cần tư vấn mút backhand

cobengaytho

Binh Nhì
mình cần mọi ng tư vấn giúp mình mút cho backhand. mình tập giật trái. cốt mình dùng là cốt kido 7p của killer spin. 7 lớp khá rung. mềm. mình đang phân vân giữa bảcuda big slam, acuda s3, x1 gold. ai tư vấn cho mình mút trong tầm giá đó với. thanks all

docmaorg

Đại Tá
Nếu có điều kiện nên dùng Ten 05,64,05fx,64fx đánh trái, còn ko bạn kiếm cái mút nào các loại tiêu chí là mềm 1 chút đánh trái sẽ dễ và dễ kiểm soát.

phungducthang

Đại Tá
S3 đanh trai kha vi no mêm bam xoay, gia vưa phai. Baracuda Bigslam rât mêm cung kha hay cho BH, Tuy nhiên tôi đa thư qua kha nhiêu măt cho BH nhưng ưng y nhât la Hexer Duro đô cưng vưa, không xoay nhiêu nhưng khá dị gây kho chiu cho đôi phương, qua ve trai rât tôt.
Moi thông sô nha san xuât đưa ra chi tương đôi đê tham khao, quan trong la no phu hơp lôi đanh cua minh.

Last edited:

leqd

Đại Uý
Mình bắt đầu cũng tập giật trái như bạn. Mình thấy Donic Baracuda rất hợp ở cự ly đánh gần. Không nhanh lắm, nhưng rất xóay, và dễ giật moi . Mình mượn thử Baracuda của một anh trong CLB nên thấy ưa ý, rồi xắm cho mặt FH, sau đó thử qua BH, thấy vừa ý. Mình cũng đã thử Acuda S2, thấy hơi nhanh, khó moi hơn. Nói chung cảm giác là vấn đề rất cá nhân, mỗi người một kiểu ... cho nên thử là cách hay nhất. Bạn cứ thấy anh nào giật trái tốt, mượn vợt chơi vài phút... Thử là chắc nhất.

tuyetvu79

Đại Tá
mình đã đánh baracuda, rất ngon
k chê điểm nào
có điều là mặt này hay bể rìa lắm nha...cẩn thận:(
[url=http://upanh.com/view/?id=3voe2wfqfue][img]http://nu9.upanh.com/b6.s32.d1/c5ed44074dbaa6e15aa4d37c6c511bf5_53283009.baracuda500x500.jpg[/url][/IMG]

leqd

Đại Uý
k chê điểm nào
Mặt Baracuda chỉ nên dán bằng keo sữa, tuyệt đối không dán keo tăng lực. Em đã được dặn dò, nên khi mua phải nhắc người bán ngay.

tuyetvu79

Đại Tá
k chê điểm nào
Mặt Baracuda chỉ nên dán bằng keo sữa, tuyệt đối không dán keo tăng lực. Em đã được dặn dò, nên khi mua phải nhắc người bán ngay.
....................hu.....mình dán bằng keo tăng lực:(
hèn chi nó dễ bể thấy sợ lun:(

Bình luận từ Facebook