Cần tư vấn cốt vợt 150x157 có độ nẩy tương đương sardius. Nhờ mọi người giúp cho ý kiến. Em xin cảm

Linh69

Đại Tá
Bac Linh69 đã chơi con monoset chưa ạ? Cho em xin tý ý kiến cảm nhận ạ? Lần này em muốn chốt luôn cốt chứ bị loạn cốt xuống 2-3 bóng ức quá. Mặc dù em chỉ trình gà thôi ạ
Đã trải nghiệm cốt monoset - về độ nảy thì em này so với sar 9~10 - độ kiểm soát thì có vẻ hơn Sar!:)
Đấy là trải nghiệm cùng mặt vợt Ten64 giữa 2 cốt!☺

Dung@

Đại Uý
Đã trải nghiệm cốt monoset - về độ nảy thì em này so với sar 9~10 - độ kiểm soát thì có vẻ hơn Sar!:)
Đấy là trải nghiệm cùng mặt vợt Ten64 giữa 2 cốt!☺
Độ nẩy có hơn amurtat ko bác Linh?

Dung@

Đại Uý
Rất cảm ơn mọi người đã tư vấn, sau nhiều hồi suy nghĩ em đã chốt dùng lại Sar cũ chứ Sar đời mới trông nó hàng mã quá. Sau này nếu có đảo cốt cũng chỉ mua thêm thôi, sẽ chung thủy với Sar.

Dung@

Đại Uý
Và e
Rất cảm ơn mọi người đã tư vấn, sau nhiều hồi suy nghĩ em đã chốt dùng lại Sar cũ chứ Sar đời mới trông nó hàng mã quá. Sau này nếu có đảo cốt cũng chỉ mua thêm thôi, sẽ chung thủy với Sar.
và em cũng đã mua được Sar rồi ạ

bình-bung

Trung Uý
"dùng lại Sar cũ chứ Sar đời mới trông nó hàng mã quá. Sau này nếu có đảo cốt cũng chỉ mua thêm thôi, sẽ chung thủy với Sar" đây là câu hay nhất trong ngày trên diễn đàn đó bạn.

Dung@

Đại Uý
"dùng lại Sar cũ chứ Sar đời mới trông nó hàng mã quá. Sau này nếu có đảo cốt cũng chỉ mua thêm thôi, sẽ chung thủy với Sar" đây là câu hay nhất trong ngày trên diễn đàn đó bạn.
Đạ tạ bác quá khen.

nhatduongchi

Đại Uý
Tốc độ, đọ cứng... gần giống Sar nhất là W.Schlager, bám xoáy cho cảm giác bóng tốt hơn ; chỉ khác bề cốt dày 7.2mm và cốt khá nặng tầm 96_100g, giờ đã hết sx ;

xukaka

Đại Tá
Mình xin đưa ra 1 cốt có nét tương đồng Sar nhất đó là cốt TSP Hino Carbon Speed cấu trúc đều 5 lớp. TSP là carbon mềm nên kiểm soát tốt hơn. Đã thử nghiệm TSP trên Ten 05, 64, 80. Thì thấy hay nhất là Ten 05. Nếu Ten 80 thì rất nhanh. Hoặc dùng mặt FH là TSP Ventus Speed, BH TSP Ventus Spin, đây là combo mình thích nhất. Bản vợt 2 cốt này khá giống nhau. TSP thường 85g nên khá vừa tay (bản vợt to nên mút vào là vừa).

minhquang3khu

Binh Nhất
Mình xin đưa ra 1 cốt có nét tương đồng Sar nhất đó là cốt TSP Hino Carbon Speed cấu trúc đều 5 lớp. TSP là carbon mềm nên kiểm soát tốt hơn. Đã thử nghiệm TSP trên Ten 05, 64, 80. Thì thấy hay nhất là Ten 05. Nếu Ten 80 thì rất nhanh. Hoặc dùng mặt FH là TSP Ventus Speed, BH TSP Ventus Spin, đây là combo mình thích nhất. Bản vợt 2 cốt này khá giống nhau. TSP thường 85g nên khá vừa tay (bản vợt to nên mút vào là vừa).
Leoviz diamod hoặc leviz saphhire sẽ làm hài lòng bác
Mình đã mua lại em Leoviz Saphire gắn 2 mặt Ten
Đánh sướng hơn Sar
Mai làm thêm em Diamond nữa là oke

Trubegau

Trung Uý
P89

Attachments

848.3 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook