Cần xin ý kiến chỉnh sửa của các bác

gachip

Đại Uý
e nhận xét thế này bác xem có đc ko nhé :D cần di chuyển nhanh hơn (nhanh hơn ở đây là nên nhún chân thay vì đi bộ =)) ) giật cần dứt khoát hơn, ý kiến của gà có gì không phải mong bác bỏ qua, trình e với trình bác chắc xêm xêm nhau =))

kythuatbongban

Thượng Tá
e mới tập giật đc ít buổi động tác còn chưa đc tốt. Mong các bác góp ý chỉnh sửa động tác giúp e với. E muốn tập theo Zhang Jike style.thank mọi người!!!!!!!!!!!!. Trong video là thầy @linh729 và học viên @pg7thuytinh[/USER
[MEDIA=youtube]8_Yj901I_KE[/MEDIA]
Bạn giật cũng khá tốt , đây là cú giật tam giác của TQ nên đường bóng đi thẳng và mạnh, nhưng chưa chuẩn lắm vì đôi khi cũng có cung bóng nên bóng qua bàn chưa đi thật thẳng, khi giật vai bạn hơi cứng nên hơi gò bó ,bạn nên thả lỏng thì tốt hơn.0978.782486.

pg7thuytinh

Trung Uý
e nhận xét thế này bác xem có đc ko nhé :D cần di chuyển nhanh hơn (nhanh hơn ở đây là nên nhún chân thay vì đi bộ =)) ) giật cần dứt khoát hơn, ý kiến của gà có gì không phải mong bác bỏ qua, trình e với trình bác chắc xêm xêm nhau =))
e cám ơn bác nhiều. e tập thì nhìn ngon vậy thôi chứ đánh trận thì còn kém nhiều lắm. e cũng vẫn yếu về di chuyển đang tập bác ạ. còn" giật cần dứt khoát hơn"là sao bác. là giật mạnh hơn hay sao ạ. clip là e chưa giật hết sức vì đang tập đông tác a

pg7thuytinh

Trung Uý
Bạn giật cũng khá tốt , đây là cú giật tam giác của TQ nên đường bóng đi thẳng và mạnh, nhưng chưa chuẩn lắm vì đôi khi cũng có cung bóng nên bóng qua bàn chưa đi thật thẳng, khi giật vai bạn hơi cứng nên hơi gò bó ,bạn nên thả lỏng thì tốt hơn.0978.782486.
e cám ơn bác nhé. clip này e quay là buổi thứ 2 bác ạ. e đang chỉnh sửa lại động tác. hlv của e cũng hay nói nhiều về vai phải của e. chắc vai e nhiều vấn đề quá

gachip

Đại Uý
e cám ơn bác nhiều. e tập thì nhìn ngon vậy thôi chứ đánh trận thì còn kém nhiều lắm. e cũng vẫn yếu về di chuyển đang tập bác ạ. còn" giật cần dứt khoát hơn"là sao bác. là giật mạnh hơn hay sao ạ. clip là e chưa giật hết sức vì đang tập đông tác a
bác xem lại clip sẽ rõ, nhìn động tác nó từ gồng gồng thế nào ấy, ko đc dứt khoát khó tả lắm ạ @@, hầu như ai mới tập đều bị như thế cả, trc e mới nhập môn cũng thế :D

pg7thuytinh

Trung Uý
à hồi nãy ko nhìn kĩ, giật thế này là ngon rồi, chỉ cần tập sao cho đỡ hụt bóng thôi, bớt gồng cứng người! :D
bác xem lại clip sẽ rõ, nhìn động tác nó từ gồng gồng thế nào ấy, ko đc dứt khoát khó tả lắm ạ @@, hầu như ai mới tập đều bị như thế cả, trc e mới nhập môn cũng thế :D
vâng. e mới tập lại kỹ thuật. chắc phải từ từ

pg7thuytinh

Trung Uý
Câu trả lời rất vô tư. Của e thì đương nhiên e vẫn xem được bình thường rồi. E có để chế độ cho mọi người xem đâu. Up lại và chọn chế độ "công khai" đi.
ô thế à bác. e k biết. tí e sẽ up lại

Bình luận từ Facebook