Cần tư vấn mặt FH cốt Sạ Điêu

TuanPingPong

Trung Sỹ
Em đang chơi cốt Sạ Điêu,BH em dùng ten 05. E nhờ các bác tư vấn hộ FH nên dùng mặt gì? E chơi chủ yếu tấn công...:cool:

Dũng Cửu

Đại Tá
Em đang chơi cốt Sạ Điêu,BH em dùng ten 05. E nhờ các bác tư vấn hộ FH nên dùng mặt gì? E chơi chủ yếu tấn công...:cool:
bác chơi bh ten 05 mà em sadius là dòng cốt cứng + ten05 hơi cứng rồi thì fh bác chơi mặt mềm chút cho cốt đỡ nặng và có cảm giác theo em :ten 05fx,64fx,64,sigma II euro,calibra sound :D

rồng con playboy

Binh Nhất
em cũng đang chơi sar. nếu bác đánh theo giơ bạo lực thì e ngĩ bác nên dùng Baracuda. e đang dbaraabaarracuda và e thấy quả giật cực nhanh và mạnh. nếu bác đánh giơ giật điểm rơi thì đánh hexer + cũng hay lắm bác ạ . chúc bác sớm tìm đc combo ưng ý Bia

TuanPingPong

Trung Sỹ
tks các bác.:D
Bác Hùng mèo lười: e có chơi thử sang FH nhưng hơi khó kiểm soát @@.nhiều lúc giật moi toàn bay ra ngoài bàn.hix. chơi bên BH ko ổn hả bác ?:|

mebb0101

Trung Tá
64 có sợ cứng ko bác ?e cũng đang thix 64 :p

a Hưng meoluoi nói chuẩn k cần chỉnh đó:đổi ngược FH ten05 , BH 05 FX là ok đó a.a giật úp vợt tí là ok.k thì dùng 2 mặt ten 05 FX.
riêng e thì dùng FH ten 05 BH hexer Duro thấy khá ổn.
a cứ trải nghiệm thử xem.chúc a thành công

mr_thanh

Thượng Sỹ
05fx hoặc thích cảm giác nhanh và ngọt thì bác làm quả 64fx cho nó máu,ngoài ra yasaka raza7 soft e thấy oánh phê tít.

dungdienanh

Trung Uý
05fx hoặc thích cảm giác nhanh và ngọt thì bác làm quả 64fx cho nó máu,ngoài ra yasaka raza7 soft e thấy oánh phê tít.
Đồng quan điểm với mr-thanh. Sad như xe k phanh cần mặt mềm và dễ ksoat ôm bóng để điều khiển nó! fh 64fx đối phương ngán nhất

ThuNga

Binh Nhì
1 Phiếu cho Yasaka Pryde 40 tiếp đó là Ten 05fx tiếp là Rakza 7 soft cuối là Calibra sound..... BH thì tôi luôn chơi Stiga Boot TC nên ko để ý loại khác. Chúc bạn tìm đc em nào như ý

Tosios

Đại Uý
Trước E chơi Ten 05 bên FH với cốt Sar thấy rất hợp. Bác luyện 1 thời gian nữa xem thế nào đã rồi hãy tính chuyện đổi mút.

tap_choi

Trung Sỹ
Em đang dùng 2 mặt ten 64fx cho cả 2 bên
Nói chung là cũng thử rồi. nếu có đk bác cứ dùng 2 mặt này thì khỏi phải băn khoăn đổi nữa.

Bình luận từ Facebook