Toàn quốc Cảnh báo Mizutani Jun SZLC FAKE

anhkhoi

Đại Tá
Thị trường đang xuất hiện 1 số cây Mizutani Jun SZLC FAKE, cảnh báo để anh em cảnh giác. Cách dễ nhận biết dễ nhất là dòng chữ trên vợt rất đậm, không sắc nét như chính hãng.
NẾU BẠN THẤY BÀI NÀY BỔ ÍCH XIN LIKE 1 PHÁT :)
HÀNG THẬT: hình đầu là cây đời đầu khi Jun mới ra mình xách về, hình 2 từ 1 shop uy tín, click vào hình 2 sẽ thấy khá rõ chữ trên vợt mực vẫn đậm nhưng nét rất nhỏ.

HÀNG FAKE:
http://www.aliexpress.com/store/pro...cket-bat-paddle-36601/1111532_2051875064.html

Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Ferrari chúng nó còn không tha huống hồ gì Giun Dế
Mấy cái chữ đậm nhạt với không thẳng hàng nó lười không tút tát nên mới bán bèo 50$
Nếu nó chăm tý nữa rồi quất 250$ thì đố các thánh chạy cửa nào.
Tiền giả nó còn làm được cơ mà bác nhỉ? Nhưng ko biết cái chữ JTTAA Và logo hàng fake của super Jun này nó có giống hàng thật ko chứ nếu dại dại ngu ngu như mấy cây amultart giả thì có gì khó phân biệt đâu.
Cây này có bác đang bán chữ cũng rất đậm nè. Chẳng lẽ cây này cũng fake sao.

Last edited:

pktoan1987

Trung Uý
Tiền giả nó còn làm được cơ mà bác nhỉ? Nhưng ko biết cái chữ JTTAA Và logo hàng fake của super Jun này nó có giống hàng thật ko chứ nếu dại dại ngu ngu như mấy cây amultart giả thì có gì khó phân biệt đâu.
Cây này có bác đang bán chữ cũng rất đậm nè. Chẳng lẽ cây này cũng fake sao. View attachment 48109
Nếu đúng như bác chủ thớt nói thì cây nói trên này y chang fake

Trainee

Đại Tá
Mấy cái chữ đậm nhạt với không thẳng hàng nó lười không tút tát nên mới bán bèo 50$
Bác nói này nói cực chuẩn. Ngày xưa nhà em còn kinh doanh đồ nhôm. Hàng HP loại 1 (tem đỏ) và loại 2 (tem xanh), nếu bóc tem ra thì nhà em chỉ có ông già, bà già và em phân biệt được nhưng ông anh, bà chị thì bó tay. Còn khách hàng thì khó nói lắm :D

buidoan2111

Trung Uý
Cây này có bác đang bán chữ cũng rất đậm nè. Chẳng lẽ cây này cũng fake sao. View attachment 48109
cây này chữ đậm, in không sắc nét, chữ in không thẳng, không lẽ lỗi của nsx :cool:

Daoky09

Đại Tá
Cho em bình luận ngu tý nha mấy bác, theo em nhận thấy cây "Jun fake " thì chữ made in japan nó như thế nầy nè " MADEINJAPAN" còn cây thật "MADE IN JAPAN", nếu mà bình luận em nó lỡ đúng thì cây đang rao bán như bác @Nam_HaiDuong đã nói ở trên là fake. Mấy bác chém em nhẹ tay xíu.tks
Chú "Chuột" này tinh thật đấy!

tosiosHD

Đại Tá
Bác nói đúng đấy!
Em nghĩ Fake thì cũng có nhiều kiểu fake: fake loại 1, loại 2, loại 3,... loại n...
Những loại fake loại n là những loại "fake thật", nghĩa là nó cố tình làm cho mình biết đấy là hàng fake, bán giá rẻ, phục vụ các đối tượng nhất định như mua cho vui. Sợ nhất là hàng fake loại 1, loại 2 thôi. Phân biệt những hàng fake đó với hàng thật mới là điều anh em mình đáng bàn thôi!
Dù sao cũng rất cảm ơn chủ topic đã nhắc nhở khuyến cáo anh em!

xôi gà

Trung Uý
bác đc trải nhiệm cảm giác đánh jun fake chưa?
vì chữ nghĩa giờ nó tut tát lại thì sao phân biệt đc ạ :((
nguy hiểm quá.

Bình luận từ Facebook