Cần tư vấn sử dụng mút Mizuno T45

Hùng Phạm

Binh Nhì
Xin chào các bác...xin các bác tư vấn giúp em vài điều bổ ích. chả là hiện tại em đang sử dụng cốt Amultart (cũng sài 4 năm nay rùi chưa có dk thay đổi). em đang trong quá trình test mút Mizuno ( có ý định sẽ mua nó ). Nhưng qua quá trình test thì em lại chưa hài lòng vs hiệu quả mà nó mang lại vs lối đánh của em ( có thể do em sài keo dán dỏm + cốt vợt cũ quá ) mà em thấy khó kết hợp vs nó.Vậy xin các huynh đài đa trải nghiệm vs Mizuno rồi xin cho em 1 vài ưu điểm và ý kiến cá nhân về em mizuno. chân thành cảm ơn các bác đã góp ý.
p/s: quyết thằng !

gakuteo

Đại Tá
cốt amutart là quá ổn rồi bác à, cốt càng cũ càng chất chứ sao. Quan trọng là lối đánh của bác như thế nào, rồi từ đó tìm mặt vợt phù hợp bác ạ.

Hùng Phạm

Binh Nhì
cốt amutart là quá ổn rồi bác à, cốt càng cũ càng chất chứ sao. Quan trọng là lối đánh của bác như thế nào, rồi từ đó tìm mặt vợt phù hợp bác ạ.
lối đánh của em là lối đánh cơ bản đôi công trái - phải các kiểu. bác tư vấn dùm em con hàng mizuno đi ^_^

Trainee

Đại Tá
T45 bền, dễ đánh, bóng hiền, giá chát. Nói chung đánh BH cho ALC, FH cho Amultart. Thích hợp cho ai tính chơi đồ bền, ổn định.

Bình luận từ Facebook