bình luận từ Facebook